ขอพลังอธิษฐานให้คุณพ่อผม..หายป่วยครับ

thiratoon · 12492

Offline fluke2831

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ขอส่งแรงใจให้คุณพ่อท่านหายดีขึ้นเป็นปกติในเร็ววันนะครับ

Offline suny11

• VIP's Member
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE

ขอสิ่งศํกดิ์สิทธิ์สิ่งสำคัญคู่บ้านคู่เมืองในจังหวัดภูเก็ต ดลบันดาลให้อาการของคุณพ่อพี่โทนี่หายจากอาการป่วยโดยเร็ววันครับ
« Last Edit: 09 Apr 2010, 15:33 by suny11 »

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

Offline joyalice

• DekGayRay's
  • JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
ขอให้พระคุ้มครอง อาการดีขึ้นเร็วๆ นะคะ

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
อ่า....ไม่รู้จะบอกงัยดีครับ...

เตรียมใจครับ...สังขารเป็นสิ่งไม่เที่ยง

ก่อเกิด....ตั้งอยู่....ดับไป...

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
เป็นแรงใจให้อีก 1 ครับ..

จะเร็ว จะช้า ทุกอย่างก็ขึ้นอยู่กับบุญกุศลที่ได้สมสร้างทั้งชาตินี้และชาติก่อนๆ ครับ
พยายามหาเรื่องราวที่เกี่ยวกับการดับทุกข์อ่านให้ท่านฟังก็ดีนะ
เผื่อท่านจะสุขใจ มากกว่ามีแต่คนมาพร่ำ+ร่ำให้ เพราะท่านจะเครียดมากกว่าเดิมอีก
คนหลับ หลับแต่ร่าง แต่จิตวิญญาณยังไม่หลับครับ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline bassoat

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ขออนุญาติเป็นแรงใจให้หายโดยเร็วครับ

Offline LukTarn

• หนึ่งในใต้หล้า
ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยให้พ่อคุณโทนี่มีอาการที่ดีขึ้น หายเป็นปกติด้วยเทอญ
ขอเป็นกำลังใจให้คุณโทนี่ และครอบครัวของคุณโทนี่ด้วยค่ะ

Offline wat3899

• CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
เพิ่งทราบข่าวครับ ขอเป็นกำลังใจให้น้าโทนี่และครอบครัวครับ

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline godog

• godbaaa@hotmail.com
ขอให้มีอาการดีขึ้นในเร็ววันนะครับผม

Offline bat

• bat
ขอเป็นกำลังใจให้อีกคนครับ

และขอให้น้าใช้เวลาช่วงนี้ให้คุ้มค่าที่สุดครับ

Offline Aramiss

• www.sartrayuth.org
สาธุครับพี่.....หากช่วงนี้พี่ยังอยู่กับท่าน ให้พี่สวดปาติโมกข์ให้ท่านฟังนะครับ (ใช้อ่านก็ได้) คืนนี้ผมจะนั่งสมาธิช่วยส่งอานิสงค์ให้นะครับ

Hobby : Flyfishing & Traditional Archery

Work : Thai-Sword Fighting Master & Weapon Maker

Jop : Drive Opel Vectra B

Offline เก่ง

• นักรบพเนจร
  • **
  • คอร์ซ่าคันเขียว
  • No.: ยังไม่มีครับ
  • รุ่นรถ: Corsa
  • สีรถ : เขียว กระโปรงดำ
  • เครื่องยนต์: C16SEL
ขอเป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้ท่านกลับมาเป็นปกติเหมือนเดิม

บ้านอยู่เตาปูน ทำงานดินแดง
Corsa หัวใจใหม่ฝาแดง (C16SEL) Disc Brake 4 ล้อ ABS
แก๊ส AC

Offline ongchai

• top'Zaa
    • ULTIMA-G
ขอเป็นกำลังใจให้ และช่วยอธิษฐานให้คุณพ่อมีอาการดีขึ้นนะครับพี่

เรารักในหลวง
ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน สำหรับคำแนะนำครับ
08-1779-7389 top'Zaa

Offline zoom

• **
หายเร็วนะคะ  เป็นกำลังใจให้ค่ะ สู้ๆค่า

Offline constantly

• *
  • >>>>>Your're My Destiny>>>>>
  • รุ่นรถ: Tell you Later
  • สีรถ : BLACK
  • เครื่องยนต์: X20XEV
ขออำนาจคุณพระศรีรัตนไตรและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย
ในสากลโลกทั้งหลายช่วยให้กลับมาเป็นปกติด้วยเทอญ
สาธุ

<<<<<<<< Honesty is the best policy >>>>>>>

Offline pung

ขอให้ปาฏิหาริย์มีจริง และหายไวไว

Offline toon2225

• **
ขอให้อาการดีขึ้นเรื่อย ๆ  หายไว ๆ ครับ

Offline gun

• **
  • rw_gun@hotmail.com
  • No.: 189
  • รุ่นรถ: Astra sedan M/T
  • สีรถ : Red
  • เครื่องยนต์: C16SE
ขอเป็นกำลังใจให้ครับ พี่ก็ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ

สู้ๆครับพี่

astra sedan c16se N/A

Offline pp

• *
  • Pucca Zaa..

ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิทั้งหลายที่ท่านและครอบครัวนับถือ ดลบันดาลให้คุณพ่อหายป่วยเร็วๆ นะคะ

ทำให้อะไรก้อใจเย็น ๆ มีสติ จะช่วยได้เยอะค่ะ

Offline hotaru_mai

• **
  • นู๋ o'pel กระโปรงแดง
  • No.: 121
  • รุ่นรถ: Opel Astra
  • สีรถ : Red
เป็นกำลังใจให้  ส่งใจช่วยอีกคนค่ะ  ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ ให้คุนพ่อหายไวไว นะคะ   :)

ขับไม่ซิ่ง  เป็นสิ่งปลอดภัย  ขับแบบมีน้ำใจ   นี่สิหญิงไทย ตัวจริง!!

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
วันนี้เช้า..ทรงๆครับ หันตามเสียงเรียกได้ หยอดน้ำข้าวต้มให้ก็กลืนได้ 
เที่ยงๆ เริ่มมีไข้ตัวร้อน  เช็ดผ้าเย็น  ความดันลดลงเหลือ 38 นับว่าต่ำมาก
เย็นๆยังคงเดิม..ญาติพี่น้องเยี่ยม50-60คน เต็มบ้านเลย
หมอประจำอนามัย ก็เตือนให้ทำใจ Count down ครับ 4-5 ชั่วโมงจากนี้

อนิจจา วัตตสังขารา สังขารทั้งหลายเที่ยง ยั่งยืน ไม่มี...เข้าใจนะ  แต่ยังไม่อยากเสียพ่อครับ...กลับมานะครับพ่อ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline zaffy

• รุ่นรถ: Zafira 1.8CD
  • สีรถ : บรอนซ์
  • เครื่องยนต์: Z18XE
ผมขอเป็นกำลังใจให้ครับพี่  สู้ครับอย่าเพิ่งหมดหวังนะครับ

Offline sarot

• **
  • สาโรจน์ 0898984762 ,0818522713
พี่เข้าใจว่าตอนนี้จิตใจโทนี่เป็นยังไง เพราะพี่เคยประสบกับเหตุการณ์ ที่โทนี่กำลังเจออยู่ขณะนี้มาก่อน ( พี่เข้าใจดีเป็นกำลังใจให้น่ะ )

Offline SaMaNTa

• ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
ขอให้ท่านอาการดีขึ้นเร็วๆนะคะ ขอเป็นกำลังใจค่ะ

Offline มหิงสา

• No.: 60 (รอรับสติกเกอร์)
  • รุ่นรถ: OPEL CORSA 3D AT
  • สีรถ : ฟ้า
  • เครื่องยนต์: 1NZ-FE VVT-i
เอาใจช่วยอีกแรงครับ

Opel Corsa 3D VVT-i
.
www.healthshop2u.com
จำหน่าย วิตามิน ผิวขาว อาหารเสริม ลดน้ำหนัก แก้ หัวล้าน ผมร่วง ผมบาง ไม่ดกดำ ปวดกระดูก ไขข้อ เดิน เหิน ลำบาก วิตามินซี ชนิดฉีด แบบฉีด ปกป้อง กันแดด ฝ้า ผิว มีสมุนไพร ไทยๆ ทั้ง แคปซูน ชาชง Herbal One อภัยภูเบศร

Offline jook_corsa

• コンプリートエンジン
เอาใจช่วยครับท่านพี่......สวรรค์มีตาครับ

Offline nut74

• No.: คอร์ซ่าสีขาว56 & สีฟ้า197
  • รุ่นรถ: Corsa B,C 5 ประตู+ Vivaro+ CLK200 +Aveo
  • สีรถ : สีฟ้า,สีขาว,สีดำ + บรอนซ์+ เทาฟ้า+เทาอ่อน
  • เครื่องยนต์: เครื่องเดิมๆ
ส่งกำลังใจช่วยนะคะ

Offline theone_357

• **
  • หนึ่งครับ 081-1736306
ขอให้คุณพ่อหายป่วยเร็วๆครับ

Offline Osaint

• ToT ซ่าไม่เลือกที่
  • No.: 77
  • รุ่นรถ: CORSA
  • สีรถ : ORANGE
  • เครื่องยนต์: 1400
เวลาที่เหลืออยู่มีค่าอย่างมากนะครับพี่โทนี่ ผมก็เคย เจอแบบนี้ ใช้เวลาที่มีให้คุ้มค่าที่สุดครับ ยังไง ท่านก๋แก่แล้ว กำลังใจสำคัญมากนะครับ ขอใหท่าน หาย

และพื้นคืน กลับมา เป็นร่มโพธิ์ร่มไทรของครอบครับพี่โทนี่ต่อไปนะครับ  แต่เหนือสิ่งอื่นใด ไม่มีใครหนีสิ่งนี้พ้นนะครับ  ยังไงก็ให้เผื่อใจไว้บ้างนะครับ 

0 8 8 3 6 1 9 3 9 7

Offline corsaGT

• **
  • No.: อยากได้ๆ
ขอให้พระเจ้าทุกองค์ ขอให้เทพทุกท่าน และสิ่งศักดิ์สิทธิทั้งหลาย จงร่วมภาวนาและส่งกำลังใจ ให้คุณพ่อของพี่โทนี่ หายไวๆนะคับ

ToyoTa Crown Ms133
082-6840969

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง