^0^ yo yo ฝาก corsa ขี้เหล่ๆซักคันนะคับ ^0^

toonko · 9042

Offline toonko

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ฝากด้วยคับบบบ
สวัสดีคับทุกคน
« Last Edit: 26 Mar 2010, 13:35 by toonko »

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
Reply #1 on: 23 Mar 2010, 23:56
ยินดีต้อนรับคร้าบ... อยู่ที่ไหนเอ่ย...  :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

• *
Reply #2 on: 23 Mar 2010, 23:58
ยินดีต้อนรับคร้าบ... อยู่ที่ไหนเอ่ย...  :)
กรุงเทพคับ
ยินดีที่ได้รุ้จัก

• *
Reply #3 on: 24 Mar 2010, 00:00
ยินดีที่ได้รุ้จักทุกๆคนนะคับ

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
ยินดีเช่นกันครับ อยู่ย่านไหนเนี่ยพี่ รถพี่คุ้นมาก

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
Reply #5 on: 24 Mar 2010, 00:03
กรุงเทพคับ

ออ ไม่เป็นไรฮะ... แถว กทม มี corsa ขี้หลี้เยอะ....  8) 8) 8) 8) รู้สึกว่าจะคันสี ฟ้าๆ เขียวเข้มๆ เนี้ยฮะ  ;D ;D ;D

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
แม๊กส์สวยครับ  ยินดีต้อนรับครับ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

• *
Reply #7 on: 24 Mar 2010, 00:05
กรุงเทพคับ

ออ ไม่เป็นไรฮะ... แถว กทม มี corsa ขี้หลี้เยอะ....  8) 8) 8) 8) รู้สึกว่าจะคันสี ฟ้าๆ เขียวเข้มๆ เนี้ยฮะ  ;D ;D ;D

แหมไม่ไห้กำลังจัยันมั่งเล้ยยยย 555

Reply #8 on: 24 Mar 2010, 00:16
กรุงเทพคับ

แหมไม่ไห้กำลังจัยันมั่งเล้ยยยย 555

ออ พวกขี้หลี้ เขาขับ 3 door ฮะ...  ;D 8) 8) 8) 8)

lap Time

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
ขี้เหร่หรอพี่  หน้าตาดีกันส่วนใหญ่นะ สีฟ้า สีเหลือง สีเขียว  เท่าที่เห้น อะ  5555
 8) 8) 8) 8)

ติดเกจวัดด้วย เครื่องรายหว่าาาา

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

• *
ขี้เหร่หรอพี่  หน้าตาดีกันส่วนใหญ่นะ สีฟ้า สีเหลือง สีเขียว  เท่าที่เห้น อะ  5555
 8) 8) 8) 8)

ติดเกจวัดด้วย เครื่องรายหว่าาาา

ขี้เหล่อยุ่นะคับ
กำลังมีโครงการจะทำสีล้อไหม่คับ
สีดำ ขอยสี แดงแก้วครับ

Offline ◄◄★GT★►►

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ♂♥Cars★Culture★Lifestyle♥♀
  • No.: xXx
  • รุ่นรถ: CORSA B <GT> 3dr.
  • สีรถ : Caszablanca White
  • เครื่องยนต์: X16XE
 ;)ล้อซิ่ง SUPER ADVAN ซะด้วย ทำสีดำขอบแดงนี่ยุ่นสุดๆแน่นอน แนะนำให้ไปทำสีที่ร้านแถวจตุจักร(อ.ต.ก.) ทำออกมาสวยเนียนสุดๆจ้า ;)

Name : Mr.KITTISAK TUNTHASUWATH < ตั๋ง >

Tel. : 089-311-0610 (TOT 3G) ขายอะไหล่และของแต่งรถจากญี่ปุ่น สนใจติดต่อสอบถามได้ครับ

My Style : HIP-HOP R&B B-BOY

My Car : CORSA B <GT> WHITE ขาวตั้งแต่เกิด เพราะซื้อป้ายแดง

Engine : 1.4i <C14NZ> AUTO ปุ้งปั้งๆ ไฟออกท่อ เป็น
1.6 GSI <X16XE> F15 แรงกำลังดี+ประหยัดเจงๆเล้ยย

Car Style : JDM OPTION MIŊI ЯÅ€IŊG V.I.P Ðä GäиgstäZ ÐämŊ Shi† MäthefuckeЯ

• *
;)ล้อซิ่ง SUPER ADVAN ซะด้วย ทำสีดำขอบแดงนี่ยุ่นสุดๆแน่นอน แนะนำให้ไปทำสีที่ร้านแถวจตุจักร(อ.ต.ก.) ทำออกมาสวยเนียนสุดๆจ้า ;)

พอดีเพื่อนเค้ามีร้านที่เค้าทำอยุ่คับ
 :D :D

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
 8) 8) 8) 8)

ไอ้สีเหลืองนี่ หล่อจริงๆ นะพี่ ผมยืนยัน

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline ◄◄★GT★►►

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ♂♥Cars★Culture★Lifestyle♥♀
  • No.: xXx
  • รุ่นรถ: CORSA B <GT> 3dr.
  • สีรถ : Caszablanca White
  • เครื่องยนต์: X16XE
 :)สีขาวไม่หล่อ แต่ลีลาเร้าจายยยยย ผมนอนยัน 8)

Name : Mr.KITTISAK TUNTHASUWATH < ตั๋ง >

Tel. : 089-311-0610 (TOT 3G) ขายอะไหล่และของแต่งรถจากญี่ปุ่น สนใจติดต่อสอบถามได้ครับ

My Style : HIP-HOP R&B B-BOY

My Car : CORSA B <GT> WHITE ขาวตั้งแต่เกิด เพราะซื้อป้ายแดง

Engine : 1.4i <C14NZ> AUTO ปุ้งปั้งๆ ไฟออกท่อ เป็น
1.6 GSI <X16XE> F15 แรงกำลังดี+ประหยัดเจงๆเล้ยย

Car Style : JDM OPTION MIŊI ЯÅ€IŊG V.I.P Ðä GäиgstäZ ÐämŊ Shi† MäthefuckeЯ

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
โห....ท่อสวย เครื่องเสียงงามครับ.... :D :D :D  สติ๊กเกอร์หลัง ชวนให้ขับจี้จัง.. ;D

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
โห....ท่อสวย เครื่องเสียงงามครับ.... :D :D :D  สติ๊กเกอร์หลัง ชวนให้ขับจี้จัง.. ;D

เราไปกันสามคนม่ะ น้าเบิร์ด 1 ลุงโทนี่ 1 หลานหมอ 1 ไปขับปล้นท้ายเค้าดีก่า ถ้าไปคนเดียวจะเป็นจี้ ถ้า 3คนขึ้นไปเป็นปล้น แถมยังเป็นปล้นโดยใช้ยานพาหนะอีก โอ้.....พระเจ้ายอดมันจอร์สมาก คดีหนักเลย ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181

เราไปกันสามคนม่ะ น้าเบิร์ด 1 ลุงโทนี่ 1 หลานหมอ 1 ไปขับปล้นท้ายเค้าดีก่า ถ้าไปคนเดียวจะเป็นจี้ ถ้า 3คนขึ้นไปเป็นปล้น แถมยังเป็นปล้นโดยใช้ยานพาหนะอีก โอ้.....พระเจ้ายอดมันจอร์สมาก คดีหนักเลย ;D ;D ;D
เอาด้วยๆๆครับ ...ผมจองแม็กซ์นะ ขอสองล้อหลังอย่างเดียวครับ  สองล้อหน้าเหม็นฉี่หมา

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE

เอาด้วยๆๆครับ ...ผมจองแม็กซ์นะ ขอสองล้อหลังอย่างเดียวครับ  สองล้อหน้าเหม็นฉี่หมา

พอโดนจับ เราก็เอา ข้อความบนบอร์ดนี้เป็นหลักฐานนะลุงโทนี่ ว่าคันขาวคันแดง เป็นผู้ถูกหลอกหลวงมาให้กระทำความผิด รอลงอาญา แต่คันเขียวนะ ตัวบงการ โดนเต็มๆ หนักด้วย....อิอิ

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ยินดีต้อนรับครับ..

นุ่น แดงเน่าๆครับ.. :)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline jook_corsa

• コンプリートエンジン
โหยย.......แล้วบอกขี้หร่....แหมๆ  :D

หวัดดีคร้าบบ

Offline bat

• bat
ยินดีต้อนรับครับ..เรื่องสภาพรถไม่สำคัญว่าจะสวยหรือไม่สวย อยู่ที่ว่าคุณมีใจรักใน opel มากแค่ไหนเท่านั้นครับ
 (แต่รถคุณสวยดีเน๊อะ :D :D)

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ^-^ Project Manage .
 :D หลังรถ สวยจัง

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
ยินดีต้อนรับค่ะ

จอย Astra Van 16V นะคะ

ทำ theme เขียว-แดง ซานตาคลอสอิสคอมมิ่งทูทาวววววน์ รึเป่าาาาเอ่ยยย~

Offline Omega VIP

ยินดีต้อนรับครับ

กอล์ฟ Omega MV6 ครับ 

Offline gong07

• นักรบพเนจร
  • **
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ก๊องครับ  ห้าดอม่วงครับ
 ;D

Offline gong07

• นักรบพเนจร
  • **
อยู่ กทม.แถวไหนครับ เหมือนคุ้น ๆ รั้วบ้าน ม.เสนาป่าว

Offline samrit_ad

• เบอร์ติดต่อ 0817782190
  • No.: No.38
  • รุ่นรถ: Corsa 3d
  • สีรถ : Red จัด
  • เครื่องยนต์: 1.4i 8v MT
หวัดดีด้วยครับ 3D สีแดงครับงามจิงๆครับ :)

บริการยกรถเสีย ตลอด 24 ชม.ราคาพิเศษสำหรับชาว Opel
รถยก สามลิตรT.0817782190,0816959144

Offline ช่อลดา

• VIP's Member
  • โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999
หวัดดีด้วยครับ 3D สีแดงครับงามจิงๆครับ :)

แหมน้าสามลิตรเตรื่ยมตัวจาไปปล้นกะคุงลุงทั้งสามด้วยเหรอก็รูปมันฟ้องอ่ะ 8)ฝากบอกลุงทั้งสามด้วยว่าไม่ต้องห่วงถ้าถูกจับเด่วจา
ไปส่งข้าวส่งน้ำเองจ๊ะ 8)

แล้วก็มาต้อนรับรถสวยอีกสามคนจ้ายินดีต้อนรับจ้า :)

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

Offline gucoach

• ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE
ยินดีต้อนรับครับ ผมคอร์ซ่าสีฟ้า รถบ้านๆ แต่คนขับหน้าตาดี
เหมือนจะเห็นมะวานนะคันนี้แต่นึกมะออกว่าที่ไหน

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง