[ Corsa ] จองที่ไว้ให้น้องใหม่...

Joofy · 10035

Offline Joofy

• เจ้าพ่อห้องเย็น
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
สุดยอด ล้างซะเนียนเลยครับ ว่าแต่ไปล้างที่ไหนครับคุ้นมาก ผมก็อยู่พิโลกเหมือนกันแถวๆบ้านคลองคับ

ล้างที่อู่ผมเองครับ...แวะมาเที่ยวสิครับ...

โอ้โฮ....เยี่ยมไปเรย :D :D :D ;) ;) ;)  แล้วที่จะทำให้ผมฟรีๆ พร้อมเลี้ยอาหารด้วยจะแหล่มแบบนี้ป่าวอ่ะ ป๋าจุ๊ฟฟี่  8) 8) 8)

ตามที่คุยกันไว้ครับ...ถ้าแวะมาเด๋วจัดให้ครับ....

ว้าว...ใส...อย่างนี้ ถ้าลง Sand blast อีกหน่อยนะ..แหล่มเมพเร้ย..คริคริ

คือไรอ่ะป๋าโท sand blast

www.opel.in.th

www.dekgayray.com

www.phuntana.Hi5.com

phuntana@hotmail.com

Mobis : 081-0202-400

Offline Omega VIP

sand blast ใช่การพ่นทรายรึป่าวครับ

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
 :'( :'( :'(

จุ๊ฟ...งานหน้าผมจะเอารถไปติด ฟิลม์กรองแสง แต่ต้องลอกของเก่าออก
 จะลอกยากไหมครับ  สนใจเรื่องล้างเครื่องด้วย อ้อ...? เปลี่ยนผ้าปั้มหม้อ
 ต้ม ให้ด้วยจะได้ไปเอาพร้อมกันเลย มีช่วงว่างเมื่อไหร่โทรนัดได้เลยครับ

:bye: :bye: :bye:

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

จุ๊ฟ...งานหน้าผมจะเอารถไปติด ฟิลม์กรองแสง แต่ต้องลอกของเก่าออก
 จะลอกยากไหมครับ  สนใจเรื่องล้างเครื่องด้วย อ้อ...? เปลี่ยนผ้าปั้มหม้อ
 ต้ม ให้ด้วยจะได้ไปเอาพร้อมกันเลย มีช่วงว่างเมื่อไหร่โทรนัดได้เลยครับ

เรื่องฟิล์ม...เค้าจัดการให้หมดครับ...ไม่ต้องห่วง...
เรื่องผ้าเด๋วผมจะเปลี่ยนให้ไวไวนี้ครับ...ว่างปุ๊ปทำปั๊ปเรยครับน้าโหน่ง...
เรื่องเวลา...วันพุทธละกันครับ....มาเรยครับน้า...เตรียมของเซ่นน้าไว้ละ...

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
คือไรอ่ะป๋าโท sand blast
พ่นทราย คร๊าบบบ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :อุ่น: อันนี้คือคันที่ไปกูรถพี่บัติเปล่าครับ
เรื่องฟิล์ม แจ่มครับ เหอะ ขากลับบ้านเย็นเลยย ขามาผมหน้าลอกกระจายย เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

:อุ่น: อันนี้คือคันที่ไปกูรถพี่บัติเปล่าครับ
เรื่องฟิล์ม แจ่มครับ เหอะ ขากลับบ้านเย็นเลยย ขามาผมหน้าลอกกระจายย เหอะๆ

ช่ายยยยยยยย...แว้ว....เจี๊ยบ...คันวันนั้นล่ะ

Offline beer3000

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ถ้าบินได้ บินไปแล้ว
สุดยอด ล้างซะเนียนเลยครับ ว่าแต่ไปล้างที่ไหนครับคุ้นมาก ผมก็อยู่พิโลกเหมือนกันแถวๆบ้านคลองคับ

ล้างที่อู่ผมเองครับ...แวะมาเที่ยวสิครับ...

[/quote]
ตรงไหนอะคับ ไปแน่ห่างกันไม่ถึง 10 โลเอง แถววัดใหญ่ใช่ไหมคับ ว่าแต่ตรงส่วนไหนคับ  เดี๋ยวจะไปรบกวนช่วยเปลี่ยนประเก็นเครื่อง เดี๋ยวรอทำสีก่อนนะคับ
« Last Edit: 28 Feb 2010, 09:16 by beer3000 »

ทำโอเบิ้ล วางเครื่องหมดไป 110000 หล่อเกิีน
CORSA 4E AT 4 SPEED OVER DRVE สีดำ MAXเทา12ก้านขอบ15 พิษณุโลก
ร้าน TB.COM จำหน่าย+ซ่อมคอมพิวเตอร์ 086-9342868
ปล.ไม่มีเวลาออน รบกวนโทรติดต่อ คับ

Offline chanat

• Tel 0896762564
ช่วย ตอบให้พี่จุ็ป นะครับ ร้านพี่ จุ๊ปชื่อ มนัสอิเลคทริค ครับอยู๋ปากซอยวัดเจดีย์ยอดทอง ใกล้ๆโรงเรียนผดุงราษฏ์น่าจะพอรู็นะครับ

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

Offline beer3000

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ถ้าบินได้ บินไปแล้ว
ช่วย ตอบให้พี่จุ็ป นะครับ ร้านพี่ จุ๊ปชื่อ มนัสอิเลคทริค ครับอยู๋ปากซอยวัดเจดีย์ยอดทอง ใกล้ๆโรงเรียนผดุงราษฏ์น่าจะพอรู็นะครับ
โอ้ ชัดเจนคับ ผมไปเมาแถวๆนั้นบ่อย อิอิอิ :หึหึ:

ทำโอเบิ้ล วางเครื่องหมดไป 110000 หล่อเกิีน
CORSA 4E AT 4 SPEED OVER DRVE สีดำ MAXเทา12ก้านขอบ15 พิษณุโลก
ร้าน TB.COM จำหน่าย+ซ่อมคอมพิวเตอร์ 086-9342868
ปล.ไม่มีเวลาออน รบกวนโทรติดต่อ คับ

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!

เรื่องฟิล์ม...เค้าจัดการให้หมดครับ...ไม่ต้องห่วง...
เรื่องผ้าเด๋วผมจะเปลี่ยนให้ไวไวนี้ครับ...ว่างปุ๊ปทำปั๊ปเรยครับน้าโหน่ง...
เรื่องเวลา...วันพุทธละกันครับ....มาเรยครับน้า...เตรียมของเซ่นน้าไว้ละ...

น้าโหน่ง รู้สึกตัวเหมือน จ้าว ยังไงชอบกล 8) 8) 8)

:ไถ: :ไถ: :ไถ:

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง