ก่อนแต่งและหลังแต่ง

pung · 2924

Offline pung

• หนึ่งในใต้หล้า
ก่อนแต่ง หลังแต่ง...

ก่อนแต่งงาน

'''ช.''' ผมจะรีบทำทุกอย่างให้เรียบร้อยโดยเร็วที่สุดเลย เพื่ออนาคตของเราทั้งสอง

'''ญ.''' คุณอยากจะไปจดทะเบียนฯ กับฉันที่อำเภอมั้ยคะ?

'''ช.''' แน่นอนที่สุด ผมภาวนาให้ได้ยินคำนี้จากปากคุณมานานแล้ว

'''ญ.''' แล้วคุณจะเลิกกับฉันมั้ยนี่?

'''ช.''' ไม่มีทางเด็ดขาดเลย ต่อให้ผมตายก็เถอะ

'''ญ.''' ถ้าฉันงอนคุณขึ้นมา คุณจะง้อฉันหรือเปล่า?

'''ช.''' สำหรับคุณแล้ว ผมจะพยายามทำทุกวิธี ที่คิดได้เลยเชียวแหละ

'''ญ.''' แล้วคุณคิดจะทำร้ายฉันบ้างมั้ยคะ?

'''ช.''' ผมคงต้องฆ่าตัวตายแน่ๆ ถ้าจะทำอย่างนั้นกับคุณ

'''ญ.''' จูบฉันสักครั้งซิคะ

หลังแต่งงานแล้ว 10 ปี...ให้อ่านย้อนขึ้น

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ถ้าเป็น ช. กับ ช. หล่ะครับ จะเป็นยังงัย?

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline Khing_kaw

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ชื่อ หนึ่ง (แม่พี่ขิง&น้องข้าว) Corsa 3 Door
ใครหน้อ มันช่างคิด 
ผู้หญิงเราอ่านแล้วเศร้าใจ  นี่หละนะผู้ชาย มีโปรโมชั่นแค่ก่อนแต่ง
พอหลังแต่งหมดโปรโดยไม่แจ้งล่วงหน้าซะงั้น :ไม่: :ไม่: :ไม่:

เสื้อผ้าเด็ก แหล่ม ๆ แนวยุโรป ญี่ปุ่น สนใจ แวะดูก่อน
www.khing-kawshop.pantown.com/
งานอดิเรกจ้า หาเงินมาแต่งรถ

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• ^-^ Project Manage .
 :แงๆ: :แงๆ: ไม่มีโอกาสเเม้จะเเต่ง

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE

หมดโปรโดยไม่แจ้งล่วงหน้าซะงั้น :ไม่: :ไม่: :ไม่:

แจ้ง สคบ จะช่วยได้ไหมครับ  :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

• ชื่อ หนึ่ง (แม่พี่ขิง&น้องข้าว) Corsa 3 Door
สมัยเนี่ย ผู้ชายมีน้อย  ไอ้ส่วนที่น้อยเนี่ยนะยังเป็นเกย์อีกเกือบครึ่ง
ส่วนที่เหลืออีกครึ่งมีเจ้าของแล้ว
ดังนั้นจะแต่งต้องดูดี ๆ นะจ๊ะ

เสื้อผ้าเด็ก แหล่ม ๆ แนวยุโรป ญี่ปุ่น สนใจ แวะดูก่อน
www.khing-kawshop.pantown.com/

สคบ ?  :มั้ง: :มั้ง:
ยังไม่เคยลองอะคะ  ;D ;D

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
เรื่องนี้กระผมคิดว่าเราต้องรอทางแกนนำ นกป ออกมาชี้แจงด่วนเลยครับ

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
ผู้ชาย ค่ะ ผู้ชาย....

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline pung

copy  มาให้อ่านเล่น ๆ  อย่าจริงจัง  8) 8)

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
แล้วผู้หญิงล่ะ...  :(

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ทางกระผมแกนนำ นปก. ขอกระชับ พท. กระทู้นะครับ เรื่องนี้จะไม่เกิดถึง ถ้าเข้าใจและ เข้า ถึง เหอะๆ
ขอจบแถลงการจากแกนนำ ชั่วคราวครับ โดนตัดสัญญาณ..............

สคบ. - สำนักงาน คณะกรรมการคุ้มครองผู้บริโภค ---- Office of the Consumer....

การกระทำเยี่ยงนี้ ถือ เป็นเหตุให้ เกิด การจลาจล ได้ ขอไปสู้ใน สปาครับ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline bat

• bat
มันมีปัจจัยหลายอย่างที่ทำให้ทั้งสองฝ่ายเปลี่ยนไป
กระทู้นี้ คงไม่เหมาะกะผมที่จะแสดงความคิดเห็น  :หนาว: :หนาว: :หนาว:

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ขอ ให้ ทั่น ผู้นำ ฝ่าย นกป. กรุณาออกมาช่วย ชี้แจงด้วยครับ ในฐานะที่มีลูกเป็นตัวเป็นตนแล้ว...   ;D

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
มันไม่ได้เป็นกันทุกคู่หรอก อย่างน้อยๆก็ไม่ใช่ผม 1ละ :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง: :) :) :)

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline finn-first

• สุดเลิฟกะเจ้าตัวแสบ..บ (การันตีคับโผ้ม...ม)
จิงๆ เหรอครับ ผมสงสัยมาก...... :มั้ง: :มั้ง:

ประดิษฐ์ยนต์ (เอ)
"สีดี ต้องดูตอนแห้ง"

มือถือ : 084-114-3366 / ร้าน  : 02-567-2829
Address : 57/41-42 หมู่ 2 ถ.รังสิต-ปทุมฯ ต.บางพูน อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000
Email address : mickyminnie1@live.com

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
จิงๆ เหรอครับ ผมสงสัยมาก...... :มั้ง: :มั้ง:

จิงดิพี่เอ เชื่อเห่อะ :please: :please: :please:

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline Omega VIP

เรื่องนี้กระผมคิดว่าเราต้องรอทางแกนนำ นกป ออกมาชี้แจงด่วนเลยครับ

วาระการประชุมสภานปก.ครั้งนี้ใหญ่หลวงนัก  ทางสภานปก.มีมติ ให้จัดตั้งคณะกรรมการขึ้นมา 3 ชุด จะประกอบไปด้วยหน่วยงานของภาครัฐ เอกชน และ องค์อิสระ

โดยให้เวลาในการร่างกฏ - ข้อบังคับต่างๆ เป็นเวลา 3 เดือน แล้วจะสรุป สำนวนต่างๆมาให้สภานปก. พิจารณากันในวาระหน้า  ขอปิดการประชุมสภานปก.

วาระการประชุมสภานปก.ครั้งนี้ใหญ่หลวงนัก  ทางสภานปก.มีมติ ให้จัดตั้งคณะกรรมการขึ้นมา 3 ชุด จะประกอบไปด้วยหน่วยงานของภาครัฐ เอกชน และ องค์อิสระ

โดยให้เวลาในการร่างกฏ - ข้อบังคับต่างๆ เป็นเวลา 3 เดือน แล้วจะสรุป สำนวนต่างๆมาให้สภานปก. พิจารณากันในวาระหน้า  ขอปิดการประชุมสภานปก.

เนื่องในวาระการประชุม สภา นกป ส่วนของ หน่วยงาน เอกชน ทั้น ผู้นำองค์กร คนที่ ชื่อขึ้นต้นด้วยสระ "โ" ลงท้ายด้วย "อ" มีฉายาตามท้ายว่า โช๊ะเด๊ะ... ในฐานนะที่ มีอวุโส และมีเด็กๆ อยู่ในคอนโทรล มากกว่า สมาชิกทั่นอื่น... กรุณา ทำประชาวิจารณ์ เพื่อสรุป ผลการศึกษาด้วยครับ

ต้น corsa เลขาธิการ การประชุม  ;)

lap Time

Offline chanat

• Tel 0896762564
เนื่อง ด้วยผม ตัวแทนจากภาครัฐ ได้มาศึกษา ดูงาน นกป ที่ ตปท เป็นเวลา สักระยะ หนึ่งแล้ว (นานพอควร )จนชาวนกป ไม่รู็ยังจำกันได้ป่าว มีความเห็น ควร ว่า ให้ทางภาคเอกชนจัดทำ โพลได้ตามที่ ร้องขอ มา จึงเรียนมาเพื่อ ทราบและโปรดพิจารณา ยื่นญัตติ นี้แถลง ต่อ สภานกป ต่อไป ระหว่างนี้ ผมก็รอจะรอไฟล์บินเพื่อ กลับไป ร่วมประชุมกลับ ชาวนกป ที่ปทท ตาม ที่ รอมานาน ;D ;D ;D ;D ;D ;D

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

Offline suny11

• VIP's Member
  • เจนวิทย์ เทพละออง
  • รุ่นรถ: Crosa-3Doors Astra-Caravan Zafira-Spot & YAMAHA-XS250SP
  • สีรถ : ฟ้า บรอนซ์ มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ C16SE Z22SE
ผู้หญิงเราอ่านแล้วเศร้าใจ  นี่หละนะผู้ชาย มีโปรโมชั่นแค่ก่อนแต่ง
พอหลังแต่งหมดโปรโดยไม่แจ้งล่วงหน้าซะงั้น :ไม่: :ไม่: :ไม่:

ถ้าใช้โปรของAIS ระบบจะเปลี่ยนโดยไม่แจ้งล่วงหน้า ;D ;D ;D

ผมไม่ได้รักกษัตริย์ที่ความเป็นกษัตริย์
แต่รักที่เป็นยิ่งกว่ากษัตริย์
คือเป็นศูนย์รวมจิตใจคนทั้งชาติ
ที่ในหลวงทำมาตลอดตั้งแต่เป็นพระเจ้าแผ่นดิน
ไม่ใช่หน้าที่ของกษัตริย์เลย
***ยืมมาจากเสรีไทยเว็บบอร์ด***

มีชีวิตที่ลิขิตเอง!O8I958792O

ถ้าใช้โปรของAIS ระบบจะเปลี่ยนโดยไม่แจ้งล่วงหน้า ;D ;D ;D

หรือว่าต้องเปลี่ยนมาใช้ Dtac ค่ะ  :มั้ง: :มั้ง:
แต่ AIS ใช้มานานแล้วอะคะ ใช้จนได้ใบประกาศมา 2 ใบแล้วค่ะ   :-[ :-[

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :D เริ่มจากไปดีทอค ก่อนครับ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง