ภาพสวยๆ จาก "ท่องเที่ยวทำบุญ สวนผึ้ง ราชบุรี" เสาร์ที่๒๑มีนาคม ๒๕๕๒

Guest · 16692

Offline Omega VIP

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
จิงดิ ครับ  ไว้มาแถวนี้นัดเจอกันได้ครับ  ถ้างานไม่ยุ่งอ่ะครับ  รึนัดทานข้าวเย็นกันก็ได้ครับ

ช่อบุญ

• Guest
จิงดิ ครับ  ไว้มาแถวนี้นัดเจอกันได้ครับ  ถ้างานไม่ยุ่งอ่ะครับ  รึนัดทานข้าวเย็นกันก็ได้ครับ

บ้านพี่อ่ะอยู่พิจิตรแต่บ้านแฟนพี่(ลุงชัย)อยู่กรุงเทพก็เลยประจำที่กรุงเทพจากลับบ้านก็ปีละครั้งง่ะแฮ่ะๆๆ  :)แล้วถ้าวิ่งผ่านแล้วจาโบกมือเรียกเน้อ 8)

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
วันนี้ มีคนส่ง ฟอเวอด เมล์ มาให้ ก็ชักอยากไปทำบุญ ที่บ้าน โฮมฮัก ของครูต้อยอีกแล้ว แต่ไม่ใกล้เลย ยโสธร เลยนะ หรือ
เราไป ช่วง งานบุญ บั้งไฟ ดีใหม อีกหลายเดือน แต่แน่ๆ จะไปทันดูใจ ครูต้อยรึเปล่า เห็นว่า เป็นมะเร็งลำไส้ จะอยู่ได้อีก 6 เดือนเอง(ตามข่าวค่ะ) :omg:
ป.ล. ขอบคุณทุกท่าน ที่ได้ไป ร่วมทำบุญ ที่สวนผึ้ง นะคะ และท่านที่ไม่ได้ไปแต่ ร่วมบริจาค สิ่งของ และเงิน มา ขออนุโมทนาบุญ มา ณ.โอกาศนี้ด้วยค่ะ ด้วยความปรารถนาดี จาก ลุงชัยและพี่ช่อ จ้า

ขาไป 5ร้อยกว่า กม. งานนี้กวาดสมาชิกแถบอิสานไปได้อีกหลายคันเลยแระ .. ;D

แหม่พี่ ถือโอกาศกลับบ้านเลยป่ะครับ

บ้านคุณนุ่นอยู่ทางโน้นหรือแต่บ้านพี่เลยบ้านกอฟล์ไม่เท่าไรหรอกจ้า

แม่นแล้วคร้าบ อยู่ อ.ไพรบึง ศรีสะเกษ (อยู่ระหว่าง ขุขันธ์ กับ กันทรลักษณ์ เส้นถนนปักธงชัย-เดชอุดม)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

ช่อบุญ

• Guest
วันนี้ มีคนส่ง ฟอเวอด เมล์ มาให้ ก็ชักอยากไปทำบุญ ที่บ้าน โฮมฮัก ของครูต้อยอีกแล้ว แต่ไม่ใกล้เลย ยโสธร เลยนะ หรือ
เราไป ช่วง งานบุญ บั้งไฟ ดีใหม อีกหลายเดือน แต่แน่ๆ จะไปทันดูใจ ครูต้อยรึเปล่า เห็นว่า เป็นมะเร็งลำไส้ จะอยู่ได้อีก 6 เดือนเอง(ตามข่าวค่ะ) :omg:
ป.ล. ขอบคุณทุกท่าน ที่ได้ไป ร่วมทำบุญ ที่สวนผึ้ง นะคะ และท่านที่ไม่ได้ไปแต่ ร่วมบริจาค สิ่งของ และเงิน มา ขออนุโมทนาบุญ มา ณ.โอกาศนี้ด้วยค่ะ ด้วยความปรารถนาดี จาก ลุงชัยและพี่ช่อ จ้า

ขาไป 5ร้อยกว่า กม. งานนี้กวาดสมาชิกแถบอิสานไปได้อีกหลายคันเลยแระ .. ;D

แหม่พี่ ถือโอกาศกลับบ้านเลยป่ะครับ

บ้านคุณนุ่นอยู่ทางโน้นหรือแต่บ้านพี่เลยบ้านกอฟล์ไม่เท่าไรหรอกจ้า

แม่นแล้วคร้าบ อยู่ อ.ไพรบึง ศรีสะเกษ (อยู่ระหว่าง ขุขันธ์ กับ กันทรลักษณ์ เส้นถนนปักธงชัย-เดชอุดม)

เอ้าแล้วจังซิสิจัดเลยบ่ค่ะคุณนุ่นคริๆๆ คิดฮอดบ้านบ่ค่ะคุณนุ่นถ้าคิดฮอดก็จาดไปโลดดด 8) 8) ;D

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
เห็นภาพอยากไปบ้่าง อิอิ :แงๆ:

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง