ฮือๆๆ ทามฟานมา คุยม่ะยู้เยื่องเยย ฮือๆๆ

kamolwat_t · 4614

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
นี่ถอดไป 2 แล้วฮะ... เหลืออีก 2  :shock: :สำนึก: :please: :dead:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline มหิงสา

• No.: 60 (รอรับสติกเกอร์)
  • รุ่นรถ: OPEL CORSA 3D AT
  • สีรถ : ฟ้า
  • เครื่องยนต์: 1NZ-FE VVT-i
ผ่าก่อนที่มันจะปวดนะ ได้เปรียบครับ
สมัยพี่ ปล่อยให้ปวดก่อน
ต้นเอ้ย .. เจ็บซะยิ่งกว่าตอนผ่าออกอีก
ฉะนั้น ถ้าตรวจเจอก่อน ก็ผ่าไปเหอะ

Opel Corsa 3D VVT-i
.
www.healthshop2u.com
จำหน่าย วิตามิน ผิวขาว อาหารเสริม ลดน้ำหนัก แก้ หัวล้าน ผมร่วง ผมบาง ไม่ดกดำ ปวดกระดูก ไขข้อ เดิน เหิน ลำบาก วิตามินซี ชนิดฉีด แบบฉีด ปกป้อง กันแดด ฝ้า ผิว มีสมุนไพร ไทยๆ ทั้ง แคปซูน ชาชง Herbal One อภัยภูเบศร

Offline Joofy

• เจ้าพ่อห้องเย็น
ดีนะผมผ่าออกไปหมดละ...4ดอก...หายละ...เหอๆๆๆๆ

www.dekgayray.com

www.phuntana.Hi5.com

phuntana@hotmail.com

Mobis : 081-0202-400

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
ตอนนี้ซัดกล้วยไป9 แล้วฮะ....  :'(

แต่ยังดี เมื่อกี้ขโมยสลัดมากินได้...  ;D ;D ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
8) 8) 8) เสียเงินเสียทองไปโดยปล่าวประโยชน์ไปให้หมอผ่าหรือถอนออก สมัยผมเรียนช่างกลนะเวลาปวดฟันเดินกวน......ชาวบ้านแป๊บเดียวสบายแต่ต้องระวังนะอาจผิดซี่ ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
ตอนนี้ซัดกล้วยไป9 แล้วฮะ....  :'(

แต่ยังดี เมื่อกี้ขโมยสลัดมากินได้...  ;D ;D ;D

ว่างๆไปหาตังเมกินกันดีกว่า

089-7015533

Offline Omega VIP

ว่างๆไปหาตังเมกินกันดีกว่า

จัดไปเลย  แล้ววันเสาร์นี้ต้นจะกินกุ้งได้ไหมเนีย  เป็นห่วงนะ  ;D ;D ;D

Offline Ton_Oo

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • """Tomorrow Never Come""" 080-0914411
ต้น...แพ้(น้อง) กุ้ง เหยอ

ตะวันออก...มีกุ้ง 2 ขา เดินได้ด้วยนะ

เชียงใหม่ มีป่าววววววววว
 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com
            oo_sukanya@yahoo.com

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง