ขอพลังอธิษฐานให้คุณพ่อผม..หายป่วยครับ

thiratoon · 12486

Offline chanat

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • Tel 0896762564
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

Offline m_pong

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • mmmm
ขอแสดงความเสียใจด้วยคับพี่ 

เวปบอร์ดมีไว้คลายเคลียดอย่าไปซีเรียสเดี๋ยว"บ้า''

Offline aor

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่ ภรรยาผมก็เป็นคนลำปาง ครอบครัวข้างภรรยามีร้านอาหารอยู่ถนนคนเดิน (กาดกองต้า) น่ะครับ

Offline SaMaNTa

• ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ

Offline Osaint

• ToT ซ่าไม่เลือกที่
  • No.: 77
  • รุ่นรถ: CORSA
  • สีรถ : ORANGE
  • เครื่องยนต์: 1400
 ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับพี่ มันเป็นธรรมดาของชีวิตนะครับ ท่านไปสบายแล้ว  เราอยู่ก็ต้องสู้ต่อไปนะครับ   

0 8 8 3 6 1 9 3 9 7

Offline zince

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ตั้งศพที่บ้านครับ บ้านศาลาไชย ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา ตรงข้ามวิทยาลัยการอาชีพเกาะคา และ อบจ.ลำปาง(แห่งใหม่)ครับ
ห่างอำเภอเมือง12กิโลฯครับน้องเป้ย
จัดที่ลำปางวัดไหนค่ะ...

ตอนนี้เป้ยก้อยู่ลำปางค่ะ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline bunyawee_cat

• นักรบพเนจร
  • **
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ  และก็ขอเป็นกำลังใจให้น้าโทนี่เข้มแข็งสู้ต่อไปนะคะ

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
เสียใจด้วยครับพี่

089-7015533

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ^-^ Project Manage .
เสียใจด้วยน่ะค่ะ ขอให้ท่านไปสู่สุคติ
ปูเองก้อเคยเจอเหตุการณ์เช่นนี้ค่ะ เฝ้ารอดู คุณพ่อ ตอน ป่วย และรอวันตามที่คุณหมอแแจ้ง ใน ตอนนั้น ปูก้อ อธิษฐาน สิงศักดิ์ สิทธ์ ให้คุ้มครองท่าน เเต่ พอท่านไป คิดไ้ด้ ว่า ท่าน คง มีความสุข เเละสบาย ไม่ต้องมาทนทุกข์ทรมานอีกเเล้ว
เป็นกำลังใจให้ ให้  พี่โทนี่ น่ะค่ะ

Offline nene

• **
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
วันที่ 18 จะเดินทางไปร่วมงานนะครับ  :)

เดี๋ยว คงต้องโทรถามทางฮะ

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline jar

• ครูบ้านนอก เมืองเกินร้อย 0854675523
เพิ่งทราบข่าวค่ะ.....
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะพี่โทนี่

Offline tawan1466

• **
ขอเป็นกำลังใจให้อีกแรงค่ะ ขอให้ท่านอยู่กับลูกหลานไปอีกนาน นาน นะค่ะ  :สำนึก:

Offline Phak

• **
เสียใจด้วยนะครับ ขอให้ท่านไปสู่สุขติครับ.

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ตาเฒ่าโทนี่ เย็นวันเสาร์ที่ 24 เม.ย. เจอกันที่งานครับ

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

ตาเฒ่าโทนี่ เย็นวันเสาร์ที่ 24 เม.ย. เจอกันที่งานครับ
ลำบากไปรึเปล่าน้า  ลำปาง..ไกลนะ  มาให้ทันละกัน อิอิ เริ่มสวดอภิธรรมฯ 20.30น.ครับ    ค้าง 1 คืนอยู่ถึงฌาปณกิจด้วยละกันนะครับ 13PM วันอาทิตย์ที่ 25 เม.ย. ครับ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
^
พี่หมอ เอาชาเขียวไปเทสต์ทางภาคเหนือจนทะลุปรุโปร่งแล้วว่าไปได้สบาย
ก็มั่นใจในประสิทธิภาพของชาเขียวเต็มที่
แค่ลำปางแค่นี้ หลับตาแป๊บเดียวก็ถึงใช้มั้ยยยย?

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
^
พี่หมอ เอาชาเขียวไปเทสต์ทางภาคเหนือจนทะลุปรุโปร่งแล้วว่าไปได้สบาย
ก็มั่นใจในประสิทธิภาพของชาเขียวเต็มที่
แค่ลำปางแค่นี้ หลับตาแป๊บเดียวก็ถึงใช้มั้ยยยย?

ใช่แว้ว......ม่ะมีปัญหาแต่รอณาปนกิจไม่ได้ครับ กะว่าไปฟังสวดพระอภิธรรมเสร็จแล้วก็กลับอ่ะครับ  ส่วนลวดลายลีลาบนตัวรถแบบใหม่ที่น้านุ่นบอกจะใช้อะไรช๊อปๆทำให้แล้วจะไปไพสให้ดูในกระทู้เจ้าชาเขียวตั้งแต่เมื่อชาติที่แล้วอ่ะยังรออยู่นะค๊าบ

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

Offline wat3899

• CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
ไม่มีโอกาสเข้ามาอ่านหลายวันเลย ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของคุณพ่อน้าโทนี่นะครับ ขอให้ท่านไปสู่แดนแห่งความสุขสงบครับ

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
^

ใช่แว้ว......ม่ะมีปัญหาแต่รอณาปนกิจไม่ได้ครับ กะว่าไปฟังสวดพระอภิธรรมเสร็จแล้วก็กลับอ่ะครับ 
ส่วนลวดลายลีลาบนตัวรถแบบใหม่ที่น้านุ่นบอกจะใช้อะไรช๊อปๆทำให้แล้วจะไปไพสให้ดูในกระทู้เจ้าชาเขียวตั้งแต่เมื่อชาติที่แล้วอ่ะยังรออยู่นะค๊าบ

อยู่บ้านมีแต่เครื่อง pc ผมใช้งานไม่ถนัด
และอีกอย่างไฟล์งานอยู่ที่ ออฟฟิศ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

อยู่บ้านมีแต่เครื่อง pc ผมใช้งานไม่ถนัด
และอีกอย่างไฟล์งานอยู่ที่ ออฟฟิศ

ป๋มไม่ได้ว่าอะไรซะหน่อยอ่ะน้านุ่น ก็แค่บอกเฉยๆว่ายังรออยู่อ่ะครับ ;D ;D ;D

Offline QgomKing

• No.: No.47
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4
  • สีรถ : ฟ้า
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

Offline constantly

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • >>>>>Your're My Destiny>>>>>
  • รุ่นรถ: Tell you Later
  • สีรถ : BLACK
  • เครื่องยนต์: X20XEV
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับจากการจากไปของคุณพ่อคุณพี่โทนี่
ขอให้ท่านไปสู่สุขคติครับ

<<<<<<<< Honesty is the best policy >>>>>>>

กราบ..ขอบพระคุณทุกท่านครับ ทั้งที่โทรมา อี-เมล์มา  PM  และ Post มา

ลูกๆยังทำใจไม่ค่อยจะได้ครับ  ท่านทำให้เราดีมากๆครับ ปูทางชีวิตมาให้อย่างดี..แม้ท่านจะเป็นเพียง ชาวนา คนหนึ่งก็ตาม..ลูกท่านไม่มีอับจนซักคนครับ

Offline M.I.O.P.

• **
  • ARM
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ขอให้ดวงวิญญานคุณพ่อพี่โทนี่ไปสุ่สุคติครับ

พอเพียง พอดี พอประมาณ มีความสุขได้

Offline mayday2542

• **
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ  หากไม่ติดงานอยากไปร่วมงานด้วยนะครับ

Offline jook_corsa

• コンプリートエンジン

ปูทางชีวิตมาให้อย่างดี..แม้ท่านจะเป็นเพียง ชาวนา คนหนึ่งก็ตาม..ลูกท่านไม่มีอับจนซักคนครับ

โอ้วว....พูดไม่ออกนอกจาก  :D :D :D

Offline LukTarn

เสียใจด้วยนะค่ะ คุณโทนี่
เกิด แก่ เจ็บ ตาย ทุกคนต้องเจอค่ะ
ท่านไปสบายแล้ว ขอให้ท่านไปสู่สุคติ
ขอเป็นกำลังใจให้คุณโทนี่และครอบครัวด้วยนะค่ะ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง