เที่ยงเสาร์นี้ ยกเลิกนัดครับ..รถไม่ขายแล้ว

PeeSard · 2837

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
เมื่อตะกี้นี้ วันศุกร์ 2 กค. 53 เวลา 16.30 น.
เจ้าของรถเพิ่งโทรบอกพี่โน่ว่า พี่เขาเปลี่ยนใจไม่ขายแล้ว

รัยว้าาาาา พี่โน่เบิกเงินมาพร้อมแล้ว...เฮ้อ
ขออำภัยทุกๆท่านด้วยนะครับ
..
:)

เอารูปรถจากบ้านนอกมายั่ว แก้เซ็งไปพลางๆก่อน
« Last Edit: 02 Jul 2010, 16:49 by PeeSard »

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline baskgame

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • รับซ่อมประกอบคอม Mac pc Mac for pc 0836003444
^^^ ยี่ห้อไรครับพี่นุ่น เห็นขับอยู่แถวๆซอยผมคันนุง

Offline aor

อยากไปดูด้วยจัง แต่ติดอยู่นอกประเทศ ว่าแต่เป็น 3 หรือ 5 หรือ ซีดานครับ (เพราะในรูปเป็น 3 ประตูและตัวซีดาน รูปแอสตร้าจากยุโรปนั้น ให้ดูเล่นเฉย ๆ ใช่ไหมครับ) ถ้ามีรูปคันจริงที่จะขายด้วย จะได้ช่วยวิเคราะห์จากรูปอ่ะครับ ตามประสาคนที่ชอบสอดส่อง

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
แอสตร้า 3D หากยากมากๆครับ

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

อยากไปดูด้วยจัง แต่ติดอยู่นอกประเทศ ว่าแต่เป็น 3 หรือ 5 หรือ ซีดานครับ (เพราะในรูปเป็น 3 ประตูและตัวซีดาน รูปแอสตร้าจากยุโรปนั้น ให้ดูเล่นเฉย ๆ ใช่ไหมครับ)
ถ้ามีรูปคันจริงที่จะขายด้วย จะได้ช่วยวิเคราะห์จากรูปอ่ะครับ ตามประสาคนที่ชอบสอดส่อง
ในรูป เอามาแปะยั่วเฉยๆครับท่าน
แล้วก็เอามายั่วอีก

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ

Offline mod...kub

• หนึ่งในใต้หล้า
  • Nine foul. . . Nine life

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
พี่โน่ ที่เคยใช้คอซ่าสีขาวป่ะครับ

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline Omega VIP

พี่โน่ ที่เคยใช้คอซ่าสีขาวป่ะครับ

แม่นแล้ว ตอนนี้คันนั้นโดนลูกสาวยึดไปเป็นที่เรียบร้อย  ;D :) ;D

กี่โมงละครับ ;D
ประมาณเที่ยงละมั้งครับ มดอยากได้รัยเพิ่มอีกมั้ย..555

Offline mod...kub

• Nine foul. . . Nine life
กี่โมงละครับ ;D
ประมาณเที่ยงละมั้งครับ มดอยากได้รัยเพิ่มอีกมั้ย..555
:สำนึก:

แม่นแล้ว ตอนนี้คันนั้นโดนลูกสาวยึดไปเป็นที่เรียบร้อย  ;D :) ;D
เก็บมาให้ดู

สรุป เป็นที่ประจักษ์แล้ว เขาไม่ขายแล้วครับ
พี่โน่ก็แคนเซิลรถทัวร์ไปแล้ว รอดูคันอื่นกันต่อไป

งบไม่เกินแสน กับ Astra 5D ใครเจอช่วยชี้เป้าด้วยคร้าบบบบบ..
เด๋ว พี่โน่จะลงมาเอาไปเองเลยครับ..

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ต้องโทรไปถามรายละเอียดเองนะครับ

http://www.taladrod.com/w20/Search/CarDet3.aspx?cib=436089 ธรรมะ
http://www.taladrod.com/w20/Search/CarDet3.aspx?cib=429863 อ๊อตโต้

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
สรุปว่า ไปเจอที่ อู่พี่เข้โดยบังเอิญ.... และก็ ไปกินโคขุน ซอยนวลจันทร์ แทนครับ  :P

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

สรุปว่า ไปเจอที่ อู่พี่เข้โดยบังเอิญ.... และก็ ไปกินโคขุน ซอยนวลจันทร์ แทนครับ  :P
นั่นแระ เด๋ว ซักพักพี่โน่จะต้องหาคันใหม่ใหญ่ขึ้น ตามตำแหน่งงาน..555

Offline mit

• ขับ corsa 5d
  • No.: 139
  • รุ่นรถ: opel corsa at 8v
  • สีรถ : เขียว...ลายทั้งคัน
  • เครื่องยนต์: c14nz เครื่องเทพ
คันนี้อะเปล่าครับ...... :)

เจ็บมาเยอะ........
ปราจีนบุรี (พระราม ๙ )
tel. ๐๘๙ ๙๘๗๖๐๔๘ 092-0154924

ทะเบียนปทุมครับ.. ท่านเข้าไปเมื่อไรล่ะ?
วันเสาร์นั่งแช่ตั้งแต่เที่ยงยันเย็นประมาณ ทุ่มนิดๆ ..กะว่าจะละลายน้ำสีแดงให้หมด แต่ไม่ไหว 55+

Offline mit

• ขับ corsa 5d
  • No.: 139
  • รุ่นรถ: opel corsa at 8v
  • สีรถ : เขียว...ลายทั้งคัน
  • เครื่องยนต์: c14nz เครื่องเทพ
วันศุกร์อะครับ.......รถมาตั้งแต่วันอาทิตย์แล้วครับ(29/06/2010)
อาจาร์ :D เลี้ยงน้ำแดงตั้งแต่วันศุกร์แล้วอะครับ (ลงจากเครื่องเลยครับ)ละลายไม่หมดเหมือนกัน 555+
« Last Edit: 06 Jul 2010, 09:25 by mit »

เจ็บมาเยอะ........
ปราจีนบุรี (พระราม ๙ )
tel. ๐๘๙ ๙๘๗๖๐๔๘ 092-0154924

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้

อยากได้แม็คลายนี้จังเลยอ๊ะ

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

อยากได้แม็คลายนี้จังเลยอ๊ะ
เอาดิ แม็กลายนี้ ไม่น่าหายาก.. แล้วที่เคยถามว่าจะเอาล่ะ ที่ลายแบบของทหารเรือ..?

Offline Oz_Non

• VIP's Member
  • ผู้เยี่ยมยุทธ
  • 089-668 8878
    • www.puworldphone.com

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง