[Vote] เชิญโหวตเลือกชื่อรถ-มีหมวกแก๊บOPELให้ผู้โชคดีที่ลงชื่อครับ

Korza · 13769

Offline Korza

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
รายชื่อผู้ลงชื่อ ลุ้นหมวกปักโลโก้Opel สรุป ณ 3/6/10หมดเขตพรุ่งนี้เที่ยงนะครับ 10รายชื่อต่อหมวก 1ใบครับขำๆ    หากครบ50ชื่อ เจ้าของรถจะทำยอมสติกเกอร์ชื่อที่ชนะติดหลังรถ

1.bat
2.jeedz
3.thiratoon
4.มือใหม่corsa
5.kamolwat_t
6.◄◄★GT★►►
7.Corsa_Doraemon
8.joyalice
9.Osaint
10.ยัยแมวอ้วน
11.samrit_ad
12.wat3899
13.QgomKing
14.chairai
15.LukTarn
16.PeeSard
17.Kaset
18.kontummada
19.Aramiss
20.phoenix
21.ออช

สงสัยรางวัลไม่ถูกใจ ....... หรือเขารังเกียจหว่าเลยไม่ลงชื่อ  :omg:

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ใบที่3จากซ้าย 2Tone สวยโคตรๆ  ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

ใบที่3จากซ้าย 2Tone สวยโคตรๆ  ;D ;D ;D

น้าหมอกะป๋าโทนี่สละสิทธ์ละกันนะครับ ตัวหารจะได้น้อยลง  :หึหึ:

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

น้าหมอกะป๋าโทนี่สละสิทธ์ละกันนะครับ ตัวหารจะได้น้อยลง  :หึหึ:

>:( >:( >:( น้าเบิร์ดพูดงี้ได้ไง....ได้ไง....  :( :( :(

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

Offline Omega VIP

• DekGayRay's
งั้นเอาด้วคนครับ เลือก โชว์จัง เป็นคำตอบสุดท้าย  :) :) :)

เอ้าเร่เข้ามานะครับ เที่ยงนี้หมดเวลาแล้วนะครับหมวกไปสั่งทำนะครับปีกทีละใบไม่ได้ไปซื้อสำเร็จรูป ใบเกือบ 400 อยู่ ตจว.ไม่ได้มาร่วมทริปไม่เป็นไรลงชื่อร่วมสนุกได้  มีโปรโมชั่นส่งรางวัลไปใก้ถึงบ้าน(ป๋าเจงๆเรยน้าเบิร์ด) 

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
สงสัย ได้จับฉลากในวันเกิดเวปแน่นอน..เพราะยังงัยๆ ยอดก็ไม่ถึง 30

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181

>:( >:( >:( น้าเบิร์ดพูดงี้ได้ไง....ได้ไง....  :( :( :(
ผมรู้ว่าน้าอยากแจก...ไอ่กระผ๊มก็อยากได้..ไม่หละแน่นอนก๊าบบบ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

สงสัย ได้จับฉลากในวันเกิดเวปแน่นอน..เพราะยังงัยๆ ยอดก็ไม่ถึง 30

ปิดโหวตแล้วครับ อิอิ ..... โปรดักไม่น่าสนใจ  :มั้ง: ของรางวัลก็งั้นๆ จับแจกพรุ้งนี้แล้วครับ จากผู้ที่ลงชื่อข้างต้น หมวก 2 ใบ  :-X
ไม่หนุกเลยอะครับ.....

ผมรู้ว่าน้าอยากแจก...ไอ่กระผ๊มก็อยากได้..ไม่หละแน่นอนก๊าบบบ

ได้โปรโมทรถฟรี ยังมาเอาของรางวัลอีก เพราะเจ้าของรถจับรางวัล จับได้ชื่อตัวเอง ต้องสละสิทธิ์ จริงไหมครับพี่น้อง.. อิอิ
ลด ลดลงซะบ้างนะครับ ความอยากอะ........

ป๋าโทนี่ลูกเจ้าพ่อแก่งกระจาน มาจับฉลากให้โชคหมวก 2 รางวัล ได้แก่

1.ท่านกิ๊ฟ ฝากไว้ที่พี่เขมแล้วนะครับ
2.ท่านKaset ณ เชียงใหม่ รบกวนขอที่อยู่ด้วยนะครับ จะส่งEMSไปให้ครับ

รายงานสดจาก A&B Resort แก่งกระจาน ....
จบข่าว

ป๋าโทนี่ลูกเจ้าพ่อแก่งกระจาน มาจับฉลากให้โชคหมวก 2 รางวัล ได้แก่

1.ท่านกิ๊ฟ ฝากไว้ที่พี่เขมแล้วนะครับ
2.ท่านKaset ณ เชียงใหม่ รบกวนขอที่อยู่ด้วยนะครับ จะส่งEMSไปให้ครับ ( ฝากพี่ต้นไปให้แล้วครับน้าเบิร์ด )

รายงานสดจาก A&B Resort แก่งกระจาน ....
จบข่าว

เหลือค้างสต๊อกอีก 2 ใบ เค้าขอใบหนึ่งน๊า.. :ไถ: :ไถ: :ไถ: (ปลอบใจหน่อย)

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

เหลือค้างสต๊อกอีก 2 ใบ เค้าขอใบหนึ่งน๊า.. :ไถ: :ไถ: :ไถ: (ปลอบใจหน่อย)

ใบหนึงปักข้างหลังว่า มือใหม่คอซ่า อีกอันปักว่า Korza  ใส่แล้วทั้งโหวเฮ้ง กะ ฮวงจุ้ย กระจายไม่เข้ากัน จะเอาหรือครับ... ;D

ใบหนึงปักข้างหลังว่า มือใหม่คอซ่า อีกอันปักว่า Korza  ใส่แล้วทั้งโหวเฮ้ง กะ ฮวงจุ้ย กระจายไม่เข้ากัน จะเอาหรือครับ... ;D
ใส่แล้วคันแน่นอน...รอคราวหน้าดีก่าครับ

ใส่แล้วคันแน่นอน...รอคราวหน้าดีก่าครับ

ลงเครื่องเสร็จแล้วเอามาโชว์.......ด๋วจัดให้1ใบ ปลอบใจๆ

ลงเครื่องเสร็จแล้วเอามาโชว์.......ด๋วจัดให้1ใบ
ลง seal อย่างเดียวก่อนได้มั้ย....??  เอาแบบ เบาะๆขั้นปราณีกันหน่อยเต๊อะ

ลง seal อย่างเดียวก่อนได้มั้ย....??  เอาแบบ เบาะๆขั้นปราณีกันหน่อยเต๊อะ

เจ้าพ่อเจ้าแม่ท่านจะพิโรจเอาน่า ........ ด๋วมี เซ่นรอบสอง เวียนเทียนได้ไง อิอิ

ลง seal อย่างเดียวก่อนได้มั้ย....??  เอาแบบ เบาะๆขั้นปราณีกันหน่อยเต๊อะ

เจ้าพ่อเจ้าแม่ท่านจะพิโรจเอาน่า ........ ด๋วมี เซ่นรอบสอง เวียนเทียนได้ไง อิอิ
รอบสองซักปีหน้า..ก็น้อมรับ ผมยังชอบ 1.4i ตัวนี้อ่ะ ;D ;D

เหอๆ แค่นี้ก็รู้สึกว่า พิโรจ อย่างแรงอ่ะ  ตั้งแต่ ไดร์สตาร์ท แบตฯ มาน้ำแตกอีก  ;D :) ;D

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
แหมๆๆๆๆ ค่ะพ่อแบตดีค่ะ เหอะๆๆๆ ต้นครับภาพไม่ต้องนะ เหอะๆ ฮิๆ
จะบอกว่าแมตไอ้ก๊อฟนั้น ผมก็เกือบไป ไม่เคยรู้มาก่อนว่า หนาวๆแล้วเกียร์มันจะไปได้ ซีดเช่นกัน ดีที่โชคยังพอมี เหอะๆ
 :bye:

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

แหมๆๆๆๆ ค่ะพ่อแบตดีค่ะ เหอะๆๆๆ ต้นครับภาพไม่ต้องนะ เหอะๆ ฮิๆ
จะบอกว่าแมตไอ้ก๊อฟนั้น ผมก็เกือบไป ไม่เคยรู้มาก่อนว่า หนาวๆแล้วเกียร์มันจะไปได้ ซีดเช่นกัน ดีที่โชคยังพอมี เหอะๆ
 :bye:
แบตฯก้อนที่ รถขยะจอดจ่อๆๆๆ นั้นครับเจี๊ยบ...ลือลั่น..ยันลูกชายคนเล็กบวชชีเลยครับ

Offline bat

• bat
ตอนนั้นใช้รถอะไรพ่วงนะ พี่ก็จำไม่ค่อยได้แล้ว นึกภาพไม่ออก  :มั้ง: :มั้ง:

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
เหอะๆ พี่คิดดีๆนะ คลิป ยังไม่ออก แมตนั้นพี่บัติ ฮีโร่ ของจริงๆ ผมทั้งงัดทั้ง ถีบไม่กระดิกเลย
น้ามางัดปุ้ง แบตแตก กลับได้ไม่งั้นนอน กันยาว มาม่าหมดแน่นอน

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ตอนนั้นใช้รถอะไรพ่วงนะ พี่ก็จำไม่ค่อยได้แล้ว นึกภาพไม่ออก  :มั้ง: :มั้ง:

แหม่... เรียกร้องกันจริง...

ฉายซ้ำรอบที่ 24 ฮะ...  8) 8) 8) 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

ฉายซ้ำ หลายหนเเล้วนะนี้...เข้าขั้น อมตะ...
 8) 8) 8) 8) ครั้งหนึ่งในชีวิต เหมือนเจ้า Stitch กับเมืองเพชรฯเลยอ่ะ

บอร์มส่ง Clip ไปให้พี่กุ้งรึยัง   แล้วพี่กุ้งอ่ะตัดต่อ Clip เสร็จรึยังครับ  อยากเห็น Vertion ตัดต่อแล้ว   ;) ;) ;)

ป.ล. ต้นนึกถึงเจ้าชิโร่หรอ  ถึงเอารูปเจ้า Shiro ออกมาดูอ่ะ  8) 8) 8) ;D ;D 8) 8) 8)

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
บอร์มส่ง Clip ไปให้พี่กุ้งรึยัง   แล้วพี่กุ้งอ่ะตัดต่อ Clip เสร็จรึยังครับ  อยากเห็น Vertion ตัดต่อแล้ว   ;) ;) ;)

ป.ล. ต้นนึกถึงเจ้าชิโร่หรอ  ถึงเอารูปเจ้า Shiro ออกมาดูอ่ะ  8) 8) 8) ;D ;D 8) 8) 8)

มีแต่จิตกับวิญญาน.....  :น้ำร้อน:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง