ปลุกชีพ แอสตร้า ซีดาน

GSI GODZILA · 22805

Offline GSI GODZILA

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
ผมรอพี่กริชเป็นคันที่สอง :) :) :)

Offline saran atthakorn

• นักรบพเนจร
  • **
  • ศรัณย์ อัตถากร 082-4669545
 ;) :D ผมได้คุยกับเสี่ยเม้ง ว่าคันนี้จะทำสี บรอนซ์ของ มินิ...คิดว่าต้องสวยมากแน่นอน...ยังไงขอขอบคุณเสี่ยเม้งอีกครั้งนะคับ...ที่เสี่ยเม้งไม่โกรธผมแล้ว อิอิ

Offline moimoi

ตกลงทำสีบรอนซ์เหรอครับ  แหม เสียดาย  ;D ;D  อะล้อเล่น    :-[

กระทะที่ใส่คันนี้ 14-15 ครับ ลายแปลกดี ถ้าจะเปลี่ยน Mag บอกด้วยนะครับ อยากได้จะเอาไว้เป็น spare    :ตาปิ้ง:         :ตาปิ้ง:

Offline keng_112

• ผู้เยี่ยมยุทธ
อยากได้ภายในสีดำบ้างจัง  :ไถ:

คูณเก่งคับเรามาหุ้นกันมั้ยผมเอาเข้ามาอีกคันนึงคุณเก่งเอาภายในไปส่วนผมเอาเครื่อง เคเคมั้ย อิอิ ;D ;D

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
คันแวนทำมา 2 หมื่น คันนี้ไม่น่าจะถึง สนใจเอาเบอร์มั๊ย แต่ว่าอยู่เพชรเกษมนะ งานบ้านบ้าน แต่รถเรโทรเข้าไปทำเยอะ
แห้งช้าป่าว งั้นทำนู๋ซ่า ก็คงไม่กี่ตังค์เองมั้งนะ  :)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

ดูปองค์แห้งช้าค๊าบพี่นุ่น คอร์ซ่าก้อน่าจะหมื่งก่าๆนะ เอาแบบป๋าผมมั้ย mk1 3d ลอกสีสาดใหม่ทั้งคันเพียง 5หมื่งเองงงงงงงงงงงงงงงงงงง :หนาว: :หนาว:

คงไม่ได้ครับพี่กริชยืมที่อู่มา เป็นขอบ 15 แต่ผมคิดเหมือนพี่นะลายมันแปลกดี :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ:

Offline jeabjamiro

• DekGayRay's
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
เม้งยังไงส่งข่าว เรื่องภายในด้วยไอ้สีดำๆอะ ผมอยาก เหอะๆ เอาแบบ ครบๆ นี่แจ่มเลย มีไอ้เบะแบบเม้งด้วยเปล่าครับ เหอะๆ สนใจๆๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

คูณเก่งคับเรามาหุ้นกันมั้ยผมเอาเข้ามาอีกคันนึงคุณเก่งเอาภายในไปส่วนผมเอาเครื่อง เคเคมั้ย อิอิ ;D ;D

ของบหลังไมค์หน่อยครับ

พรุ่งจะไปรับรถ อู่สีแจ้งว่าเสร็จ ยังไงจะลงรูปเพิ่มครับ

รอชมความงามครับ   :)

รถมาแล้วครับ รอใส่แม็กก่อน เสร็จแล้วชมพร้อมกันทั้งประเทศ ;D ;D ;D

รถมาแล้วครับ รอใส่แม็กก่อน เสร็จแล้วชมพร้อมกันทั้งประเทศ ;D ;D ;D

ตื่นเต้น  ตื่นเต้น    :-[       :-[

Offline thak

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ตามมา 6 ตอนแล้ว เงาะไม่ยอมถอดรูปให้ดูซักที ลุ้นซะจนตาลายแล้ว ???

Offline offing

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
มารอชมครับ อยากเห็น :-*

เวบคนจันท์ ที่รักการถ่ายภาพ  www.chanpix.co.cc

ตามมา 6 ตอนแล้ว เงาะไม่ยอมถอดรูปให้ดูซักที ลุ้นซะจนตาลายแล้ว ???
บ้านๆนะครับ กลัวจะไม่ถูกใจ เงาะบ้านนอกครับ

งบประมาณซักกี่ตังค์ เอาเป็นแวนนาของบหน่อยๆ ถ้าไหวจะได้กำตังค์ หรือไม่ก็เก็บตังค์ จริงจัง

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง