สมาชิกใหม่ รายงานตัวค่ะ

baichamom · 5096

Offline teeracha

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • มีอะไรให้ช่วยก็โทรมา 081 2667768
โหหหหหหหหหหหหหห ต้อนรับคึกคักดีจริงๆเลยค่ะ
ใจจริงอยากไปร่วม trip อีสาณมากเลย ถ้าเป็นสมัยก่อนนะ ฮู้ยยย สบาย
ไปก๊งกลางทะเลกินหมึกสดบนเรือจนเช้ายังได้
แต่ตั้งกะมีลูกเนี่ย ไม่เคยได้ออกไปไหนเลยค่ะ
รถรา ไม่ได้ดูแลเลย
ว่าแต่ใครที่เกิน 35 ไปแล้วยังไม่มีลูกเนี่ย
ขอเตือนว่ารีบมีซะ แต่งงานเอาไว้ก่อนก็ได้ รีบมีลูกซะถ้าอยากมี
มันสาหัสจริงๆ คุณเอ๊ย ทั้งท้อง ทั้งเลี้ยงลูก ปางตายเลย สังขารไม่ค่อยเอื้อนะคะ ขอบอก

ยินดีต้อนรับครับ ผมก็เหนื่อยปางตายเหมือนกันเรื่องเลี้ยงลูก เพราะลูกยังเล็กอยู่ครับ  :จุก: :จุก:
แต่เป็นความเหนือยแบบเต็มใจครับ  8)

Offline LukTarn

• DekGayRay's
  • หนึ่งในใต้หล้า
งั้น วันนี้เราจะมีเมียเลย  จะได้ทันใช้  เหอๆ  ต่อไปเมียเราจะกลายเป็น นังแจ๋ว  ;) ;) ;) แลว้เราก็ไปหาเมียใหม่  ;D ;D ;D

คิดได้ไงเนี่ย เฮ้อ..น้องเรา ตื่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ได้แย้วววววววววววววว

Offline bunyawee_cat

• นักรบพเนจร
  • **
สวัสดีค่ะ  ยินดีตอนรับ  ชื่อแมวคะ คอร์ซ่าสีเขียว 3 ประตู ชื่อน้องกระปุก วิ่งอยู่โคราช แอนด์ บุรีรัมย์ 

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• ^-^ Project Manage .
งั้น วันนี้เราจะมีเมียเลย  จะได้ทันใช้  เหอๆ  ต่อไปเมียเราจะกลายเป็น นังแจ๋ว  ;) ;) ;) แลว้เราก็ไปหาเมียใหม่  ;D ;D ;D

8) 8) หุหุ จะได้ หาทันใช้ไหม หนออออ... 

Offline Omega VIP

คิดได้ไงเนี่ย เฮ้อ..น้องเรา ตื่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ได้แย้วววววววววววววว

เหอๆ  คิดไม่ผิดอ่ะ  เดี๋ยวอายุเยอะแบบ ลุงนุ่น ป้าตาล  จะไม่มีแรงอ่ะ  ตอนนี้ยังฟิตปั๋งครับ เตะปี๊บยังดัง กังวานอ่ะ  ;D ;D ;D

นี่ผมไม่รู้ตัวเลยนะ ว่าไม่ทำอะไรให้คุณปูเคืองเนีย  พอเพลี้ยพล้ำ รีบมาซ้ำเติมเชียว  เดี๋ยวโดนเอาคืนแน่ๆ  8) 8) 8)

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• ^-^ Project Manage .

เหอๆ  คิดไม่ผิดอ่ะ  เดี๋ยวอายุเยอะแบบ ลุงนุ่น ป้าตาล  จะไม่มีแรงอ่ะ  ตอนนี้ยังฟิตปั๋งครับ เตะปี๊บยังดัง กังวานอ่ะ  ;D ;D ;D

นี่ผมไม่รู้ตัวเลยนะ ว่าไม่ทำอะไรให้คุณปูเคืองเนีย  พอเพลี้ยพล้ำ รีบมาซ้ำเติมเชียว  เดี๋ยวโดนเอาคืนแน่ๆ  8) 8) 8)

8) หุหุ อย่าหวังเชียว ว่าจามีวันนั้น มิมี พลาดดดดด.หรอก คร่า    :-*.......

ช้าไปแล้ว เจ้าคุณป้าสมหญิง นักกีฬาเพาะกล้ามหญิง  อิอิอิ  :หึหึ: ;D :หึหึ:

Offline nut74

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • No.: คอร์ซ่าสีขาว56 & สีฟ้า197
  • รุ่นรถ: Corsa B,C 5 ประตู+ Vivaro+ CLK200 +Aveo
  • สีรถ : สีฟ้า,สีขาว,สีดำ + บรอนซ์+ เทาฟ้า+เทาอ่อน
  • เครื่องยนต์: เครื่องเดิมๆ

ขอสะกิดหน่อย  เอ่อน้องคับคิดผิดคิดใหม่ได้นะ อย่าคิดสั้นเลย น้องจะหาทางฆ่าตัวตายชัดๆเรยยยยยนั่น :หนาว:

ขอสะกิดหน่อย  เอ่อน้องคับคิดผิดคิดใหม่ได้นะ อย่าคิดสั้นเลย น้องจะหาทางฆ่าตัวตายชัดๆเรยยยยยนั่น :หนาว:

อ้าวหรอครับ  นู๋ไม่รู้เรื่อง   ;D ;D ;D

Offline bat

• bat
โหหหหหหหหหหหหหห ต้อนรับคึกคักดีจริงๆเลยค่ะ
ใจจริงอยากไปร่วม trip อีสาณมากเลย ถ้าเป็นสมัยก่อนนะ ฮู้ยยย สบาย
ไปก๊งกลางทะเลกินหมึกสดบนเรือจนเช้ายังได้
แต่ตั้งกะมีลูกเนี่ย ไม่เคยได้ออกไปไหนเลยค่ะ
ว่าแต่ใครที่เกิน 35 ไปแล้วยังไม่มีลูกเนี่ย
ขอเตือนว่ารีบมีซะ
แต่งงานเอาไว้ก่อนก็ได้ รีบมีลูกซะถ้าอยากมี
มันสาหัสจริงๆ คุณเอ๊ย ทั้งท้อง ทั้งเลี้ยงลูก ปางตายเลย สังขารไม่ค่อยเอื้อนะคะ ขอบอก

ดีนะที่ยังเหลือเวลาอีกหลายปี ไม่งั้นต้องรีบละ  8) 8)

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
แต่งงานเอาไว้ก่อนก็ได้ รีบมีลูกซะถ้าอยากมี

ดีนะที่ยังเหลือเวลาอีกหลายปี ไม่งั้นต้องรีบละ  8) 8)

คิดนานมั๊ยเนี่ย :o :o :o

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline hotaru_mai

• นักรบพเนจร
  • **
  • นู๋ o'pel กระโปรงแดง
  • No.: 121
  • รุ่นรถ: Opel Astra
  • สีรถ : Red
สวัสดีค่าาา คุนพี่หมู

ว่าแต่น้องนู๋ ตัวน้อยๆ นั่งข้างๆพี่หมู น่ารักน่าชังจังค่ะ  เอิ้กกกก   (เกี่ยวกันมั้ยนี่!!) :-[ :-[ :-[ :-*

ว่างๆ พาน้องขับมาเล่นโคราชจิคะ ใกล้ๆ กัน เด่วพาไปดู  "ปูเก๋าไฟราเบิก (ภูเขาไฟระเบิด)"  ด้วยค่ะ  อิิอิ :น้ำร้อน:

ขับไม่ซิ่ง  เป็นสิ่งปลอดภัย  ขับแบบมีน้ำใจ   นี่สิหญิงไทย ตัวจริง!!

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181

ดีนะที่ยังเหลือเวลาอีกหลายปี ไม่งั้นต้องรีบละ
ของน้า bat อายุไม่เกี่ยวคับ...แต่น้ำยาสิครับ มันจะเสื่อมเอา...เสื่อมไปนานแล้วม้าง

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline ekawit

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • คนทำเกลือ 0862449435
ยินดีต้อนรับ คุณแม่ลูกอ่อนคร้าบ :P

อยากรู้จักทุกท่านที่เป็นครอบครัว โอเปิล หรือ เวกฮอลล์ นะครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง