City Corsa 1.2 (ขอฝากด้วยนะคับ)

imationza · 7245

Offline imationza

• นักรบพเนจร
  • **
 :ปลิว:ขอฝากตัวด้วยนะคั บ  

« Last Edit: 17 Apr 2010, 11:41 by imationza »

Offline aor

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
ยินดีต้อนรับครับ 5 ดอร์เช่นกัน
« Last Edit: 16 Apr 2010, 10:15 by aor »

Offline moimoi

ยินดีต้อนรับครับ   :)

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
คันนี้เมื่อก่อนเคยจอดแถวๆ ท่าน้ำพระนั่งเกล้าใช่หรือเปล่าครับ  สวย แต่งอีกนิดยิ่งสวยครับ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline QgomKing

• หนึ่งในใต้หล้า
  • No.: No.47
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4
  • สีรถ : ฟ้า
ยินดีต้อนครับ คร๊าบ ;)

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

Offline SaMaNTa

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
ยินดีต้อนรับค่ะ เป็นสมาชิกได้ไม่นานเหมือนกันค่ะ สีรถ + 5 ประตูเหมือนกันเป๊ะเลยค่ะ

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ยินดีด้วยเด้อ...
« Last Edit: 17 Apr 2010, 22:17 by PeeSard »

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ยินดีต้อนรับครับ ผมชื่อหมอครับ บางใหญ่ นนทบุรี corsa 3dr. 1.4i 8v auto เดิมๆครับ

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
 :'( :'( :'(

ยินดีต้อนรับ...ครับ ถ่ายรูปลงใหม่ดีกว่าครับถ่ายกลางวัน จะได้ดูอะไรชัดๆ

;) ;) ;)

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline samrit_ad

• เบอร์ติดต่อ 0817782190
  • No.: No.38
  • รุ่นรถ: Corsa 3d
  • สีรถ : Red จัด
  • เครื่องยนต์: 1.4i 8v MT
สวัสดีครับ แก๊ง 1.2 มาแว้ว :)

บริการยกรถเสีย ตลอด 24 ชม.ราคาพิเศษสำหรับชาว Opel
รถยก สามลิตรT.0817782190,0816959144

Offline bat

• bat
ค่อยรักษาและแต่งไปเรื่อยๆเดี๋ยวสวยเอง  :) :)
จริงๆแล้วผม :)ชอบตัว 1.2 นะ มันมีความรู้สึกว่าขับได้มันดี สะใจ :D :D ที่สำคัญประหยัดมากกกก

• เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
จริงๆแล้วผมชอบตัว 1.2 นะ มันมีความรู้สึกว่าขับได้มันดี สะใจ :D :D ที่สำคัญประหยัดมากกกก

ผมก็ชอบนะ ยิ่งถ้าเป็นเครื่อง Superfour หรือ VMax น่าจะปี๊ดดีมากเลย..
สงสัยต้องหารถเล็กๆมาทำเล่นอีกแระ

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ

Offline jook_corsa

• コンプリートエンジン
โอ้ววมี 1.2 มาอีกคันแล้ว......นึกว่าสูญพันไปหมดซะแล้ว....ยินดีต้อนรับนะครับ :D

• **
:ปลิว:ขอฝากตัวด้วยนะคั บ     อัพลงใหม่แล้วนะคับ

Offline ongchai

• top'Zaa
    • ULTIMA-G
หวัดดีครับ สีเดียวกันเลย ผม 3 Dr
อยู่ กทม.พุทธมณฑล ครับ

เรารักในหลวง
ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน สำหรับคำแนะนำครับ
08-1779-7389 top'Zaa

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
รถคันนี้ไปใต้มาเหรอครับ มีใครเป็นไรบ้างหรือเปล่า เห็นโดนซะพรุนทั้งคันเลย 8) 8) 8)

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

^
^
^ น้า น้า ป้ายลำปาง(หนา)  จะแซวระวังๆหน่อย......

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

^
^
^ น้า น้า ป้ายลำปาง(หนา)  จะแซวระวังๆหน่อย......

ก็ถามดูเฉยๆ เห็นโดนซะพรุนทั้งคัน

มีแววว่า opel mazda2 ของพี่หมอ จะไปถึงลำปางรึป่าวหนอ... :มั้ง:

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
คอซ่า เดิมก็สวยออก เหอะๆ (ไอ้รูๆนั้นโดนมาจริงๆเหรอครับที่ไหน อย่างไร ฮ่าๆ)

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline nui

แหม่ไม่ยักจะรู้ว่าคอซ่ามีเครื่อง1200ด้วยมึนมาตั้งนาน55

www.opel.in.th
www.toffeeclub.com
www.nokia gang.com
รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

ว่าแต่...คุณนัท จอดอยู่ตรงไหนของลำปางครับ....บ้านฟ่อนรึเปล่า :ปลิว:

Offline teeracha

• มีอะไรให้ช่วยก็โทรมา 081 2667768
 ;Dทำไมรูกระสุนพรุนเลยอะ

• **
:ปลิว:ขอฝากตัวด้วยนะคั บ  

แถว ในตัวเมืองอ่ะคั บ     อีกไม่ นาน จอดแถว หนองจอก

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
คันนี้ป่าวฮะที่โทรมาคุยกับผม... :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline baskgame

• รับซ่อมประกอบคอม Mac pc Mac for pc 0836003444
ของป๋มกะ 1.2 งับ เขียวเหมือนกัลลล แต่ผม 3Dr งับ

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
อยากรู้เหมือนกัน เครื่อง 1.2 มันประหยัดกว่า 1.4 จิงเหรอ รถผมว่ามันแซงทีนึงทรมารแล้วน๊ะ ถ้า 1.2 คง  :เครียด:  :เครียด:  :เครียด:   
ยินดีต้อนรับครับ 5 ประตู ออโต้ 1.4 L ครับ  เห็นรถเขาสีใหม่ ๆ แล้ว บล็อคฉา ยังไงมิรู้

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline bat

• bat
อยากรู้เหมือนกัน เครื่อง 1.2 มันประหยัดกว่า 1.4 จิงเหรอ รถผมว่ามันแซงทีนึงทรมารแล้วน๊ะ ถ้า 1.2 คง          :เครียด: :เครียด: :เครียด:
ยินดีต้อนรับครับ 5 ประตู ออโต้ 1.4 L ครับ  เห็นรถเขาสีใหม่ ๆ แล้ว บล็อคฉา ยังไงมิรู้

ยืนยันได้ว่าประหยัดกว่าแน่นอน ส่วนเรื่องแซงน่ะมันต้องใช้ฝีมือ+จังหวะหน่อย ถามเต้กะเจี๊ยบดู  ;D ;D ;D เจี๊ยบเคยต้องขับหนีรถผมที่อ่างขางมาแล้ว  ;D ;D

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
อยากรู้เหมือนกัน เครื่อง 1.2 มันประหยัดกว่า 1.4 จิงเหรอ รถผมว่ามันแซงทีนึงทรมารแล้วน๊ะ ถ้า 1.2 คง          :เครียด: :เครียด: :เครียด:

ยืนยันได้ว่าประหยัดกว่าแน่นอน ส่วนเรื่องแซงน่ะมันต้องใช้ฝีมือ+จังหวะหน่อย ถามเต้กะเจี๊ยบดู  ;D ;D ;D เจี๊ยบเคยต้องขับหนีรถผมที่อ่างขางมาแล้ว  ;D ;D

พี่บัติเมาไล่ชนเขาอ๊ะป่าว  8)  8)  8)  วิ่งทางไกลมันจะประหยัดกว่า ทางทฤษดีเป็นไปได้เหรอครับ เรี่ยวแรงก็น้อยกว่า แต่อย่างว่าแค่ 200 ซีซี เนอะ

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Offline baskgame

• รับซ่อมประกอบคอม Mac pc Mac for pc 0836003444
เรื่องแซงไม่ต้องห่วงคับ(ไม่แซงใครอยู่แระ ประหยัดน้ำมัน) เกียร์กะปุกกะไวคับ จังหวะดีกะพุ่งคับ สำคัญสุดกะคือพลังงานประหยัดคับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง