อยากอยุ่ครอบครัวนี้จัง...(สมาชิกใหม่)...รายงานตัวเจ้าค่ะ

SiGn · 40199

Offline aor

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
งบที่ตั้งไว้คงจะหาได้ไม่ยากนัก ยิ่งเกียร์ธรรมดาด้วย คนเดี๋ยวนี้ขับกันไม่ได้ แต่ดีมากมายในเรื่องความทนทาน
แนะนำให้หยอดกระปุกเพิ่มอีกสัก 20,000-30,000 บาท เผื่อเป็นค่าปรับปรุงสภาพเครื่องยนต์ และช่วงล่างน่ะครับ แล้วจะได้ขับอย่างสบายใจ อ้อ ได้รถมาใหม่ ๆ จัดการเอาเข้าอู่ก่อนเลยนะ ก่อนจะเอาไปซิ่งหนัก ๆ

Offline plawahn

• DekGayRay's
  • CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
สั้นๆ เอส รัชดาคับ 3ตูเครื่องเทอร์โบ

ผมเป็นลูกน้องพี่กร๊อฟนะครับ  555

ถ้าให้ช่วยดูรถอะไรยังไง ติดต่อมาได้คับผม

ฟิ้ววววววววววววววววว :D :D

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline 2000ips

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ขอพลังจงสถิตกับท่าน
หวัดดีครับ

ชื่อศักดิ์ครับ

ตั้งแต่ได้รถมายังซ่อมไม่เสร็จเลยครับ  :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:

"รถเลือกคน" ของนู๋เป้ยว่า น่าจะจริงฮะ ยี่ห้อเดียวกัน รุ่นเดียวกัน ปีเดียวกัน
เข้าเท้าไม่เหมือนกัน ชนิดรู้สึกได้ตั้งแต่เปิดประตูเข้าไปนั่ง

Transformer 1

ชื่อ ศักดิ์ ครับ

Corsa GSi 1.6 X16XE  ผมใช้เอง MAเอง
Zafira 1.8CD Z18XE ผบทบ. และลูกๆใช้ครับ ผมทำหน้าที่ MA
BMx อีก 3 แค่เติมลมยาง

I Love Opel

Offline แบงก์

• corsa b ใช้ดี....จึงบอกเพื่อน
สวัสดีและยินดีต้อนรับครับ อยู่โซนใกล้กันเลยครับผมใช้ 3ประตูสีแดงครับ

มีไรยินดีปรึกษาครับ  อ่อ คันสีฟ้าน่าสนกว่ากันเยอะเลยครับ แต่จะเอาให้ดีก็ตุนไว้สัก20000ครับ

เอาไว้ทำให้มันเรียบร้อย และพร้อมใช้งานครับ เช่น ยาง น้ำมันเครื่อง ช่วงล่าง สำคัญกับความปลอดภัยครับ

นี่รถผมกะมีนแฟนผมครับ ใช้ด้วยกัน ทักทายกันได้ครับ

[/quote]

Offline SiGn

• นักรบพเนจร
  • **
  • น้องนู๋หัดขับ
ยินดีต้อนรับนะคะ

:)

ขอให้ได้รถไวไวน้า...^^*

ขอบคุณค่ะ  อยากจะเข้ามาบอกตั้งนานล่ะ  ว่าแมวตัวใหย่อ้วนน่าฟักมากมาย  เอิ้กๆๆๆ :-*

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ยินดีต้อนรับนะคะ

:)

ขอให้ได้รถไวไวน้า...^^*

ขอบคุณค่ะ  อยากจะเข้ามาบอกตั้งนานล่ะ  ว่าแมวตัวใหย่อ้วนน่าฟักมากมาย  เอิ้กๆๆๆ :-*
ไหงงั้นอ่ะ :) :) 8) 8) 8)

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

• **
ยินดีต้อนรับครับ ผมกริช  อยู่พระราม 2เหมือนกัน ใช้5ดอร์ สีฟ้าครับ  ส่วนเรื่องหารถ เดี๋ยวรอ น้าหมอกะน้า Bird ช่วยหาให้ครับ ครบแก๊งส์พอดี อ้อน้าบัติอีกคนครับหาเก่ง

ยินดีที่ได้รุจักเช่นกานค่ะ  อยุ่ช่วงไหนของพระราม2หรอค่ะ  

ตอนที่ไปเที่ยวทริปแรกของปี  อยากไปด้วยมากมายแต่ไม่มีรถไป+ค้างคืนมิได้ด้วย :สำนึก:

แล้วยิ่งรุ้ว่านัดเจอเส้นพระราม 2 กันด้วย ยิ่งอยากออกไปดูใหย่เลย

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
ยินดีต้อนรับค่ะ คุณทราย

จอย Astra Van 1.6V ค่ะ อยู่โซนลาดพร้าววว / เกษตร-นวมินทร์

สำหรับ Corsa จายเยนๆ ค่อยๆ หา เด๋วก้อมาเองค่าาาาาาาาา ^___^

วันนั้นก้อมีเพื่อนๆ ไป-กลับเยอะแยะเลยค่ะ ติดๆ รถกันไป เสียดายๆ ถ้าโพสบอกก้อมีหลายคันเลยที่รถว่างๆๆ 5555 โดยเฉพาะรถน้าบัติิ ฮิ้วววววววววววววววววววว

• **
ยินดีที่ได้รุ้จักนะค่ะน้องเพชร...พี่โทนี่...พี่วัชร...พี่ออซ...พี่เก่ง...พี่บัต...น้องเอส...พี่ศักดิ์...พี่แบงก์

และเพื่อนๆพี่ๆ(ที่มิยอมบอกชื่อ)  รุ้สึกอบอุ่นจัง  :-[

ทรายต้องรบกวนเรื่องรถอีกเยอะเลย   :-X

• **
ยินดีต้อนรับค่ะ คุณทราย

จอย Astra Van 1.6V ค่ะ อยู่โซนลาดพร้าววว / เกษตร-นวมินทร์

สำหรับ Corsa จายเยนๆ ค่อยๆ หา เด๋วก้อมาเองค่าาาาาาาาา ^___^

วันนั้นก้อมีเพื่อนๆ ไป-กลับเยอะแยะเลยค่ะ ติดๆ รถกันไป เสียดายๆ ถ้าโพสบอกก้อมีหลายคันเลยที่รถว่างๆๆ 5555 โดยเฉพาะรถน้าบัติิ ฮิ้วววววววววววววววววววว

ขอบคุณพี่จอย

ก้อตอนแรกคิดว่าติดรถไปก้อได้  แต่มาคิดดูอีกที  ยังมิรุ้จัก+คุยกะใครซะกะคน  เลยเกรงใจมากก่า 

ถ้ารุ้ว่ารถน้าบัตว่างตั้งแต่แรกก้อติดล้อไปด้วยแล้ว   ;D

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
เหอะๆ เดี๋ยวก็รู้จักครับ ส่วนรถ ถ้าซื้อ 75000 กำไว้อีก 30000 กันเหนี่ยวครับ จริงๆถ้ามีงบซื้อแบบ 100000 ผ่อนก็ได้นะครับแต่ดูที่ซ่อม น้อยหน่อยนะครับ ซื้อใหม่ๆ ไม่ต้อง เอาแบบ พวกบ้า เอาเศษรถมาทำก็ได้ ครับ เกิดไปก๊วยเจ๋งกลางทางลำบาก พี่บัติ เหอะๆ
จะเอารถไปใช้งานแบบไหนครับ และที่บ้านพอจะมีใครมีความรู้เรื่องรถบ้างไหมนะครับ
http://www.taladrod.com/w20/Search/CarDet3.aspx?cib=432202
บอกไว้ก่อนว่าถ้าไม่มีคนดูเป็นรับรองเหนื่อยครับ แต่ราคาก็น่าเสี่ยง
http://www.opellove.com/html/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=5459

สุดท้ายแล้ว ถ้าไม่ได้ลองขับ ก็อย่าซื้อครับ
ผมแนะนำแบบ คร้าวๆ งูๆปลาๆ แบบของผมแล้วกันนะครับ
หลังจากซื้อรถมาขั้นแรก
1. ลูกรอก สายพาน ปั้มน้ำ ของเหลว 4000+
2. ระบบพัดลม ความร้อน หล่อเย็น เช็คก่อน
3. ยางถ้าเดิมๆ ใส่ 13 ก็เหลือๆ 5000
4. ช่วงล่าง บูธ ลูกหมาก ลูกยาง โช๊ค เบ้าโช๊ค 10000-15000 เอาแบบ เดิมๆก็หรูแล้วครับ

พอแค่นี้ก่อนที่เหลือ ดูสภาพรถที่ได้มาก็จะกระจ่าง การดูรถในรูป กับดูของจริงๆ ลองวิ่ง ลอง เบรค รอง การขับขี่ ต่างกันมากครับ ย้อมแมวก็จะ เห็นกันตอนวิ่งนี่เหละ
« Last Edit: 13 Jun 2010, 16:23 by jeabjamiro »

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

• เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
เหอะๆ แถมแอสตร้าก็ถูกดีนะครับ เหอะๆ
http://www.taladrod.com/w20/Search/CarDet3.aspx?cib=432808

:( ยอมไม่ได้คอซ่ามันจะเพิ่มจำนวนมากเกินไปแล้ว เหอะๆ
http://www.taladrod.com/w20/Search/CarDet3.aspx?cib=415800

ส่วนคันเอามาให้ดูนั้นรวมๆก็โอเค แต่ตรงทะเบียนยับไปหน่อย เหอะๆ
และอย่างที่บอกครับถ้าไม่ได้เห็น ไม่ได้จับ ไม่ได้ ลูบ ไม่ได้เคะ รถตัวๆเป็น ตอบไม่ได้เต็มปากแน่นนอน ว่าชนมาไหม
ฉะนั้นการซื้อรถ ที่เรารู้หัวนอนปลายเท้า ถ้าทำได้ดีที่สุดครับ ถามง่าย ตอบได้

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993

Offline ช่อลดา

• VIP's Member
  • โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999

หวัดดีจ้าแอสตร้าแวนอยู่พระรามสองจ้า ยินดีต้อนรับนะจ๊ะ

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

http://www.opel.in.th/index.php/topic,4415.0.html
อันนี้คือ เบื้องต้นครับ

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ยินดีต้อนรับครับ  :)

ลองดูลิงค์นี้นะครับ เลือกดู แล้วเอามาโพสท์คุยกัน

http://www.taladrod.com/w20/Search/TbRst3.aspx#mk:17+md:75

http://www.opellove.com/html/modules.php?name=Forums&file=viewforum&f=3

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
สวัสดีค่ะ :) ขอรายงานตัวก่อนนะค่ะ  ;)

ชื่อ : ทราย

ยินดีต้อนรับครับผม หมอ ครับ corsa 3Dr. 1.4i 8V Auto เดิมๆ รถไม่แรง แอร์พอเย็นอยู่ เครื่องเสียงจีนแดงเสียงดังพอฟังรู้เรื่อง นิวาสถาน อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรีครับ ถ้ามีปัญหาเรื่องรถโทรปรึกษาท่านอื่นเลยนะครับไม่ต้องโทรมาปรึกษากับผมนะครับเพราะผมก็ปรึกษาท่านอื่นเค้าอยู่เหมือนกัน แต่ท่านอกเรื่องหรือไร้สาระยินดีให้คำแนะนำครับ 8) 8) 8)

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
 :'( :'( :'(

สวัสดีครับ...ยินดีต้อนรับด้วยคนครับ...น้าโหน่ง

:-[ :-[ :-[

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline moimoi

ยินดีต้อนรับครับ ผมกริช  อยู่พระราม 2เหมือนกัน ใช้5ดอร์ สีฟ้าครับ  ส่วนเรื่องหารถ เดี๋ยวรอ น้าหมอกะน้า Bird ช่วยหาให้ครับ ครบแก๊งส์พอดี อ้อน้าบัติอีกคนครับหาเก่ง

ยินดีที่ได้รุจักเช่นกานค่ะ  อยุ่ช่วงไหนของพระราม2หรอค่ะ  

ตอนที่ไปเที่ยวทริปแรกของปี  อยากไปด้วยมากมายแต่ไม่มีรถไป+ค้างคืนมิได้ด้วย :สำนึก:

แล้วยิ่งรุ้ว่านัดเจอเส้นพระราม 2 กันด้วย ยิ่งอยากออกไปดูใหย่เลย

ผมอยู่ซ.ท่าข้าม  คุณทรายอยู่ ซ.ไหนครับ               
    ทริปไม่ไปก็ไปส่งได้ครับ  ผมก็ไปส่งเหมือนกันครับ  แค่ได้เจอกันก็มีความสุขแล้วครับ   :หึหึ:

Offline SaMaNTa

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
น้องทราย ยินดีต้อนรับค่า "พี่ตู๋" นะคะ พี่ใช้ Corsa 5d ค่ะ  :)

Offline moimoi

น้องทราย ยินดีต้อนรับค่า "พี่ตู๋" นะคะ พี่ใช้ Corsa 5d ค่ะ  :)

คุณตู๋ ไม่เห็นโชว์ไฟท้ายใหม่เลยครับ รึว่ารอให้ทำสีเสร็จก่อนครับ(มะสนใจแม็กเหรอครับ)     อะอะ   :-[

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
สวัสดีค่ะ :) ขอรายงานตัวก่อนนะค่ะ  ;)

ชื่อ : ทราย

ยินดีต้อนรับครับผม หมอ ครับ corsa 3Dr. 1.4i 8V Auto เดิมๆ รถไม่แรง แอร์พอเย็นอยู่ เครื่องเสียงจีนแดงเสียงดังพอฟังรู้เรื่อง นิวาสถาน อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรีครับ ถ้ามีปัญหาเรื่องรถโทรปรึกษาท่านอื่นเลยนะครับไม่ต้องโทรมาปรึกษากับผมนะครับเพราะผมก็ปรึกษาท่านอื่นเค้าอยู่เหมือนกัน แต่ท่านอกเรื่องหรือไร้สาระยินดีให้คำแนะนำครับ 8) 8) 8)
ดู๊..ร่ายซะยาว   คราวนี้ไม่โดน Dup' แน่นอน... :ปลิว:

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline SaMaNTa

• ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
น้องทราย ยินดีต้อนรับค่า "พี่ตู๋" นะคะ พี่ใช้ Corsa 5d ค่ะ  :)

คุณตู๋ ไม่เห็นโชว์ไฟท้ายใหม่เลยครับ รึว่ารอให้ทำสีเสร็จก่อนครับ(มะสนใจแม็กเหรอครับ)     อะอะ   :-[

ใช่คะ คุณกริช รถตู๋ยังไม่เสร็จดีเลย เดี๋ยวจะเอาไปให้เค้าช่วยเปลี่ยนไฟใหม่ให้เลยค่ะ

แม็กสวยค่า สนก็สนอยู่ ไว้ตู๋โทรไปคุยด้วยนะคะ เดี๋ยวจะมีคนเข้ามาแซวค่า...  8)

Offline aor

- คุณทราย ๆ ตังส์เหลือจากซื้อรถ ก็อย่าเพิ่งรีบเอาไปซื้อของแต่งอย่าง ไฟท้ายแต่ง ล้อแม็ค ล่ะ เอาไว้เป็นค่าใช้จ่ายปรับสภาพเครื่องยนต์และช่วงล่างก่อนเลยนะ
- ส่วนคุณคนที่มีไฟท้ายแต่งใหม่ ๆ แล้วจะทำสีรถด้วย ก็เอารถไปทำสีพร้อมไฟท้ายเดิม ๆ ไปก่อนนะครับ ตอนทำสีเขาก็คงถอดไฟท้ายเดิมออก เมื่อทำสีใหม่เสร็จ ก็ให้เขาติดไฟท้ายที่ได้มาใหม่แทนทีเดียวเลย (อย่าเพิ่งไปเปลี่ยนไฟท้ายตอนนี้ เดี๋ยวต้องถอดเข้าออก 2 รอบ อาจชำรุดได้)

Offline bat

• bat
ส่งกันจังนะ  :จุก:
เอาเป็นว่าน้องทราย ลองติดตามชมตามที่สมาชิกหลายๆท่านแนะนำ ชี้ช่องมา ไปเรื่อยๆก่อนละกัน เพราะเหล่าสมาชิก คงอยากให้น้องทรายมาร่วมเป็นครอบครัวเดียวกันเร็วๆ :-* :-* :-*

• **
ยินดีต้อนรับครับ น้องทราย  พี่โทนี่นะครับ อยู่บางบัวทองปู้น... http://www.opel.in.th/index.php/topic,4109.0.html

คันสีขาวที่น้องทราย...ชอบๆนั้นหน่ะ หน้าเคยโดนจิ้มมาครับพี่เคยพาเพื่อนไปดูแล้ว..ไม่ค่อยประทับ  สีสวยนะแต่สภาพเครื่องยนต์กันหน้าบาน...ครับ

งบประมาณนี้..มีเกียร์ออโต้คันหนึ่งครับ อยากรู้โทรมาละกันครับหรือก็ใส่เบอร์ทิ้งไว้..เดี๋ยวโทรหา   ว่าแต่รีบมั้ยครับ..

สนใจเหมือนกันค่ะ :หึหึ: แต่ว่ามันเป็นA/T แล้วถ้านู๋จะเอามาเปลี่ยนเป็นM/Tจะเปลี่ยนได้รึป่าวค่ะ :มั้ง:

ถ้าเปลี่ยนได้ราคาประมานเท่าไหร่ค่ะ :มั้ง:  หรือว่าพี่ๆคิดว่ายังไงดีค่ะ แนะนำหน่อยค่ะ

ปล.พี่โทนี่มีรูปรถคันที่ว่ารึป่าวค่ะและต้องซ่อมส่วนไหนอีกรึป่าวค่ะ....ช่วยชี้เป้าให้หน่อยค่ะ....อยากเห็นค่ะ  :ตาปิ้ง:(ทรายมะค่อยรู้เรื่องรถเท่าไหร่ :สำนึก:กลัวคุยกะพี่โทนี่แล้วจะพาพี่โทนี่ งง ไปด้วยค่ะ) 8) 8) 8)

เหอะๆ เดี๋ยวก็รู้จักครับ ส่วนรถ ถ้าซื้อ 75000 กำไว้อีก 30000 กันเหนี่ยวครับ จริงๆถ้ามีงบซื้อแบบ 100000 ผ่อนก็ได้นะครับแต่ดูที่ซ่อม น้อยหน่อยนะครับ ซื้อใหม่ๆ ไม่ต้อง เอาแบบ พวกบ้า เอาเศษรถมาทำก็ได้ ครับ เกิดไปก๊วยเจ๋งกลางทางลำบาก พี่บัติ เหอะๆ
จะเอารถไปใช้งานแบบไหนครับ และที่บ้านพอจะมีใครมีความรู้เรื่องรถบ้างไหมนะครับ
http://www.taladrod.com/w20/Search/CarDet3.aspx?cib=432202
บอกไว้ก่อนว่าถ้าไม่มีคนดูเป็นรับรองเหนื่อยครับ แต่ราคาก็น่าเสี่ยง
http://www.opellove.com/html/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=5459

สุดท้ายแล้ว ถ้าไม่ได้ลองขับ ก็อย่าซื้อครับ
ผมแนะนำแบบ คร้าวๆ งูๆปลาๆ แบบของผมแล้วกันนะครับ
หลังจากซื้อรถมาขั้นแรก
1. ลูกรอก สายพาน ปั้มน้ำ ของเหลว 4000+
2. ระบบพัดลม ความร้อน หล่อเย็น เช็คก่อน
3. ยางถ้าเดิมๆ ใส่ 13 ก็เหลือๆ 5000
4. ช่วงล่าง บูธ ลูกหมาก ลูกยาง โช๊ค เบ้าโช๊ค 10000-15000 เอาแบบ เดิมๆก็หรูแล้วครับ

พอแค่นี้ก่อนที่เหลือ ดูสภาพรถที่ได้มาก็จะกระจ่าง การดูรถในรูป กับดูของจริงๆ ลองวิ่ง ลอง เบรค รอง การขับขี่ ต่างกันมากครับ ย้อมแมวก็จะ เห็นกันตอนวิ่งนี่เหละ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำของทุกคนนะค่ะตอนนี้กะลังเริ่มศึกษาข้อมูลที่ทุกคนส่งมาให้ดูอยู่ค่ะ ขอบคุณมากๆเลยนะค่ะ :)

ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ พี่ตู๋ น้าโหน่ง ลุงหมอ 8) 8)

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
^
ลุงหมอ คร้าบบบบบ...  ;D

ทรายมะค่อยรู้เรื่องรถเท่าไหร่ กลัว คุยกะพี่โทนี่แล้ว จะพาพี่โทนี่ งง ไปด้วยค่ะ
อืม มีสิทธิ์งงกันทั้ง 2 ฝ่ายแน่นอน 55

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline aor

คอร์ซ่า 3 ประตู เกียร์ธรรมดา น่าจะหาได้ไม่ยาก แล้วคงไม่แพงด้วย เพราะเดี๋ยวนี้คนไม่ค่อยอยากใช้เกียร์ธรรมดากันแล้ว
แนะนำให้อดทน รอดูไปเรื่อย ๆ เดี๋ยวมีเข้ามาเองแหละ อย่ารีบไปเสียเงินเอาเกียร์ออโต้ เพื่อมาแปลงเป็นธรรมดาเลย รีบร้อนไปใยครับ

Offline pukaaak

• **
สวัสดีคะ ปูคะ
อยู่แถว พระรามสองคะ
อยากลองขับเชิญได้นะคะ
ออโต้ขับสบายกว่าเยอะคะ ตอนแรกว่าจะขายทำใจไม่ได้
ยังไม่เคยไปร่วมกลุ่มเสียที บ้านนี้เขาน่ารักกันทั้งนั้น :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• ^-^ Project Manage .
 :) :)
ยินดีต้อนรับ หา คันที่ถูกใจได้ไวๆ น่ะค่า ปูเองก้อได้คน ในเว้ป เนี่ยแหล่ะค่ะ ที่ช่วย..

PS.. เเหม๋ พี่บัติ พี่โทนี่ขา ...  อิอิ ไม่เห็น เรียก ว่า น้องปู กะเขา บ้างเลย อ้ะ ... 8) 8)

Offline Khing_kaw

• ชื่อ หนึ่ง (แม่พี่ขิง&น้องข้าว) Corsa 3 Door
น่านซิ ทีเราเรียกป้า  :( :(

ยินดีตอนรับจ้า มีนามว่า หนึ่งค่ะ  หรือ เรียก แม่น้องข้าวก็ได้จ้า
รถซื้อแล้วแต่ตอนนี้ยังจอดอยู่ที่อู่อยู่จ้า ใกล้ได้ขับหละ :-* :-*

เสื้อผ้าเด็ก แหล่ม ๆ แนวยุโรป ญี่ปุ่น สนใจ แวะดูก่อน
www.khing-kawshop.pantown.com/
งานอดิเรกจ้า หาเงินมาแต่งรถ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง