ของใครมั้งละเนี่ย...แหล่มทั้งน้าน..

thiratoon · 5224

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ของใครก็มารายงานตัวเองนะคร๊าบ....เพื่อนผมเก็บไว้ผมแอบเอามาอวด..

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
อ่ะ ของ ป๋ม รูปบนล่างซ้ายคับ..  ;)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

เด็กเส้น..คันนั้น เคยเป็นของผ๊ม :please: :please:

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline อับดุล

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ชอบใช้ Opel
รถสวยๆ ทั้งนั้นเลยเจ้า Opel

คนเราทุกคน  ผมเชื่อว่า ไม่มีใครที่จะดีไปซะทุกอย่าง  ทุกๆคนต้องมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นแหละ  แต่การที่พวกเรามาอยู่รวมกันได้  คบกันได้  พูดคุยกันได้ และสนิทกัน ก็เป็นเพราะว่า  เรานั้นต่างรับข้อเสียของกันและกันได้ก็เท่านั้นเอง   แต่เหนือสิ่งอื่นใด   เราจะต้องจริงใจและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ในยามที่พวกของเราต้องการความช่วยเหลือ  และทำให้พวกของเรานั้นมีความสุขที่สุดเวลาที่อยู่กับเรา เท่านั้นพอ

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ฝากระโปรงดำ/แดง ของผมเองแระ
(จะอัพเดตเพิ่ม..ยังไม่มีเวลาทำเลย)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline airr

• airr@snowwhite
    • http://www.weddingsquare.com/airich/
ชอบแถวที่5 คันที่3 ดูดีมากมาย หล่อม๊ากกกกกกก

Offline Autorun

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ชอบแถวที่5 คันที่3 ดูดีมากมาย หล่อม๊ากกกกกกก
ต้องตามไปขอ เสี่ยพี่ซิ้น

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
อย่างงี้ของเสี่ยกอล์ฟ ดูไม่ดีเท่าเลยจิ..อิอิ
ทำสีฟ้าเมทาลิค+ลูไซด์ไปเลยมั้ยน้องกอล์ฟสุดหล่อ 555

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline LukTarn

ไม่มีรถเค้าอ่ะ โทนี่เอามาไม่หมดนี่

Offline GSI GODZILA

:ไม่: :ไม่: :ไม่:เค้ามีรถตั้ง3คันไม่เหงมีรถเค้าซักการูปเลย ฟ้าดินช่างไม่เปงธรรม :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ:

Offline bat

• bat
น้าโทนี่ ใส่ชื่อเลยเบอร์โทรติดต่อด้วยดิ แล้วเดี๋ยวผมเอาไปจัดการต่อให้  :D ;) :D ;)

Offline m_pong

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • mmmm
ของผมแถวที่ สี่ คันที่ สอง คับ    ตอนนี้หน้าใม่ดำแล้ว คับ  แต่มีหูมาเพิ่มคับ อิอิอิ   :หึหึ:  :หึหึ:

เวปบอร์ดมีไว้คลายเคลียดอย่าไปซีเรียสเดี๋ยว"บ้า''

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ต้องตามไปขอ เสี่ยพี่ซิ้น

หายไปนานเลยนะคุณAutorun ช่วงนี้ดูท่าจะบุญพาวาสนาส่งอาจได้ครอบครองรถป้ายแดง ยี่ห้อ ฟ๊อด เฟี๊ยด บ้า นะเนี่ย โหงวเฮ้งดีจังเลยละ  :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง: ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

ไม่มีรถเค้าอ่ะ โทนี่เอามาไม่หมดนี่
ครือ set นี้เขาเก็บมาจาก ริมเลระยอง ทริป พีระเซอร์กิตไงจร๊ะ...วันนั้นเจ้านู่แดงออกงานมิใช่รึ

Offline LukTarn

อ้าวเหรอ นึกว่ารวมภาพที่ไปทริปต่างๆ  :สำนึก:
แล้วไม่เห็นเอารถใหม่มาโชว์บ้างเลยอ่ะ
เค้ายังไม่เห็นเลย หรือเอามาลงแล้ว
อยู่ตรงไหน อยากเห็น อยากเห็น

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง