กระทู้ ท่าเรือ ทะเล มหาสมุทร สุดขอบฟ้า !!

thiratoon · 6276

Offline jeabjamiro

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 ??? เริ่มออกไปทาง หื่นแล้วนะ เหอะๆ ทะเล หื่นนนนนน เหอะๆๆๆ หายใจแรงๆๆ ฟืดฟาดดดดด

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline Omega VIP

แหม่ ! ระดับป๋ารินแล้ว  น้องๆเบอร์ตอง SL รอต้อนรับอย่างดี  งานนี้มีทอนอ่ะครับ
คงจะติดแล้วละ เจ้ากล็อฟ หายใจเข้า - ออก เป็นเรื่องอย่างว่าตลอดเลย >:( >:( >:(

ไม่ดูตัวอย่างดีๆแบบพี่  :-[ :-[ :-[

ครับพี่  เพราะ ตัวอย่างแบบพี่นี่แหละ  ตัวดีโคตรๆ  ทำน้องนุ่งเสียหมด

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
^
^
^ ใครก้ได้  ช่วยพา สองพี่น้องข้างบนไปถ้ำ กระถอก ทีครับ... คนหนึ่งติดยา(อ่าง)   คนหนึ่งขี้เมา(เอา) น่าฉงฉาน

:เครียด: :เครียด: :เครียด: :เครียด:

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
ระดับพี่กอล์ฟ ลูกพี่ผมแล้ว บำบัดไม่มีทางหายหรอกครับ

เพราะถ้าวันไหนลูกพี่ผม ไม่ พูดถึงเรื่องอ่าง ก็ไม่ใช่ ลูกพี่ผมสิครับ อิอิ

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline Omega VIP

ระดับพี่กอล์ฟ ลูกพี่ผมแล้ว บำบัดไม่มีทางหายหรอกครับ

เพราะถ้าวันไหนลูกพี่ผม ไม่ พูดถึงเรื่องอ่าง ก็ไม่ใช่ ลูกพี่ผมสิครับ อิอิ

น้องชม รึ ด่าพี่ว่ะเนีย   :( :( :( :(

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~

น้องชม รึ ด่าพี่ว่ะเนีย   :( :( :( :(

ไม่ได้ทั้งชม แระ ด่า หรอก..

น้องเค้าแค่พูดเรื่องจิง..อิอิ

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline m_pong

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • mmmm
ดูนี่ดีกว่า...
<a href="http://www.youtube.com/watch/v/_43TO_OPj-8&amp;hl=en&amp;fs=1" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/watch/v/_43TO_OPj-8&amp;hl=en&amp;fs=1</a>
น้องคนที่ ออกมาใส่เสื้อขาว ลายสกีน emotion ตัวสีเหลือง น่ารักจังเยย... :-* :-* :-*

น้องเสื้อขาว .... โออยู่คนเดียวอะครับ   แล้ว น้าหมอ กับ น้าสามลิตร อยู่ตรงไหนอะครับ ดูสองรอบแล้วยังหามะเจอเลยอะ... ;D ส้มไปหมดเลย....หรือโดนแยกขังเดี่ยว อิอิ
ชุดสีส้มนี้ นักโทษเหรอครับ  :shock:

อยากได้ไฟรเพลงนี้อะ ใครก็ได้โหลดไห้ที เปง mp3 นะคับคุงคับ
นักโทษ เกาหลี เขาฝึกเต้น ไว้ออกมาทำอาชีพ Dancer เงินดีได้การยอมรับ      นักโทษไทย ซ้อมมวย  ลอกท่อ ทำเฟอร์นิเจอร์    ออกมาทำมาหาแดกไม่พอยาไส้..ออก จี้ ปล้น ฆ่า ดังเดิม นอนคุกเหมือนเดิม

เวปบอร์ดมีไว้คลายเคลียดอย่าไปซีเรียสเดี๋ยว"บ้า''

Offline wat3899

• หนึ่งในใต้หล้า
  • CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
ประกาศ
ครือแบบว่า  สังเกต เห็นหลายๆกระทู้ละ ต้นๆก็เป็นเรื่องเป็นราว...ปลายๆก็ไปออกท่า  ทะเล  มหาสมุทร สุดขอบฟ้า
แม้..ผมจะเป็นหนึ่งในชาวประมง ที่ชอบ ไถนา หาหอย..ปู    แต่ผมก็สำนึกว่า..มันเป็นเชื้อติดทั่วเวปไปแล้ว
หลายกระทู้เรื่อง..ดี๊ดี  บางกระทู้ก็ไม่เอาท่า ไม่เอาอ่าว(ส่วนใหญ่เป็นของพวกน้าๆ ลุงๆ ทวดๆ ท่านพระครู รวมผมด้วย )
อิอิอิ..กระทู้นี้ก็เลยมาเปิดรับ..กระทู้ทะเล ให้เป็นเรื่อง เป็นราวซะเลย  ใครอยากคุยเรื่องไร มาคุยที่นี่..จะลองดูซิว่า มันจะไปได้ไกลสักกี่หน้า
 :น้ำร้อน: :น้ำร้อน:

จาก "กรมพระยานาวาลอยละล่อง"

งานนี้ท่านเจ้าคณะฯ มาเองเลยนิ  :drink: :drink: :drink:

นิมนต์ คร้า.........บ ท่านโทมะโนเมนี่  8) 8) 8)

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
อ่านไปอ่านมาเจอล่มอยู่ปากอ่าวเลยกู้ขึ้นมาออกมหาสมุทรต่อ ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
อ่านไปอ่านมาเจอล่มอยู่ปากอ่าวเลยกู้ขึ้นมาออกมหาสมุทรต่อ ;D ;D ;D
รูปเล่มฯ  คงผ่านฉลุยไปแล้วจิ....มีเวลามาล่องละเรือละลอยทะเล >:(

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ยังเลยพรุ่งนี้ไปพบ อ.ที่ปรึกษาที่บ้านตอนเช้า :เครียด: :เครียด: :เครียด: :dead: :dead: :dead:

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
^
พาลงอ่างเลยสิครับ..ทีนี้คะแนนจะมาแบบนับไม่ทัน..
(กลับมาอ่างต่อ หรือจะเลยไปหาพี่โหน่งที่อุทัย)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง