น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจด้วยนะครับ

dada · 4292

Offline dada

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
สวัสดีครับใงชีแนะหน่อยนะครับ

Offline ยัยแมวอ้วน

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
    • Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ยินดีต้อนรับนะคะ

:) :)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline Omega VIP

ไม่ต้องชี้แนะแล้วล่ะครับ  รถสวยแล้วครับ

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
สวย ขาวผ่องนวลละออสวยงาม สวยงาม ครับ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
อ่ะพิโลก... ไปหาพี่จุ๊พยังฮะ  :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Joofy

• เจ้าพ่อห้องเย็น
ยินดีต้อนรับนะครับ...วันนั้นที่มาหากะลังยุ่งเรย...ทิ้งเบอร์ด้วยครับ...
เด๋วโทหานัดกันกินข้าวครับ...ตอนนี้เรารวมกันได้5คันละ...อิอิอิ

ปล.เบาะหน้าเหมือนของผมเรยอ่ะ...

www.dekgayray.com

www.phuntana.Hi5.com

phuntana@hotmail.com

Mobis : 081-0202-400

• *
ยิ้นดีได้รู้จักทุกคนนะครับ

ลูกยางแท่นเครื่อง ทั้งชุด 2700 แพงป่าวครับ

ใงผู้รู้ชีแนะด้วยนะครับ

คุณจู๊ปอยู่พิดโลกใงต้องขอลบกวนบ่อยๆๆนะครับ

Offline moimoi

ยินดีต้อนรับนะครับ   รถงามครับ   :-*

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ผมไม่รู้ว่าของเกรดไหนครับ..

แต่ว่ายางรองแท่นเครื่อง ผมแนะนำว่ามี 2 ตัวเลือกคัรบ...

1. เบิก GM ไปเลย ทนกว่าของเทียบมากครับ ทดลองกันมาแล้วฮะ

2. ใช้ของ มือ2 จากเชีงกงสภาพดี ( GM ) เช่นกันฮะ

ตัวที่สำคัญ คือฝั่งเกียร์และท้ายเครื่อง ครับเพราะว่าการบิดตัวเยอะ

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline QgomKing

• หนึ่งในใต้หล้า
  • No.: No.47
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4
  • สีรถ : ฟ้า
สวัสดีครับ คนบ้านเดียวกัน  :D

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

Offline Ton_Oo

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • """Tomorrow Never Come""" 080-0914411
อืม.... สีขาว สวย ใส ไฉไล น่าดูชม
 :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com
            oo_sukanya@yahoo.com

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
 :'( :'( :'(

ยินดีต้อนรับครับ อย่าลืมไปลงชื่อที่ จุ๊ฟ นะครับ เกาะกลุ่มกันไว้จะได้ไม่เสียที่ช่างครับ

:-[ :-[ :-[

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline witza

• นักรบพเนจร
  • **
สวยงามมากคับ...แม็กสวยจริงๆคับ...มีเหลือไม่คับ..บอกด้วย..0820530671

ผม..วิทย์
อยู่..หนองมน..(หมู่บ้านมณีแก้ว) ชลบุรี
ทำงานที่..นิคมอิสเทิรนชีบอร์ดระยอง..คับ
บริษัท..gm
เบอร์ติดต่อคับ..08-20530671 / 038-391400
suwit_ch123@hotmail.com
corsa 5 door
สีฟ้า..

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ยินดีด้วยเด้อ..
น่น ปีสาด คร้าบ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline konmaidee

• **
  • My Way My Corsa
แนวการแต่งสวยโดนใจมากครับ

ทำสีได้สวยมาก

แม็กยิ่งสวย

ทำไร?ที่ไหน?เท่าไหร่?

บอกเป็นแนวๆกันหน่อยได้ไหมครับ

อยากแปลงเจ้าซ่าอย่างนี้บ้างง่ะ

My way

is

MyCorsa

Offline theone_357

• **
  • หนึ่งครับ 081-1736306

• *
ผมไม่รู้ว่าของเกรดไหนครับ..

แต่ว่ายางรองแท่นเครื่อง ผมแนะนำว่ามี 2 ตัวเลือกคัรบ...

1. เบิก GM ไปเลย ทนกว่าของเทียบมากครับ ทดลองกันมาแล้วฮะ

2. ใช้ของ มือ2 จากเชีงกงสภาพดี ( GM ) เช่นกันฮะ

ตัวที่สำคัญ คือฝั่งเกียร์และท้ายเครื่อง ครับเพราะว่าการบิดตัวเยอะ
ครับขอบคุณมากครับ

เอารถเข้าไปเช็คปั้มน้ำกับคุณจู๊ปอยู่อะครั

• *
สวยงามมากคับ...แม็กสวยจริงๆคับ...มีเหลือไม่คับ..บอกด้วย..0820530671
ขอบคุณครับ

แม๊กติดมากับรถเจ้าของเดิมอะครับ

เอามาพ่นสีใหม่ไม่มีเหลืออะครับ

• *
แนวการแต่งสวยโดนใจมากครับ

ทำสีได้สวยมาก

แม็กยิ่งสวย

ทำไร?ที่ไหน?เท่าไหร่?

บอกเป็นแนวๆกันหน่อยได้ไหมครับ

อยากแปลงเจ้าซ่าอย่างนี้บ้างง่ะ
งานแปลงอะครับ

งานดิบกันชน หน้าหลัง

สเกิร์ต ข้าง แก๊ปหลังคา 9500 อะครับแพงป่าวไม่รู้

งานสีอีก 4000

ภายในหุ้มเปาะรวมปั้นลำโลงหลัง 6500

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง