ลงทะเบียนชื่อในการทำสติกเกอร์ ติดหลังรถครับ.. ฟรี...100-199

Blackhole · 72242

Offline bassoat

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ขอสักเบอร์ครับผม

เบอร์อะไรก็มาเหอะ แต่อยากได้ 123

Offline Rin-Mega-Sewagon

• VIP's Member
  • นักรบพเนจร
รอเลขที่ 111 สำหรับคัน โอเมะ แวน ต่อไป

ซ่อมก่อนเสีย ดีที่ซูดส์
วาจาจริงใจ แสลงหู

Offline plawahn

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
ผมจอง 168 ครับ เผื่อ แอสตร้า 5 ด. อิอิ

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline pakavat

• หนึ่งในใต้หล้า
ผมจอง 154 ครับ แอสตร้าแฮชแบค ของเพื่อนฝากมาครับ :'( :'( :'(

Offline namkhow

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • No.: 191
  • รุ่นรถ: corsa
  • สีรถ : สีแดง
  • เครื่องยนต์: 1400

Offline godgi

• No.: 109
  • รุ่นรถ: Corsa
  • สีรถ : เขียว
  • เครื่องยนต์: X14
ขอจองหมายเลข 109 ครับให้ astra 4 ประตูครับ :) :) :)

Offline bat

• bat
เห็นจองกันเยอะๆ รู้สึกนะ  ;D ;D
แต่อย่าลืมเงื่อนไขของการได้มาซึ่งสติ๊กเกอร์ที่ว่านี่ล่ะ... :) :) 

Offline ศุภโชค ชะบา

• *
  • Tel 0841170225
ลงทะเบียนไว้ด้วยผมใช้vectra ทะเบียน 891 สป
ขอจองเลข 198 นะครับ ขอบคุณมากครับ

ด้วยใจรักและตั้งใจ

Offline OPEL-NKP

• **
  • หนุ่ม
  • No.: 166
  • รุ่นรถ: Astra1.6
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: Opel
หมายเลขใดก็ได้ครับ (166 199 ก็ดีครับ อิอิ :หึหึ:)

Offline gun

• **
  • rw_gun@hotmail.com
  • No.: 189
  • รุ่นรถ: Astra sedan M/T
  • สีรถ : Red
  • เครื่องยนต์: C16SE
สวัสดีครับผมกันครับ ใช้ Astra 8v อยู่ขอนแก่นครับ
ขอจองด้วยคน ขอ 189 ขอรับ

ปล.ยังไม่ได้ไปแนะนำตัวในห้องโชว์รูมเลย รถยังทำไม่เสร็จน่ะครับ  :สำนึก:แต่ไปแนะนำตัวกับทั่นจุกในห้องอิสานเอาไว้แล้วไม่ว่ากันนะครับ

astra sedan c16se N/A

Offline jeab2009

• **
ผมขอด้วยคนนะคับ,,,ขอเบอร์166,,,,คับให้,,,,astra1.6,,,,,, :ตาปิ้ง:

Offline jeab2009

• **
หรือเบอร์161ก้อได้นะคับ,,,,,,อยากได้มากๆ :-*

Offline constantly

• *
  • >>>>>Your're My Destiny>>>>>
  • รุ่นรถ: Tell you Later
  • สีรถ : BLACK
  • เครื่องยนต์: X20XEV
ผมขอด้วยคนนะครับเอาเบอร์อะไรก็ได้แล้วแต่สะดวกครับ
(ยกเว้นเบอร์ตองและเบอร์เรียงนะครับ55+)

<<<<<<<< Honesty is the best policy >>>>>>>

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ผมขอด้วยคนนะครับเอาเบอร์อะไรก็ได้แล้วแต่สะดวกครับ
(ยกเว้นเบอร์ตองและเบอร์เรียงนะครับ55+)

เบอร์ตอง เบอร์เรียง... กลอฟ์ เอาไปหมดแล้วครับ... นานๆเขาจาเข้าเมืองกรุง... ต้องเอาให้คุ้ม...  8) 8) 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Omega VIP

เบอร์ตอง เบอร์เรียง... กลอฟ์ เอาไปหมดแล้วครับ... นานๆเขาจาเข้าเมืองกรุง... ต้องเอาให้คุ้ม...  8) 8) 8)

อันนั้นราคามันแรงอ่ะ  ให้เสี่ยระยอง กับ เสี่ยสิงห์บุรี เค้าเลือกไปก่อน   ;) ;) ;)

Offline hotaru_mai

• **
  • นู๋ o'pel กระโปรงแดง
  • No.: 121
  • รุ่นรถ: Opel Astra
  • สีรถ : Red
121  ยังได้มั้ยคะ??.... :มั้ง:

ขอจองหนึ่งที่สำหรับ1คันเจ้าค่ะ

ขับไม่ซิ่ง  เป็นสิ่งปลอดภัย  ขับแบบมีน้ำใจ   นี่สิหญิงไทย ตัวจริง!!

Offline pecth

• สมมุติว่าไม่รู้จักกัน....0/
  • No.: 39
  • รุ่นรถ: Opel VetarA
  • สีรถ : บอล์น
  • เครื่องยนต์: เดิมๆ เครื่องไรอะ ไม่เคยรุ้ รุ้แค่ว่า 8 วาล์ 2.0
 :สำนึก: :สำนึก:ต้นฮ่ะ เดียวเพชรของเบอร์ 39 ด้วยนะ

ของเค้าขาดและอะ..... :สำนึก: :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

กรุไม่รู้คับกรุอึน

Offline ป้าไก่

• *
เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ ไม่ค่อยคล่องคอมค่ะ..คืออยากได้สติกเกอร์ค่ะ เบอร์อะไรก็ได้ค่ะ

Offline เรืองพจน์

• *
  • คนโขทัยแต่ทำงานที่เมืองจัน
สมาชิกใหม่ครับอยู่จันทบุรี corsa 5d  -ขอด้วยครับเบอร์ไรยินดีรับหมด

สมาชิกใหม่ครับ

Offline jimmy

• *
อยากให้สติกเกอร์ด้วยค่ะ ไม่เกี่ยงเบอร์อะไรก็ได้ .. ได้ทั้งเพ..เลย นครศรีธรรมราช จ้าวค่ะ

สาวใต้ตัวคำ 08 6690 8597 .. นัฐ (นครศรีธรรมราช) ใครผ่านมาในตัวเมืองนครศรีฯ แวะทักทายด้วย..

Offline ongchai

• หนึ่งในใต้หล้า
  • top'Zaa
    • ULTIMA-G
หวัดดีครับ เหลือเบอร์อะไรบ้าง

เรารักในหลวง
ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน สำหรับคำแนะนำครับ
08-1779-7389 top'Zaa

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
หวัดดีครับ เหลือเบอร์อะไรบ้าง

เบอร์ที่เหลือก็น่าจะ เบอร์กาม๊อด เบอร์มิวด้า เบอร์ดี้ อะไรประมานนี้แหล่ะครับ ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline jimmy

• *
อยากได้สติกเกอร์เหมือนกัน แต่อยู่นครศรีธรรมราช  ทำงัยดีค่ะ

สาวใต้ตัวคำ 08 6690 8597 .. นัฐ (นครศรีธรรมราช) ใครผ่านมาในตัวเมืองนครศรีฯ แวะทักทายด้วย..

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
อยากได้สติกเกอร์เหมือนกัน แต่อยู่นครศรีธรรมราช  ทำงัยดีค่ะ

รอล็อตหน้านะคะ ตอนนี้ 1-99 เต็มแล้ว

แล้วจะแจ้งเปิดลงชื่อรับอีกทีคะ

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline kk

• **
    • www.sccleanning.com
อยากได้มั่งอ่ะครับน้องใหม่astra van ทำงัยถึงจะได้ไปไหนไปด้วย :แงๆ: :please:

Astra van 1.6 จะถูกจะแพงเอาแดงไว้ก่อน
เป็นคน   ดี   ที่ไม่ดัง..........ดีกว่า เป็นคน   ดัง   ที่ไม่ดี
081-3689673 รุสจร้าช่วยได้จะช่วยช่วยไม่ได้จะภาวนาช่วย

www.sccleanning.com

• เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
อยากได้มั่งอ่ะครับน้องใหม่astra van ทำงัยถึงจะได้ไปไหนไปด้วย :แงๆ: :please:

อีกสักพักจะเปิดจอง No. นะคะ

ถ้าจะให้ดี  ถึงดีที่สุด  มาร่วมมีตติ้ง  และรับสติกเกอร์ที่งาน  ฟรีคะฟรี

พร้อมมีทีมงานบริการติดให้แบบเนียนๆๆ

อิอิ

:) :)

ต้นเดือนมิถุนานี้  มามีตติ้งกันเยอะ ๆ นะคะ 

ใครยังไม่ได้สติกเกอร์ No. 1-99 ที่จองไว้แล้ว  มารับที่งานมีตติ้งนะคะ

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline kk

• **
    • www.sccleanning.com
ต้นเดือนที่ว่ามิ.ย.นี้ไปไหนอ่ะครับใช่ที่ไปดูทะเลหมอกป่าวอ่ะครับ

Astra van 1.6 จะถูกจะแพงเอาแดงไว้ก่อน
เป็นคน   ดี   ที่ไม่ดัง..........ดีกว่า เป็นคน   ดัง   ที่ไม่ดี
081-3689673 รุสจร้าช่วยได้จะช่วยช่วยไม่ได้จะภาวนาช่วย

www.sccleanning.com

ต้นเดือนที่ว่ามิ.ย.นี้ไปไหนอ่ะครับใช่ที่ไปดูทะเลหมอกป่าวอ่ะครับ

แก่งกระจานอะคะ

ตามนี้คะ 

http://www.opel.in.th/index.php/topic,4464.0.html

++++++++

Offline SaMaNTa

• ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
Sticker sticker รบกวนขอเลขเบอร์ 115 ล่ะกันนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

Offline Omega VIP

Sticker sticker รบกวนขอเลขเบอร์ 115 ล่ะกันนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

จะได้หรอครับ   ;D ;D ;D เมื่อวานแฟนคุณ ตู๋ โทรฯมา ตอนผมไปนอนนวด  กลัวพี่เค้าจะเข้าใจผิด  :เครียด: :เครียด: :เครียด:

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง