[ Corsa ] แนะนำตัวน้องใหม่ค่า

ปูดำปิ๊ดปี๋ · 17566

Offline Korza

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
แหม.....ว่าแล้วเชียวทำไมกระทู้นี้แรงจัง  พอสาวๆเข้ามาแนะนำตัวละก็กระทู้พุ่งปรี๊ดๆเป็นเบรคแตกเลยนะบางคนมา2-3รอบ ทีหนุ่มๆเข้ามาละก็ 3ทู้จอด ;D ;D ;D

หญ้าสูง ครับน้าหมอ หญ้าสูง ช่วยบ่ได้...... ;D ;D ;D

Offline pukaaak

• นักรบพเนจร
  • **
สวัสดีคะ ยินดีต้อนรับคะ
 :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ^-^ Project Manage .
พอดี เอารูปมาให้ดู ตอน ที่ไปดู รถคันนี้น่ะค่ะ ก็ เด๋ว จะ ต้องเอาไปเก็บ option เพิ่มเติม อีก บาง อย่างไว้ จะมา update เพิ่มเติม น่ะค่ะ หุหุ... ;D

** Edit ขนาดรูปให้นะครับ ต้นเอง :)
« Last Edit: 16 Feb 2010, 13:25 by kamolwat_t »

:วิญญาณ: ทำไมรูปมันใหญ่ จัง ทำ ยังงัย ให้รูปมันเล็ก ๆ อ่ะค่ะ

Offline jar

• ครูบ้านนอก เมืองเกินร้อย 0854675523
งามๆ จริงจ้า
 :) :) :)

Offline bat

• bat
คันนี้นี่เอง เคยเห็นแล้วละ สภาพโดยรวมสวยใช้ได้เลย :D :D    รีบหาสติ๊กเกอกลุ่มมาติดซะ เจอะเจอจะได้ทักทายกันมั่ง :) :)

• รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE

หญิงแกร่งด้วยกันทั้งคู่เลยครับ เกียร์กระปุก ไม่มีพาวเวอร์  :D :D :D

Offline Omega VIP

• DekGayRay's

หญิงแกร่งด้วยกันทั้งคู่เลยครับ เกียร์กระปุก ไม่มีพาวเวอร์  :D :D :D

ป้าจาร์  เค้าเล่น Fitness ทุกวัน   ;D ;D ;D 

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
ล้อลายนี้ผมอยากได้อยู่พอดีเลยครับ อิอิ

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline jar

• ครูบ้านนอก เมืองเกินร้อย 0854675523

แถมพวงมาลัยธรรมดา กล้ามขึ้น จนจะประกวดนักกล้ามได้แล้วจ้า
 8) 8) 8)

Offline samrit_ad

• เบอร์ติดต่อ 0817782190
  • No.: No.38
  • รุ่นรถ: Corsa 3d
  • สีรถ : Red จัด
  • เครื่องยนต์: 1.4i 8v MT
ไม่มีเพาเวอร์เหมือนกัน ประหยัดน้ำมันสุด ....สุด...... ;D ;D

บริการยกรถเสีย ตลอด 24 ชม.ราคาพิเศษสำหรับชาว Opel
รถยก สามลิตรT.0817782190,0816959144

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
แถมพวงมาลัยธรรมดา กล้ามขึ้น จนจะประกวดนักกล้ามได้แล้วจ้า
 8) 8) 8)

ก็ดีแล้วครับอายุมากขึ้นออกกำลังกายไว้เยอะๆสุขภาพจะได้ดีครับ ;D ;D ;D

ไม่มีเพาเวอร์เหมือนกัน ประหยัดน้ำมันสุด ....สุด...... ;D ;D

ผมก็ไม่มีพาวเวอร์เหมียนกัลล์ไม่เห็นจะประหยัดน้ำมันเลยอ่ะ  ใช้แต่ฟร้อนท์แล้วต่อเข้าลำโพงเลยไม่ผ่านพาวเวอร์อ่ะ ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline Ton_Oo

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • """Tomorrow Never Come""" 080-0914411
เจ้านู๋แดง มีเพื่อนฟิตเนตแล้วอ่ะ อิอิ :D :D :D
เป็นแบบพาวเยอร์เหมือนกัน

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com
            oo_sukanya@yahoo.com

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
 :'( :'( :'(

หวาด..ดี..คร้าบบบ ยินดีต้อนรับด้วยอีกคนครับ ม่ะได้ค่อยเข้า
 ห้อง Showroom เลยออกมาต้อนรับช้าหน่อยครับ แฮ แฮ

:-[ :-[ :-[

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

ไปรับรถมาเเล้วค่า  เมื่อวานนี้ หุหุ พวงมาลัยอันนี้ พาวเยอร์น้อย ค่า ไม่รู้ เป็นว่า เพราะล้อหรือป่าว (เกี่ยวมั้ย)

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
:วิญญาณ: ทำไมรูปมันใหญ่ จัง ทำ ยังงัย ให้รูปมันเล็ก ๆ อ่ะค่ะ

รูป OK แล้วแระคร้าบ

P05-02-10_18.06[1].jpg  (130.34 KB, 600x450 - viewed 94 times.)

แหม้ ถ่ายรูปอย่างงี้ สมกับเป็นรถจ่ายตลาด ตามที่พวกคนอื่นๆเขาว่ากันเนาะ
อย่างงี้ น่าจะมีรถแม่บ้านผมไปด้วย รถพี่บัติ แล้วก็รถคุณนายนุช ...
มันจะได้เป็นการรวมพลคนใช้นู๋เขียว 555+

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

รูป OK แล้วแระคร้าบ

P05-02-10_18.06[1].jpg  (130.34 KB, 600x450 - viewed 94 times.)

แหม้ ถ่ายรูปอย่างงี้ สมกับเป็นรถจ่ายตลาด ตามที่พวกคนอื่นๆเขาว่ากันเนาะ
อย่างงี้ น่าจะมีรถแม่บ้านผมไปด้วย รถพี่บัติ แล้วก็รถคุณนายนุช ...
มันจะได้เป็นการรวมพลคนใช้นู๋เขียว 555+

:มั้ง: :แงๆ:

ไปรับรถมาเเล้วค่า  เมื่อวานนี้ หุหุ พวงมาลัยอันนี้ พาวเยอร์น้อย ค่า ไม่รู้ เป็นว่า เพราะล้อหรือป่าว (เกี่ยวมั้ย)

ใช่ครับ ล้อใหญ่ แต่เกาะถนนดีกว่าล้อเล็ก  เนื่องจากรถคุณปูไม่มีไฮโดรลิกพาวเว่อร์มาช่วยผ่อนแรง ต้องใช้แรงสาวพวงมาลัยเวลาเลี้ยว..

มีทางเลือก3ทาง ลดขนาดล้อลงเหลือเดิมขอบ  13 แต่ต้องเปลี่ยนยางใหม่ด้วยครับ(คงไม่ เพราะล้อก็ใหม่ แม็กก็ใหม่)     ไปติดพวงมาลัยพาวเว่อร์เพิ่มหมื่นกว่าบาท  หรือทนใช้ไปเรื่อยเดี๋ยวก็ชินครับ แขนสวย ไบเส็พ ไตรเส็พขึ้นไม่มีไขมัน....

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ซิกเซ็พเลยมั้ยพี่?
จะได้เหมือนผู้ชาย ..ปึ๊กๆ แบบ ซิกแพ็ค...

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline own

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • pro
แหม.....ว่าแล้วเชียวทำไมกระทู้นี้แรงจัง  พอสาวๆเข้ามาแนะนำตัวละก็กระทู้พุ่งปรี๊ดๆเป็นเบรคแตกเลยนะบางคนมา2-3รอบ ทีหนุ่มๆเข้ามาละก็ 3ทู้จอด ;D ;D ;D

หญ้าสูง ครับน้าหมอ หญ้าสูง ช่วยบ่ได้...... ;D ;D ;D

น้าหมอแหลง(ภาษาใต้)ถูกต้อง........... 8)

ไปรับรถมาเเล้วค่า  เมื่อวานนี้ หุหุ พวงมาลัยอันนี้ พาวเยอร์น้อย ค่า ไม่รู้ เป็นว่า เพราะล้อหรือป่าว (เกี่ยวมั้ย)

ใช่ครับ ล้อใหญ่ แต่เกาะถนนดีกว่าล้อเล็ก  เนื่องจากรถคุณปูไม่มีไฮโดรลิกพาวเว่อร์มาช่วยผ่อนแรง ต้องใช้แรงสาวพวงมาลัยเวลาเลี้ยว..

มีทางเลือก3ทาง ลดขนาดล้อลงเหลือเดิมขอบ  13 แต่ต้องเปลี่ยนยางใหม่ด้วยครับ(คงไม่ เพราะล้อก็ใหม่ แม็กก็ใหม่)     ไปติดพวงมาลัยพาวเว่อร์เพิ่มหมื่นกว่าบาท  หรือทนใช้ไปเรื่อยเดี๋ยวก็ชินครับ แขนสวย ไบเส็พ ไตรเส็พขึ้นไม่มีไขมัน....

แต่ถ้า ไบเส็พ ขึ้นมากกๆ ก้อคงกะ ไป แข่ง เพาะ กาย หญิงต่อได้เลย อ่ะค่า  ;D

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง