น้องแดงออกจากอู่มาละคะ

namkhow · 4256

Offline namkhow

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
หล้งจากที่เอาน้องแดงไปทำมาสองอาทิตย์ ขอเอาน้องแดงมาอวดโฉมหน่อยนะคะ ยังไม่เรียบร้อยดีหรอกคะ แต่อยากอวดบ้าง อิอิ :-[ :-[ :-[

Offline ยัยแมวอ้วน

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
    • Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
ดีใจด้วยค่า

:) :)

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
งานเนียน ๆ ครับ แดงงามเสมอ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

• *
น้องแดงยังขาดแม๊กอยู่คะ เห็นแม๊กคุณ โทนี่แล้วของจองไว้ก่อนนะคะ อิอิ  :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

น้องแดงยังขาดแม๊กอยู่คะ เห็นแม๊กคุณ โทนี่แล้วของจองไว้ก่อนนะคะ อิอิ  :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:
:ไถ: :ไถ: โอนค่าจองมาก่อน 5,000 เดี๋ยวไว้ฮั้ย นะ นะ นะ... :-* :-* :-* :-*
 :D :D :D :D..หลังไมค์น๊า

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline Omega VIP

สีสด น่ากินจังครับ  ถ้าติดฟิล์มสีดำ จะเด่นมากเลยครับ

Offline bat

• bat
สีสด น่ากินจังครับ  ถ้าติดฟิล์มสีดำ จะเด่นมากเลยครับ
:( :(

ตอนนี้ที่กรุงเทพก็สีสดมากเลยสีเดียวกันเนี่ยละ เต็มเมืองเลย มาเลือกกินได้ตามสะดวก น่าจะหลายเท้าอยู่นะ ;D ;D

Offline Omega VIP

สีสด น่ากินจังครับ  ถ้าติดฟิล์มสีดำ จะเด่นมากเลยครับ

ตอนนี้ที่กรุงเทพก็สีสดมากเลยสีเดียวกันเนี่ยละ เต็มเมืองเลย มาเลือกกินได้ตามสะดวก น่าจะหลายเท้าอยู่นะ ;D ;D

ถ้าที่มันรวมกลุ่มกันอ่ะ  กอล์ฟไม่ชอบอ่ะครับ  ตอนนี้ขอสีขาวอ่ะ  เราขับรถเล่นยังดีกว่าไปนั่งสนใจพวกนี้อ่ะ M79 หาซื้อได้ทั่วไป ในเมืองหลวง

เศรษฐกิจชิบ-าย เพราะ มี-วายเดินตามถนน  ประเทศชาติจะอับจน เพราะ มีแต่คนจ้องทำลาย   >:( >:( >:( :ตาย: :ตาย: :ตาย:
« Last Edit: 28 Mar 2010, 11:49 by Omega VIP »

โน้นไปแถวนวมินทร์โน้นแล้ว กำลังทำสีแม็กซ์ หรือไม่ก็พระราม 2 เพิ่งทำ ท่อ Super tube มา  แดงทุกคัน

คันบางบัวทองขอไว้นะ นะ ไว้ไปจ่ายตลาด

Offline moimoi

สีสด น่ากินจังครับ  ถ้าติดฟิล์มสีดำ จะเด่นมากเลยครับ

ถ้าที่มันรวมกลุ่มกันอ่ะ  กอล์ฟไม่ชอบอ่ะครับ  ตอนนี้ขอสีขาวอ่ะ  เราขับรถเล่นยังดีกว่าไปนั่งสนใจพวกนี้อ่ะ M79 หาซื้อได้ทั่วไป ในเมืองหลวง

เศรษฐกิจชิบ-าย เพราะ มี-วายเดินตามถนน  ประเทศชาติจะอับจน เพราะ มีแต่คนจ้องทำลาย   >:( >:( >:( :ตาย: :ตาย: :ตาย:

ถูกต้องนะครับ   (ระวังจะติดแบล๊กลิสท์นะครับ ของเค้าแรงๆกันทั้งนั้น)

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
สดดีจริงๆ ...

ช่วงนี้ขอหลบอยู่ในบ้านก่อน เด๋วโดนข้อหาแดงเดินขบวนเสาร์-อาทิตย์ 555+

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
ทำไมกระจกมองข้าง ข้างนึงมันแดง อีกข้างมันดำอ๊ะ

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline bat

• bat
ทำไมกระจกมองข้าง ข้างนึงมันแดง อีกข้างมันดำอ๊ะ
คำตอบอยู่ที่ อ.เข้  :o :o

Offline QgomKing

• หนึ่งในใต้หล้า
  • No.: No.47
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4
  • สีรถ : ฟ้า
เรียบเนียบ สวยใส มีเอกลักษณ์ ((กระจกข้าง))

ดีใจด้วยครับ วันนี้รถผมพึ่งเอาเข้าไปจอดทำสายไฟห้องเครื่องใหม่ เดิมมันเก่ามากแล้ว

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

Offline m_pong

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • mmmm

กิ๊ฟ อันนี้เค้าเอาใว้ให้เองถามใงอิอิอิ   8) 8) 8) 8)

เวปบอร์ดมีไว้คลายเคลียดอย่าไปซีเรียสเดี๋ยว"บ้า''

• *
ตอนนี้กระจกแดงทั้งสองข้างแล้วคะ  ;) ;) ;)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง