T_T เดือนนี้ มันเดือน อะรัย

ปูดำปิ๊ดปี๋ · 1661

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ^-^ Project Manage .
 :สำนึก: :-X ขอ ระบายหน่อยค่ะ เดือนนี้ เป็นเดือนอะรัย ไม่รู้ ซวย เยอะมากมาย อ่ะค่ะ ต้นเดือน ก้อเอารถไปชน พอมาวันนี้ อุตส่าห์ตั้งใจ ไปเดิน Central ลาดดพร้าว กระหน่ำ Summer Sale กลับ โดน ล้วง กระเป๋า เอา มือ ถือ ไปอีก   :แงๆ: :แงๆ: พึ่งเปลี่ยน เครื่องมาใหม่ ยังไม่ถึงเดือน นนนน   ทำไมหนอ เขามาล้วงไป ดันไม่รู้ตัวเลยยยยย   :ไม่: :ไม่:  มีใคร เคยเป็นเหมือนปู บ้างไหมค่ะ รึ จะเป็น เบญจเพส (แต่มันก้อเลยมานานเเล้วน่า)  :dead:

Offline ksuchon

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • Pen-Gay Team
ผมโดนเยอะมากครับ ตั้งแต่ต้นปีละ แต่ไม่เป็นไรครับ ทำใจยอมรับ ปีนี้ผมชง

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :D ปีนี้ผมเกือบตายของจริงๆ เลยครับ เศร้า :shock:

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
สม.... มาแกล้งเค้า... ;D ;D ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
รถผมนอนอู่มากกว่าอยู่บ้านครับ

3เดือนล่อไปเกือบแสนแล้ว  เหอๆๆๆ

กินข้าวกับน้ำปลาดีก่า

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
สม.... มาแกล้งเค้า... ;D ;D ;D

:'( :'( :'(

อยู่ตรงไหนครับตอนที่ Post จอดพักรถหรือเป่า  :D

;D ;D ;D

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline bat

• bat
อ้าวๆ  ไปโดนตอนไหนล่ะ เพิ่งจะคุยกันเรื่องทางไปอู่อยู่เลยเมื่อวาน  ??? ???

แต่ก็นะ  ของงี้ทำไรไม่ได้ต้องทำบุญ ไว้เยอะๆน่าจะพอทุเลาได้บ้าง :)

Offline Omega VIP

กอล์ฟ ว่าไม่ใช่แต่คุณปูหรอกนะครับ ที่โชคร้ายอ่ะ  บ้างคนอยู่บ้านเฉยๆ งานยังเข้าเลยครับ  :เครียด: :เครียด: :เครียด: แล้วจะเอารถไปติดแก๊สไหมเนีย

อ้าวๆ  ไปโดนตอนไหนล่ะ เพิ่งจะคุยกันเรื่องทางไปอู่อยู่เลยเมื่อวาน  ??? ???

แต่ก็นะ  ของงี้ทำไรไม่ได้ต้องทำบุญ ไว้เยอะๆน่าจะพอทุเลาได้บ้าง :)

ก้อ หลังจาก วางสาย พี่สักพักอ้ะค่ะ ตอน ที่โทรหาพี่ประมาณ 4 โมงเย็น ว่า คงไป อู่ พี่เข้ ไม่ทัน นั่น แหล่ะ หลังจาก นั้น ไอ้มิจฉาชีพ บ้า มันคง จ้อง ตั้งเเต่ ตอนนั้น เเล้ว คงเดินตามอ้ะค่ะ  :แงๆ: :แงๆ:

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181

ก้อ หลังจาก วางสาย พี่สักพักอ้ะค่ะ ตอน ที่โทรหาพี่ประมาณ 4 โมงเย็น ว่า คงไป อู่ พี่เข้ ไม่ทัน นั่น แหล่ะ หลังจาก นั้น ไอ้มิจฉาชีพ บ้า มันคง จ้อง ตั้งเเต่ ตอนนั้น เเล้ว คงเดินตามอ้ะค่ะ  :แงๆ: :แงๆ:

น้า คนนี้ คือต้นเหตุ นี่เอง...รึเขาจะเป็นสายโจน

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

กอล์ฟ ว่าไม่ใช่แต่คุณปูหรอกนะครับ ที่โชคร้ายอ่ะ  บ้างคนอยู่บ้านเฉยๆ งานยังเข้าเลยครับ  :เครียด: :เครียด: :เครียด: แล้วจะเอารถไปติดแก๊สไหมเนีย

:ปลิว: :ปลิว: ตอนนี้ นั่ง รอเขา ติดเเก๊ส อยู่ค่ะ ไม่ว่าจะเกิด อะไร ขึ้น ก้อ ยัง ยืน หยัด ว่าจะติด 55 ไม่ใช่หรอกค่ะ เด๋วหลังจาก นี้ราคาจะ ขึ้น เด๋วจะไม่มีตังมาติด สะก่อน  :แงๆ: :แงๆ:

ตอนนี้ ตั้งเเต่ไปเอาขึ้นเกาะมา รถ เลี้ยว เเล้ว พวงมาลัยไม่ค่อย คืน เเละ คันเร่ง ก้อดู อืดๆ มาน เป็นอาราย อ่ะค่ะ   :มั้ง:

:ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: คุง ต้นนน ได้ที เอาชียวน่ะ ซ้ำเติม อีก  :P อย่าให้ถึงทีบ้างเลเล้ว กัน  ชิชิ

Offline Omega VIP

ติดไปก่อนครับ  เดี่ยวค่อยจูนใหม่ครับ  ส่วนเรื่องช่วงล่างต้องเอาไปเชคดูครับ

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
เข้าไปร้านตั้งศูนย์เลยครับ เช็คมุม Caster ก่อนเลย น่าจะเพี้ยนค่อนข้างแน่นอน

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง