ขายอะไหล่ทั้งคัน corsa 5d

brau · 5261

Offline brau

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
**** ขอยกเลิกการขายไว้ก่อนนะครับ มีคนสนใจทั้งคันอยู่ ****
ขออภัยทุกท่านที่โทรมาถามนะครับ

ของที่จองแล้ว
ชุดที่1.คุณ ตั้ม(นัดเจอ ส่งมอบของ)
1.พลาสติกในช่องเก็บของ 1000 บาท
2.เสาอากาศ พร้อมฐานรอง  800 บาท
3.ไฟท้ายหลังขวา 800 บาท
4.ฝาถังน้ำมัน 400 บาท
5.ยางกันกระแทกบนประตูหลัง-ขวา 300 บาท

ชุดที่2. (รอส่งของ)
พลาสติกขอบล้อ หลัง-ขวา

ชุดที่3. คุณโน (รอส่งของ)
1.พลาสติกปิดหัวหลัง โช้ค ซ้าย-ขวา  400 บาท
2.ก้านปัดนำ้ฝน 400 บาท
3.พลาสติกข้อต่อเบาะคนนั้ง ซ้าย ขวา

« Last Edit: 13 Feb 2015, 17:19 by brau »

Offline naykatua

• *
พวงมาลัยเพาเวอร์ป่าวครับ  ถ้าใช่สนใจครับ

• *
พวงมาลัยเพาเวอร์ป่าวครับ  ถ้าใช่สนใจครับ
++

ธรรมดาครับ

• *
ชุดที่1.
1.พลาสติกในช่องเก็บของ
2.เสาอากาศ พร้อมฐานรอง
3.ไฟท้ายหลังขวา
4.ฝาถังน้ำมัน
5.ยางกันกระแทกบนประตูหลัง-ขวา
ชุดที่2.

• *
อัพเดท ด้านบนนะครับ
ขอบคุณครับ

Offline niclamp

• *
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4 3D
  • สีรถ : ฟ้า
  • เครื่องยนต์: X14XE 16V.
รบกวนขอราคา
1.มอเตอร์ฉีดน้ำฝนกระจก
2.กระจกมองข้างซ้ายถ้าได้ตัวกระจกอย่างเดียวจะดีมาก พอดีกระจกแตกอย่างเดียว เหอ ๆ  :'(
3.กระจกบานหน้า

ขอบคุณมากครับ

Offline สุรินทร์

• นักรบพเนจร
  • **
  • No.: 237
  • รุ่นรถ: คอร์ซ่า
  • สีรถ : เขียว
  • เครื่องยนต์: 1400
 ผมจอง ไอเดิลสปีด แล้วก็โมดูลครับ

• *
รบกวนขอราคา
2.กระจกมองข้างซ้ายถ้าได้ตัวกระจกอย่างเดียวจะดีมาก พอดีกระจกแตกอย่างเดียว เหอ ๆ  :'(

รบกวนขอราคา

1.มอเตอร์ฉีดมันติดกับกระปุกฉีดน้ำหรือไม่ครับ พอดีมีคนจองตัวกระปุกแล้วครับ
2.กระจกมองข้าง ขายทั้งขาเลยครับ กลัวแกะเลนส์ออกมาแล้วแตกครับ 800 บาท
3.กระจกบานหน้ายังอยู่ครับ แต่ไม่แน่ใจว่าขนส่งจะส่งให้ได้ไหม อาจต้องตีลังไม้ไปนะครับ ราคาโทรคุยดีกว่าครับ
ขอบคุณครับ

Offline niclamp

• *
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4 3D
  • สีรถ : ฟ้า
  • เครื่องยนต์: X14XE 16V.
รบกวนขอราคา

รบกวนขอราคา

1.มอเตอร์ฉีดมันติดกับกระปุกฉีดน้ำหรือไม่ครับ พอดีมีคนจองตัวกระปุกแล้วครับ
2.กระจกมองข้าง ขายทั้งขาเลยครับ กลัวแกะเลนส์ออกมาแล้วแตกครับ 800 บาท
3.กระจกบานหน้ายังอยู่ครับ แต่ไม่แน่ใจว่าขนส่งจะส่งให้ได้ไหม อาจต้องตีลังไม้ไปนะครับ ราคาโทรคุยดีกว่าครับ
ขอบคุณครับ
สอบถามเพิ่มเติม
1.มอเตอร์ฉีดน้ำฝนไม่ติดกับกระปุกพักน้ำครับ สามารถแยกออกจากกันได้
2.กระจกมองข้างปรับมือธรรมดา หรือ เป็นปรับไฟฟ้า ครับ
3.กระจกหน้าทั้งบานผมสละสิทธิ์แล้วกันครับ เพราะว่ารอยหินดีดนิดเดียวไม่น่าเป็นไร

Offline tui21

• *
กระจกมองข้างด้านซ้าย+แผงที่วางของด้านหลัง+โช๊คค้ำฝ้าท้าย ราคาเท่าไรครับ ต้องการมากครับ

• *
+++มีคนจองทั้งคันแล้วครับ ขอหยุดการขายไว้ก่อน+++
ขอบคุณครับ
ชุดที่1.คุณ ตั้ม(นัดเจอ ส่งมอบของ)
1.พลาสติกในช่องเก็บของ 1000 บาท
2.เสาอากาศ พร้อมฐานรอง  800 บาท
3.ไฟท้ายหลังขวา 800 บาท
4.ฝาถังน้ำมัน 400 บาท
5.ยางกันกระแทกบนประตูหลัง-ขวา 300 บาท

ชุดที่2. (รอส่งของ)

ชุดที่3. คุณโน (รอส่งของ)
1.พลาสติกปิดหัวหลัง โช้ค ซ้าย-ขวา  400 บาท
2.ก้านปัดนำ้ฝน 400 บาท
3.พลาสติกข้อต่อเบาะคนนั้ง ซ้าย ขวา

[/quote]

Offline tui21

• *
คุณniclampเอากระจกไปผมขอตัวพลาสติกก็แล้วกัน

Offline TheD

• *
ไดสตาร์ท กับคอยล์รวม มีไหมครับ อยากเห็นรูป ขอบคุณครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง