มาหัดเอารถออกจากลานจอดกัน... อิอิ

kamolwat_t · 2656

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
มีเกมมาให้ติดกันงอมแงมอีกแล้ว...  ;D ;D ;D

http://www.brandscity.net/geniusexit

;D ;D ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ^-^ Project Manage .
มีเกมมาให้ติดกันงอมแงมอีกแล้ว...  ;D ;D ;D

http://www.brandscity.net/geniusexit

;D ;D ;D

:D :D เกมส์นี่ เยี่ยม คร่า ..... (ทีมที่ทำ เขาทำมา เจ๋ง  :-[ :-[) เน้น การคิด ของรางวัล เเจ่มมมม  ใคร อยากได้ iphone อิอิ.. มาลองดูกันค่ะ  :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
ได้กี่คะแนนเจ้....  ;D ;D ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

ได้กี่คะแนนเจ้....  ;D ;D ;D

:P :P ก้อรู้ ยังจะมาถามอีก ...( :ไม่: :ไม่:

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
ว้ายย เค้า level 19 แล้นน เล่นมากปวดตาาอะ แต่ฉลาดสุดๆ จิงๆ 55555

Offline Dsky

มัน reset ทุกอาทิตย์นะสำหรับคนอยากได้ของรางวัล เคยเล่นสูงสุดได้แค่ Level 129 จบข่าว   :-X

มัน reset ทุกอาทิตย์นะสำหรับคนอยากได้ของรางวัล เคยเล่นสูงสุดได้แค่ Level 129 จบข่าว   :-X

:D  เยี่ยมเเล้ว คร่า เเล้ว ถึง Lvl 129 อันนี้ move ไปกี่ครั้ง อ่ะค่ะ ... อิอิ..  :ตาปิ้ง:

Offline มหิงสา

• No.: 60 (รอรับสติกเกอร์)
  • รุ่นรถ: OPEL CORSA 3D AT
  • สีรถ : ฟ้า
  • เครื่องยนต์: 1NZ-FE VVT-i
ปรับปรุงระบบ เข้าไม่ได้แฮะ

Opel Corsa 3D VVT-i
.
www.healthshop2u.com
จำหน่าย วิตามิน ผิวขาว อาหารเสริม ลดน้ำหนัก แก้ หัวล้าน ผมร่วง ผมบาง ไม่ดกดำ ปวดกระดูก ไขข้อ เดิน เหิน ลำบาก วิตามินซี ชนิดฉีด แบบฉีด ปกป้อง กันแดด ฝ้า ผิว มีสมุนไพร ไทยๆ ทั้ง แคปซูน ชาชง Herbal One อภัยภูเบศร

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง