[ ASTRA ] อม,,ด้วยแม็ก 17" สมาชิกมาใหม่คับ,,,,,ฝากตัวด้วยคับ

jeab2009 · 8229

Offline jeab2009

• นักรบพเนจร
  • **
พี่ๆคับ,,,,,,,,งานเริ่มเข้าแล้ว,,,,,,, :สำนึก:
,,,
,,,,,,รถเริ่มสตาร์ทไม่ติดแว้อ่าคับ,,,,,,
,,,,,,
,,,,,,,,,เป็นไรไม่รุ้อ่าคับ,,,,,,,,,ติดช้ามากๆ :ไม่:
,,,,,,
,,,,,,,,,,บางทีพอติดขึ้นมาแล้วก้อดับลงไป,,,,,,,ต้องสตาร์ทอีกทีถึงจาไม่ดับคับ,,, :ตาปิ้ง:
,,,,,
,,,,,,,,,,ใครรู้ช่วยทีคับบบบบบบบบบบ,,,,, ??? :-*

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ลุยน้ำสงกรานต์มากๆ ปอดมันชื้นรึป่าวคุณเจี๊ยบ  จอด เปิดกระโปรงตากแดดทิ้งไว้สัก 2 วันก็น่าจะดีขึ้น 8) 8) :เครียด:

จริงๆครือ..ม่ายรู้.....ช่ายม่ายด้วย ช่วยม่ายด้าย เอิ้กๆๆๆ 8)

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline aor

Offline jeab2009

• **
บริษัทที่เยอรมันกำลังผลิตแม็คให้ตามออเดอร์ของผม อย่างนี้จะเรียกว่าเป็น VIP ได้ไหม หรือไฮโซ (แต่ก็ไม่อยากเป็นทั้งสองอย่าง)
ผมว่าน่าจาเป็น ไฮโซ,,,,,,มากกว่านะ 8),,,,,,แม็กของตัวเองสั่งเองแบบที่ตัวเองชอบ,,,,,เจ๋งอ่า :D
,,,,,
,,,,,,,ว่าแต่ลายเป็นแบบไหนอ่าคับ,,,,ชักอยากจาเห็นแล้วคับบบ   ;)

Offline aor

Offline saran atthakorn

• **
  • ศรัณย์ อัตถากร 082-4669545
 :สำนึก: :สำนึก:วันนี้รถ แอสตร้าผมเปลี่ยนแม็กเปน 17 แล้วครับ เทียบดูแล้ว18 ต้องดึงโป่งออกมาหน่อย เด๋วนำภาพมาให้ชมครับ  opel vipcar thaiบ้าน

Offline panyatu

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • No.: 52 (ยังไม่ได้ไปรับสติกเกอร์)
  • รุ่นรถ: Astra Van 16V 1600
  • สีรถ : สีขาว
  • เครื่องยนต์: X16EXL
:สำนึก: :สำนึก:วันนี้รถ แอสตร้าผมเปลี่ยนแม็กเปน 17 แล้วครับ เทียบดูแล้ว18 ต้องดึงโป่งออกมาหน่อย เด๋วนำภาพมาให้ชมครับ  opel vipcar thaiบ้าน

ขอดูรูปด้วยคนครับ ใส่แล้วต้อง Load ไหม
ผมลองใส่แล้วรู้สึกพวกมาลัย จะหนักขึ้นมากนะครับ
รถวิ่งส่ายๆ ยังไงก็ไม่รู้ เดี๋ยวรอเปลี่ยน ยางใหม่ดูอักทีก่อน เพื่อหาย
(ยางเดิมติดรถ ใกล้หมดแหระ)

....................................................

Offline saran atthakorn

• **
  • ศรัณย์ อัตถากร 082-4669545
 :o :o ใส่แล้วเรียบร้อย ขอบ 17 ยาง 205-40-17 รู้สึกว่าจะกระด้างขึ้นเยอะเลย แต่เต็มซุ้มดีครับ วันหลังจะส่งรูปไปให้ดูครับ

Offline Omega VIP

• DekGayRay's

ขอดูรูปด้วยคนครับ ใส่แล้วต้อง Load ไหม
ผมลองใส่แล้วรู้สึกพวกมาลัย จะหนักขึ้นมากนะครับ
รถวิ่งส่ายๆ ยังไงก็ไม่รู้ เดี๋ยวรอเปลี่ยน ยางใหม่ดูอักทีก่อน เพื่อหาย

ผิดกันอ่ะครับ เจ้า GT สาดโค้งเส้นหางดง-ฮอดที่ 160 ยังคอนโทรลได้อยู่เลยนะครับ ผู้ร่วมเหตุการณ์ตอนนี้ไปอุปสมบทแล้วล่ะครับ 

Offline panyatu

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • No.: 52 (ยังไม่ได้ไปรับสติกเกอร์)
  • รุ่นรถ: Astra Van 16V 1600
  • สีรถ : สีขาว
  • เครื่องยนต์: X16EXL

ผิดกันอ่ะครับ เจ้า GT สาดโค้งเส้นหางดง-ฮอดที่ 160 ยังคอนโทรลได้อยู่เลยนะครับ ผู้ร่วมเหตุการณ์ตอนนี้ไปอุปสมบทแล้วล่ะครับ 

รอหลวงพี่สึกมาก่อน  แล้วค่อยสนธนาธรรมเรื่องล้อ 17 นิ้ว กันอีกทีครับ

....................................................

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง