[ Astra ] :: From Red Cherry to be BlueBerry ~^________^~

Nu_Paiy · 6258

Offline Nu_Paiy

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
แอบขอจองที่ไว้ก่อน...

เด๋วรูปมาค่ะ...

อิอิ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

เอารูป Before มาให้ดูกันก่องดีกว่า....

กะน้องเชอร์รี่น้อยยยยย

อยู่มาตั้งแต่ เริ่มเวป...แต่ไม่เคยเอารูปรถมาโชว์เลยยย..อิอิ

มีแค่ 2 รูปเองง่ะ.. T.T

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

น้องเชอร์รี่ แปลงร่างเปนน้อง BlueBerry แล้วค่าาาาา  ^______________________^

« Last Edit: 08 Mar 2010, 01:17 by kamolwat_t »

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
 รอดูๆๆๆ  จ้า

:)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
เหอๆๆ  ;D ;D ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
มันจะกลายเป็นบลูเบอรี่แล้วเหรอ อยากเห็นแล้วอ่า :)

089-7015533

Offline Omega VIP

มารอปูเสื่อดูกัน ครับ  :) :) :)

Up รูปแล้วนะคร๊า......

ถ่ายตอนเย็นๆ แร้วววแระ...

แสงเริ่มหมด......

เด๋วคราวหน้า จายอมตากแดดตัวดำ ไปถ่ายใหม่...อิอิ

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......

• เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
เข้ามาดูแล้วจ้า

สีฟ้าสดใสดีจัง   :D :D  ชอบๆๆ

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline pakavat

• หนึ่งในใต้หล้า
ทำเนียนๆครับพี่ เนียนดีมาก ใส่ชุดแต่งหน่อยนะ ล้อต้องใหญ่ด้วยย ไม่งั้นไม่ตรงคอนเซฟ ;) ;) ;) ;)

ทำเนียนๆครับพี่ เนียนดีมาก ใส่ชุดแต่งหน่อยนะ ล้อต้องใหญ่ด้วยย ไม่งั้นไม่ตรงคอนเซฟ ;) ;) ;) ;)

ขอเจ๊ทำงานเก็บตังส์ก่อนนะคะคุณน้องงงง

เด๋วจาได้มีการแปลงโฉมรอบใหม่...

อิอิ

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
อย่างนี้ผมว่าต้องพาทรอบคันล้อ 17 ออกมาสวยแน่ๆ อิอิ

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ฟ้าสดใส คงทำให้ชีวิตชุ่มชื่น ซาบซ่า ขึ้นบ้างนะ
เพราะสีแดง แรงน้อย ซีดจ๋อยแบบเก่า มันไ่มใหชีวิตมีเรียวแรงเลย.. 555+

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
เอ๋... ทำไมไม่ทำสีทั้งคันล่ะครับ :มั้ง:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 ;D luouhw,j86hooog]ppppppp ไม่คุ้นนนเลยสีนี้นะ เหอะๆๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
เข้ากับสีสติ๊กเกอร์ Opel In จิงๆ เรย ยยยยยยยยย พาพี่ไปเที่ยวด้วยน๊า อยากนั่งบลูแบรี่ ฮี่ๆ

Offline LukTarn

สีสวยดีน้องเป้ย.. ไปทำที่ไหนจ๊ะ แพงมั้ย

Offline godog

• godbaaa@hotmail.com
สีสวยมากๆเลยคับ

ดูไฮโซขึ้นมาทันที :-* :-* :-*

Offline chanat

• Tel 0896762564
สีสวยครับ :D

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
สวยครับดูดีด้วย :D :D :D ;) ;) ;)

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline Omega VIP

ถ้าถ่ายกลางแดด สีน่าจะมาสวยกว่านี้แน่นอน   :) :) :)

Offline zince

อะ เปลี่ยนสีผิวใหม่ด้วย :)
สวยอะ สีนี้แจ่มกว่าสีเดิมเยอะเลยครับ

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ถ้าถ่ายกลางแดด สีน่าจะมาสวยกว่านี้แน่นอน   :) :) :)

งั้นเป้ย แกออกไปยืนถ่ายกลางแดดเลย ไม่ต้องรอ.. ส่วนรถจอกไว้นั่นแระ
เด๋ว แดดเลีย จะซีดเร็ว..เสียของ 55+

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
รถสวยยยยย  สงสัยปีนี้สี ฟ้า มาแว้วว

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline jar

• ครูบ้านนอก เมืองเกินร้อย 0854675523
สาวแกร่งขับ Astra เท่มากเลยจ้ะน้องเป้ย
 :D :D :D
 :) :) :)

สีสวยดีน้องเป้ย.. ไปทำที่ไหนจ๊ะ แพงมั้ย

ทำที่ลำปางอ่ะคะ...

ทำไม่แพงอ่ะคะพี่ตาล เปนร้านคนรู้จัก...

แต่ราคาเท่าไหร่ไม่รุ...เพราะแม่จ่าย..เหอ ๆ

สีสวยมากๆเลยคับ

ดูไฮโซขึ้นมาทันที :-* :-* :-*

เด๋วว่างๆ จาขับไปกินกุ้งที่สิงห์บุรีอีกนะคะ..

อิอิ

หลังจากเปลี่ยนสีไป น้องบลูเบอร์รี่ ของนู๋งอแง ความร้อนขึ้นไป 2 รอบ

:แงๆ: :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ:

รอบแรก นู๋แค่เหนว่าความร้อนมันสูงผิดปกติ แล้วน้ำก้อหายด้วยย

เข้าไปเช็ค  เค้าก้อให้เปลี่ยนวาวล์น้ำ กะปั๊มน้ำ..

พอขับลัลล๊าได้อีก 3-4 คราวนี้ ร้อนอีก หนักกว่าเดิมด้วยยย

พุ่งเกือบแตะขีดแดง..... :omg: :omg: :omg:

ขับจากอ่อนนุช ขึ้นทางด่วนไปเข้าอู่โดยทันที...

รอบนี้ตอนแรก บอกว่าแค่สวิตหม้อน้ำเสีย....

ไปๆ มาๆ หม้อน้ำรั่วด้วยยยยยยยยยยยยย

T.T

ตอนนี้เปลี่ยนไปเกือบหมดแระ ท่อน้ำหลังเครื่อง หม้อน้ำ วาวล์น้ำ ปั๊มน้ำ สวิตหม้อน้ำ...

อย่างอแงอีกนะจ๊ะนู่น้อยยยย ขอขับลัลล๊าต่ออีกซัก 120000 โล ถึงห้าแสนปุ๊บ จาได้วางเครื่องใหม่...อิอิ

;) ;) ;)

ู^
^
^

เป็นสาว HOT ก็อย่างนี้แระ  ^^*

555+ อ่ะล้อเล่งน่า  อิอิ

หายวันหายคืน  วิ่งฉิวเลยน่าจ้า

++++++++

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
สวยงามครับ...............

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

ู^
^
^

เป็นสาว HOT ก็อย่างนี้แระ  ^^*

555+ อ่ะล้อเล่งน่า  อิอิ

หายวันหายคืน  วิ่งฉิวเลยน่าจ้า

ฮอตจิงๆๆ ค่ะ....

ตอนนี้แผงแอร์รั่ว คาดว่าน้ำยาแอร์คงใกล้หมดแร้ววว..

กลางวันฮอตยังกะเตาอบ...

:'  :'( :'( :'(

Offline ขอยลอนผาบี้

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 5D MT
  • สีรถ : Green
  • เครื่องยนต์: เครื่องเทพ C14NZ
นู๋เป้ย ผมเจอครั้งแรกที่ไปมีตติ้งเมืองทองร้านน้าเจต ตอนอยู่ลานจอดที่ถ่ายรูปกัน
เธอขับแอสตร้าสีแดงมา อย่างซิ่ง คล่องมาก พอลงมาจากรถตัวนิดเดี๊ยะ 555   8)
ขับรถเก่งมาก

เปลี่ยนเป้นสีฟ้าแล้วก็สวยดี น่าจะหาล้อแม็กมาเปลี่ยนสักหน่อย จะงามได้อีก  :D

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง