พี่อ๊อฟ-พงษ์พัฒน์ พูดโดนใจมากๆ ครับ

Blackhole · 2646

Offline Blackhole

• หนึ่งในใต้หล้า

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ใช่ๆเห็นด้วยกับลุงพงษ์พัฒน์ +100 ไปเลย :D :D :D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
Rating มาอื้อเลย

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline pattramean

• นักรบพเนจร
  • **

Offline plawahn

• DekGayRay's
  • CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
ใจนักเลง      :D :D :D :D

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline zince

:D :D :D :D :D
ยกนิ้วให้เลยครับ สุดยอดดดดดดด :-*

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline SaMaNTa

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
เพิ่งได้ดูคลิปจบไป ฟังแล้วขนลุก น้ำตาเกือบไหลค่ะ พูดได้ใจ และชัดเจนมากๆเลยค่ะ  :D :D :D

Offline bost

• เบอร์ติดต่อนะครับ 087-973-9753 โบ้
 :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:ได้ใจสุดๆ :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

กระทู้ขายดลโก้อันเก่า http://www.opel.in.th/index.php/topic,8141.0.html
ลิ้งรูปโล้โก้ยืมน้าโหน่งมานะครับ พื้นหลังสีแดงต้องทำเองนะครับ
ขอบคุณน้าโหน่งและท่านเจ้าของรถที่ให้ยืมรูปมาลงนะครับ
ราคาอันละ 250 บาทพร้อมส่งนะครับ

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
เหลือ โคตรๆๆๆๆๆๆๆ

รุ่นพี่โผมคร้าบ... พละเชียงใหม่...  :D ;)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• ^-^ Project Manage .
ดู ตอน ถ่ายทอด เมื่อวาน ... ได้ แต่ อึ้ง เเล้ว ร้องไห้เลย ซึ้งงงงง  มากมาย  :แงๆ: :แงๆ:

เหอ ...  ตอนนี้ ทำงาน แถว อโศก กลัว เขา จะมา ปัง ปัง เเถวนี้ จังอ่ะค่ะ  :เครียด:

Offline keng_112

ทำไมประเทศเรากลายเป็นสังคมที่สะสมความเกลียดชัง ไม่ใช่พวกเดียวกันอยู่กันไม่ได้ เห้อ

ขอให้ประเทศไทยกลับสู่ความสงบสุขในเร็ววันครับ

Offline Omega VIP

พูดได้ซึ้งมากครับ 

Offline Mr.T

• รุ่นรถ: Astra Caravan
  • สีรถ : Blond
  • เครื่องยนต์: X20XEV
เพิ่งรู้ว่าเราสีเดียวกัน :D

089-7015533

Offline Joofy

• เจ้าพ่อห้องเย็น
ทำไมประเทศเรากลายเป็นสังคมที่สะสมความเกลียดชัง ไม่ใช่พวกเดียวกันอยู่กันไม่ได้ เห้อ

ขอให้ประเทศไทยกลับสู่ความสงบสุขในเร็ววันครับ

ผมรู้ต้นเหตุมาจากใครครับ....อย่าให้พูดเรย...

เอาคำพูดพี่ออฟมาให้อ่านนะครับ...กะจะโพสอยู่พอดีเรย...
พ่อกะแม่ผมนั่งน้ำตาซึมเรย...เหอๆๆๆ...

"ถ้าเกลียดพ่อ ไม่รักพ่อแล้ว จงออกไปจากที่นี่ซะ
เพราะที่นี่คือ บ้านของพ่อ เพราะที่นี่คือแผ่นดินของพ่อ"
ศีรษะนี้ มอบให้พระเจ้าแผ่นดิน

www.dekgayray.com

www.phuntana.Hi5.com

phuntana@hotmail.com

Mobis : 081-0202-400

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
คิดว่ามีสคริปท์ให้มานะ ก็อย่างว่าแระ
พี่ก็อยาก sms ทำอะไรก็ขอให้นึกถึงพ่อหลวงเป็นสำคัญ..

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

คิดว่ามีสคริปท์ให้มานะ ก็อย่างว่าแระ
พี่ก็อยาก sms ทำอะไรก็ขอให้นึกถึงพ่อหลวงเป็นสำคัญ..

ผมว่าไม่มีนะพี่...สดอ่ะ...ร้องให้กันสดๆ...ถ้าดาราจะพูดไรให้มีประโยชน์กับสังคมบ้าง...
ผมก้อขอยกย่องครับ...อีกคลิปที่ผมดูมีคนดู700000กว่าคน....ให้สังคมได้รู้กันไปว่าวันนี้...
มันมีอะไรเกิดกับสังคมบ้านเราบ้าง....ไม่ใช่มัวแต่รอดูละครหลังข่าว...ที่น้ำเน่าย้อนหลัง20ปี...
เราควรจะตื่นและทำไรให้สังคมดีกว่านี้...โดยเริ่มจากตัวเราครับ....

แต่ที่ผมอยากคิดดังๆ...ผมรักในหลวง...ใครไม่เอาสถาบัน...เป็นศัตรูกับผม...

Offline jook_corsa

• コンプリートエンジン

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
2 ข้อความข้างบนผม ลากไปถังขยะก่อนนะครับเดี๋ยวจะพาเวบร้อนฮะ....  :ตาปิ้ง:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline bat

• bat
แล้วใครไม่รัพ่อมั่งอ่ะ เห็นมีแต่คนบอกว่ารักพ่อกันทั้งนั้น
 ;D ;D

แล้วใครไม่รัพ่อมั่งอ่ะ เห็นมีแต่คนบอกว่ารักพ่อกันทั้งนั้น
 ;D ;D

หนูคนหนึ่งล่ะค่ะที่ ไม่..... ไม่รักพ่อบุญทุ่มมมมม อ้ะ...  :-[ :-[   
 :สำนึก: เกี่ยวมั้ยเนี่ย

Offline Tanu

• ผมว่า คนขับรถโอเปิ้ล เป็นคนฉลาด...ครับ
  • No.: ...
  • รุ่นรถ: Vauxhall Astra Cesaro 2.0i Hatchback
  • สีรถ : White
  • เครื่องยนต์: C20NE
โอ้ว....น้ำตาไหลเลยครับ

นับถือพี่อ๊อฟจริงๆ ........ :D

http://www.opel.in.th/index.php/topic,1053.0.html

1993 Vauxhall Astra 2.0 Cesaro Hatchback.

The Cesaro was a limited edition model of the third generation Astra, not entirely sure what the specific details of it were, but it does appear different from the regular models, note the rather nice alloy wheels. Funnily enough, this shape Astra has really survived quite well into this decade, they are slightly thinner on the ground, but still very frequent sights. I didn't used to like them, but they

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
 ;D ;D

หนูคนหนึ่งล่ะค่ะที่ ไม่..... ไม่รักพ่อบุญทุ่มมมมม อ้ะ...  :-[ :-[   

ใครน้าช่างกล้ามาทุ่ม :D :D :D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline QgomKing

• No.: No.47
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4
  • สีรถ : ฟ้า
โดน ใจมากๆครับ  :D :D

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

;D ;D

มันต้องดูที่เจตนากับการกระทำครับ....ที่พูดบอกว่ารักพ่อๆๆๆๆ...ไปไล่ต่อยคนอื่น...
พอเค้าต่อยคืน...ก้อไปฟ้องพ่อให้พ่อมาเคลียปัญหาที่ตนสร้างไว้...
ทำเรื่องลำบากใจ+สร้างความเดือนร้อนให้พ่อ...อยากจะรู้ครับ...รักพ่อแบบไหน...

ยังไงๆ...ก้อขอให้รักพ่ออยากที่พูดกันจริงๆซะที...ไม่ใช่บอกรักพ่อแต่ทำทุกอย่างเพื่อ..เดะดอยคนนั้น...เหอๆๆๆๆๆ...

;D ;D

ใครน้าช่างกล้ามาทุ่ม :D :D :D

:ตาปิ้ง: หุหุ โบราณ ว่า เกลียดสิ่งใดมักได้ สิ่งนั้น นู่ก้อเลย ต้องเสเเสร้ง แกล้ง ว่า เกลียดค่า น้าหมอออ  :-[

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง