[ Astra ] รายงานตัวอีกรอบครับ

happy_atm · 6198

Offline happy_atm

• นักรบพเนจร
  • **
  • ดำดุ...
พอดีวันไหนไม่มีเจ้าของรถ อิอิอิ
« Last Edit: 08 Mar 2010, 01:20 by kamolwat_t »

จากใต้สุดแดนสยาม
ชื่อเล่น  หนึ่ง ฉายาที่แฟนตั้งให้  หมูตอน  อิอิอิ
ที่ทำงาน  บริษัท ทีโอที จำกัด (มหาชน) ยะลา
โทรศัพท์  08-3514-3493 08-1143-7680

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ยินดีต้อนรับคร้าบ....  :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Omega VIP

ยินดีต้อนรับครับ

กอล์ฟครับ

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ยินดีต้อนรับครับ ผมน้องหมอ ควบเจ้าซ่าส์ 3dr 1.4i 8v auto บางใหญ่ นนทบุรีครับ เป็นเพื่อนกันกับคนข้างบนอ่ะครับ

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline jar

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ครูบ้านนอก เมืองเกินร้อย 0854675523
ยินดีต้อนรับค่ะ
 :) :) :)

Offline ช่อลดา

• VIP's Member
  • โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999

ยินดีต้อนรับจ้า :)

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

Offline moimoi

ยินดีต้อนรับครับ      :)            :)

Offline Phak

• **
สวัสดีครับ......   :bye:

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :D สวัสดีครับเหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline bc

• **
หวัดดีด้วยคนครับ....ไม่ค่อยได้เข้ามาสนทนาแต่อ่านอยู่เรื่อยๆ ชอบจริงๆ แอสตร้า 5 ประตูเนี่ย ไม่เล็ก ไม่ใหญ่ กระทัดรัดดี ปราดเปรียว ว่องไว ประกอบกับญี่ปุ่น 1600 - 1800 ได้ทุกตัวเลย...ตอนนี้ใช้แวน 8 วาล์ว ออโต้ แอร์แบ๊ค แอลพีจี มั่นคง มั่นใจในการเดินทางมากๆ ครับ รถป้ายแดง ราคาเกือบๆ ล้านก็งั้นๆ ครับ ถ้าไม่ใช่ขนาด 2000 ขึ้นไป และต้องยุโรปด้วยแล้ว ใช้คันเดิมดีกว่า

Offline Ball NJ

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
Astra  Astra :D

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ยินดีด้วยครับ
นุ่นปีสาด@ปทุมธานี-ศรีอุมสุข-ศรีเกษ ..Gsi นู๋แดงซ่าาาาาา !

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline krish

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ยินดีต้อนรับครับ ป.กฤษณ์ จากอ.แกลง จ.ระยอง Astra 5 D. C16Se

Offline ช่อลดา

• VIP's Member
  • โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999
 :-*เพิ่งเห็น จ้า ว่าป้ายยะลา อยากรู้จัง ยะลา ใช้บริการซ่อม ที่ไหน เพราะว่า กำลังจะเอา แอสตร้า ลงไปประจำการ ทียะลา จ้า :ตาปิ้ง:

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

Offline aor

อยากได้ Astra G 5 ประตูอ่ะครับ จะอดใจไหวไหมเนี่ย

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
 :'( :'( :'(

ก๊วนอุทัยธานี แก๊งแมวนอนหวด (คู่แข่งแก๊งแมวลาย) ;D
  ยินดีต้อนรับครับ

8) 8) 8)

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline Tanu

• ผมว่า คนขับรถโอเปิ้ล เป็นคนฉลาด...ครับ
  • No.: ...
  • รุ่นรถ: Vauxhall Astra Cesaro 2.0i Hatchback
  • สีรถ : White
  • เครื่องยนต์: C20NE
ยินดีต้อนรับ บ่าว......

ขับแอสตร้า ห้าประตู....รู้สึกมั่ง ม๊าย....

ว่า...สาวๆ หยบแล..... :)

http://www.opel.in.th/index.php/topic,1053.0.html

1993 Vauxhall Astra 2.0 Cesaro Hatchback.

The Cesaro was a limited edition model of the third generation Astra, not entirely sure what the specific details of it were, but it does appear different from the regular models, note the rather nice alloy wheels. Funnily enough, this shape Astra has really survived quite well into this decade, they are slightly thinner on the ground, but still very frequent sights. I didn't used to like them, but they

• **
  • ดำดุ...
:-*เพิ่งเห็น จ้า ว่าป้ายยะลา อยากรู้จัง ยะลา ใช้บริการซ่อม ที่ไหน เพราะว่า กำลังจะเอา แอสตร้า ลงไปประจำการ ทียะลา จ้า :ตาปิ้ง:
รถผมอยู่ยะลาเข้าซ่อมที่ศูนย์บริการเชพโลเล็ต  เป็นค่าย  GM เหมื่อนกันครับมีอุปกรณ์ทุกอย่าง  ติดต่อช่าง "วุฒิ" 086-9576197  ครับ(ราคากันเอง)

ชื่อเล่น  หนึ่ง ฉายาที่แฟนตั้งให้  หมูตอน  อิอิอิ
ที่ทำงาน  บริษัท ทีโอที จำกัด (มหาชน) ยะลา
โทรศัพท์  08-3514-3493 08-1143-7680

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
ยินดีต้อนรับค่าาา

จอย Astra Van 16 V  ค่าาา

• **
  • ดำดุ...
ยินดีต้อนรับค่าาา

จอย Astra Van 16 V  ค่าาา
ยินดีที่ได้รู้จักครับ อิอิอิ

Offline saran atthakorn

• **
  • ศรัณย์ อัตถากร 082-4669545
 :-* :-* มะรุเปนงัย คนขับแอสตร้าจะต้องหน้าตาดีมากๆๆๆๆทุกคน....แอสตร้า มหาสารคาม ป๋มอยากเปนญี่ปุ่งจัง คับ :bye: :bye:

Offline aor

เห็นด้วยกับท่านข้างบนอย่างยิ่ง แต่ผมไม่กล้าลงรูปตัวเอง เพราะปากผมมันเหมือนเจ้าตัวข้างบนที่ใส่แว่นสีเขียวน่ะ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง