ถึงจะตกรอบ ผมจะชียร์เกาหลีใต้ อีก 4 ปีก้อเีชียร์ เชียร์ ๆ ๆ

ongchai · 2762

Offline ongchai

• หนึ่งในใต้หล้า
  • top'Zaa
    • ULTIMA-G
ถึงจะตกรอบ ผมจะชียร์เกาหลีใต้ อีก 4 ปีก้อเีชียร์ เชียร์ ๆ ๆ ๆ ๆ ;) ;) ;D ;D

เรารักในหลวง
ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน สำหรับคำแนะนำครับ
08-1779-7389 top'Zaa

• top'Zaa
    • ULTIMA-G
อยากไปเชียร์ถึงขอบเลยยยยยยยยย  :-* :-* :-* :-* :-*

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน สำหรับคำแนะนำครับ

Offline Omega VIP

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
ผมก็เชียร์เกาหลีใต้เหมือนกัน  :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-*

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
ผมก็เชียร์เกาหลีใต้เหมือนกัน  :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-*

เกาหลีใต้ นี่คือ เกาหลีใต้สะดือ ป่ะลูกพี่  ;D  ;D  ;D  ;D  ;D

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
เค้าจาอาว....เอาตัวมีเขา กับมีโบว์ อ่ะ.... :please: :please: :please: :please:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
เค้าจาอาว....เอาตัวมีเขา กับมีโบว์ อ่ะ....
บ้านน้องเขาอยู่สุพรรณฯครับพี่ต้น... ;D ;D ;D

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
เกาหลีใต้ นี่คือ เกาหลีใต้สะดือ ป่ะลูกพี่  ;D  ;D  ;D  ;D  ;D
อื่ม...แล้วถ้าเกา ใต้สะดือ..นะจะเป็นอ่ะครับพี่เพชร...

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

• top'Zaa
    • ULTIMA-G
เชียร์  ๆ เอาด้วย อิอิ

ลูกน้องรู้ใจจัง  มาม่ะตามพี่ไปทัวร์เกาหลีดีกว่า  เอสโด้  ดุ๊กดิ๊ก   

Offline Oz_Non

• VIP's Member
  • ผู้เยี่ยมยุทธ
  • 089-668 8878
    • www.puworldphone.com

ลูกน้องรู้ใจจัง  มาม่ะตามพี่ไปทัวร์เกาหลีดีกว่า  เอสโด้  ดุ๊กดิ๊ก   

งานว่างแล้วรึ จะได้ชวนไปเป็นผู้ติดตาม  ;D ;D ;D

be a nice guy & wish everybody be happy in OPEL

งานว่างแล้วรึ จะได้ชวนไปเป็นผู้ติดตาม  ;D ;D ;D

ยังหาลูกน้องใหม่ไม่ได้ครับ  แต่อยากเป็นผู็ติดตามมากๆ  สาวๆ Dtac น่ารักจัง  เหตุผลนี้แหละ กอล์ฟเลิใช้ AIS มากว่า 9 ปี ทั้งที่ใช้มันตั้งแต่มือถือรุ่นกระดูก ระบบ 900

[/quote]

[/quote]

ยังหาลูกน้องใหม่ไม่ได้ครับ  แต่อยากเป็นผู็ติดตามมากๆ  สาวๆ Dtac น่ารักจัง  เหตุผลนี้แหละ กอล์ฟเลิใช้ AIS มากว่า 9 ปี ทั้งที่ใช้มันตั้งแต่มือถือรุ่นกระดูก ระบบ 900
[/quote]

เหตุผลบ่งบอก... :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:  ม่ะใช่สาว Dtac เป็นพริตตี้ที่ทางออกาไนท์จัดมาดูแล 
ว่าแต่น้องกอล์ฟจาไปเป็นผู้ติดตามจริงๆรึ กำลังหาคนติดตามให้ช่วย

ขับรถอยู่พอดีเลย  8) 8) 8)

be a nice guy & wish everybody be happy in OPEL

Offline Osaint

• ToT ซ่าไม่เลือกที่
  • No.: 77
  • รุ่นรถ: CORSA
  • สีรถ : ORANGE
  • เครื่องยนต์: 1400
เค้าจาอาว....เอาตัวมีเขา กับมีโบว์ อ่ะ....
บ้านน้องเขาอยู่สุพรรณฯครับพี่ต้น... ;D ;D ;D

อุ้บ  ... จุกเลยอ่ะ    

เห็นแล้วกลัวไม่มีใครเชียร์ คาเมอรูนแน่  

0 8 8 3 6 1 9 3 9 7

[/quote]
[/quote]
เหตุผลบ่งบอก... :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:  ม่ะใช่สาว Dtac เป็นพริตตี้ที่ทางออกาไนท์จัดมาดูแล 
ว่าแต่น้องกอล์ฟจาไปเป็นผู้ติดตามจริงๆรึ กำลังหาคนติดตามให้ช่วย
ขับรถอยู่พอดีเลย  8) 8) 8)
[/quote]

น้าจะเอาโหมดไหนอ่ะครับ  พ่อ-แม่บ้าน จ่ายตลาด รึ ต้องรีบไปขึ้นเครื่องที่สนามบิน อ่ะครับ  น้าออช

น้าจะเอาโหมดไหนอ่ะครับ  พ่อ-แม่บ้าน จ่ายตลาด รึ ต้องรีบไปขึ้นเครื่องที่สนามบิน อ่ะครับ  น้าออช
[/quote]

มะช่าย ประมาณว่าไปซื้อรถ แล้วช่วยขับกลับมาให้ด้วยอ่ะ

เชียงใหม่ของพี่+เชียงรายของลุงโทนี่ ..2 job เลย แล้วจะร้องเป็นผู้ติดตามอีกม่ะ  8) 8) 8)

Offline QgomKing

• No.: No.47
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4
  • สีรถ : ฟ้า
แบบนี้ผมเชียร์สุดใจขาดดิ้น   8)

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
ลูกพี่กร๊อฟปรี้  สิ้นปี ไปตีเกาหลีกันนน :ปลิว: :ปลิว: :ปลิว: :ปลิว:

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ลูกพี่กร๊อฟปรี้  สิ้นปี ไปตีเกาหลีกันนน :ปลิว: :ปลิว: :ปลิว: :ปลิว:
แถวหนายยยยยยย?

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

ก่อนไปไหนขอคนงาน สัก 2 คนก่อนได้ไหมอ่ะ  ม่าม้าจะได้ไม่ยุ่งอ่ะ  :) :) :)

ตอนนี้เงินเลยเหลือไปถอยมือถือใหม่ แล้วกำลังจะไปสอยแม๊ก VIP ดูอยู่ระหว่าง 18 กับ 19 แบบ F9 R 10 - 10.5  Final Diff 4.1 Skyline

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง