[ Corsa ] สมาชิกใหม่ขอเอาน้องเปิ้ล มาโชว์ตัวหน่อยนะครับ

Mr.Prich · 20753

Offline phoenix

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • No.: 1566
  • รุ่นรถ: Vectra B รถบรรทุกของ แม่บ้านขับ
  • สีรถ : สีทอง......อยากทำสีเทาเข้ม แต่แม่บ้านไม่ว่างเอาไปทำ
  • เครื่องยนต์: 3S BEAM (red top) เปลี่ยนเครื่องใหม่ไฉไลกว่าเดิม ^^
น้องเปิ้ลผมไปติด กระป๋องดับเพลิงมาแล้วครับ ไม่รู้จาได้ใช้ป่าวววววว ต้ั้ง300 กว่าบาท :ไม่: :ไม่: :ไม่:

ได้ใช้นี่.... จะดีเหรอครับ.... :วิญญาณ: ผมขอไม่ได้ใช้ดีกว่า :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:

ต้นต้องติด Air Bag รอบคัน

รอบๆๆๆๆๆคันข้างนอกเลยนะ    ;D  ;D
ผมว่านะ..........ของต้นเนี๊ยะ ต้องมีประกันชีวิตสัก2ใบน่าจะป้องกันได้มากกว่า........อิอิอิ

<a href="http://w104.photobucket.com/pbwidget.swf?pbwurl=http://w104.photobucket.com/albums/m196/Neohk_2006/OpelinTrip1/9da90163.pbw&amp;preview=1&amp;os=1" target="_blank" class="new_win">http://w104.photobucket.com/pbwidget.swf?pbwurl=http://w104.photobucket.com/albums/m196/Neohk_2006/OpelinTrip1/9da90163.pbw&amp;preview=1&amp;os=1</a>

"เราจะรู้จักคุณค่าของชีวิตมากขึ้นหลังจากเฉียดผ่านความตาย"
www.opel.in.th
www.dekgayray

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
น้องเปิ้ลผมไปติด กระป๋องดับเพลิงมาแล้วครับ ไม่รู้จาได้ใช้ป่าวววววว ต้ั้ง300 กว่าบาท :ไม่: :ไม่: :ไม่:

ได้ใช้นี่.... จะดีเหรอครับ.... :วิญญาณ: ผมขอไม่ได้ใช้ดีกว่า :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:

ต้นต้องติด Air Bag รอบคัน

รอบๆๆๆๆๆคันข้างนอกเลยนะ    ;D  ;D
ผมว่านะ..........ของต้นเนี๊ยะ ต้องมีประกันชีวิตสัก2ใบน่าจะป้องกันได้มากกว่า........อิอิอิ

เหอๆๆ

แต่ละคนที่พูดมาเนี้ย... ขับกันปลอดภัยน่าดูนะครับ.... เขาขับเร็วได้ เขาเรียนมา เขามีครู เขาศึกษา เขามีประสพการณ์นะครับ ไม่ได้ขับรถจ่ายกับข้าวไปวันๆแล้ว ก็ทำตีนขวาหนักๆ เหอๆๆ ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

ช่อบุญ

• Guest
^
^
เอาเจ้าตัวข้างบนนี้ไปเก็บทีครับ  :-X

ยินดีครับ ผมบอมบ์คอซ่าสีม่วง เจอกันทักทายได้ครับ  :bye:

วันก่อนแอสตร้าแวนวิ่งไปแถวพระรามห้าฝนตกหนักมากเห็นเจ้าซ่าสีม่วงวิ่งคู่กันมารีบทักใหญ่เลย
นึกว่าเป็นบอมบ์ ที่ไหนได้ไม่ช่ายซะหน่อยพี่เลยยิ้มฟรีไปเลยนิ :-[ :-[

Offline Mr.Prich

• นักรบพเนจร
  • **
ช่วงนี้เจอ Corsa สีเขียว ทะเบียนฉะเฉิงเทรา อ่ะครับไม่รู้ว่ารถของคนในคลับนี้รึป่า วเห็นสติกเกอร์พี่สินติดอยู่ๆๆวิ่งแถวซีคอนอ่ะคับ
และก็ corsa สีเชียวเหมือนกาน ทะเบียนชลบุรี อ่ะคับ จำเลขทะเบียนไม่ได้ วิ่งแถวหมู่บ้านนักกีฬาคับ

:D :D :D

Godfather of Disco

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
กรุงเทพ กรีฑา มี พี่อุ้ม corsa gsi สีแดง กับ omega mv6 4door ชุดแต่งเต็ม อีก 2 คันคับ  ;)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
กรุงเทพ กรีฑา มี พี่อุ้ม corsa gsi สีแดง กับ omega mv6 4door ชุดแต่งเต็ม อีก 2 คันคับ  ;)

ถ้ามาสารคาม เจอแอสตร้าสีขาวอย่างแปลกใจนะคับ อิอิ แปลงร่างใหม่แว้ววว  :D วันพรุ่งจะเอารถไปจอดอู่  :-*

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

Offline bobo6666

• **
  • ----->>Opel [ บ้านนอก ]
ดู ยังไงก็ สวย  :มั้ง: แดง เขียว

-----------------------เออจำไว้รถตู มันซ้อมบ่อยอย่ามานั่งและกัน----------------------------------------------------

www.metalthai.com

• **
น้องเปิ้ลคันนี้กำลังจะถูกขายอ่ะครับ ใครอยากรับไปดูแลติดต่อได้เลยน๊า ยังไม่รู้เลยครับว่าจะขายเท่าไหร่ดีี :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่:

• **
น้องเปิ้ลคันนี้กำลังจะถูกขายอ่ะครับ ใครอยากรับไปดูแลติดต่อได้เลยน๊า ยังไม่รู้เลยครับว่าจะขายเท่าไหร่ดีี :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่:

ทำไมขายละปอมมี่ :o   ที่บ้านจะออกรถใหม่ให้เหรอจ้ะ ;)

ใช่แล้วครับ พอดีมีโครงการจะซื้อรถใหม่อะครับ  แต่ไม่รู้จะขายยังไง ฮ่าๆๆๆ ถ้ามีใครอยากรับไปดูแลก็ลองเสนอราคามาก็ได้นะคร๊าฟ อิอิ

Offline GSI GODZILA

ชอบตรงพวงมาลัยได้ใจจริง ดำด้ายแดง :D

Offline nomnam

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
แดงๆๆ ทั้งหลายอ่ะพี่

หมดไปเท่าไหร่อ่ะ

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
แดงๆๆ ทั้งหลายอ่ะพี่

หมดไปเท่าไหร่อ่ะ

แปดพันอัฟปุทั้งคันครับ ขึ้นอยู่กับวัษดุครับ ถามอะไรต่ิอไหมครับ ซันรูฟ แม็ก17 โช็คสปิงโหลด ไฟหลัง ค่าทำสี ลงเครื่องแรงๆ.....

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง