ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ

Jacky kn · 4623

Offline Khing_kaw

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ชื่อ หนึ่ง (แม่พี่ขิง&น้องข้าว) Corsa 3 Door
ยินดีต้อนรับนะคะ
ชื่อหนึ่งค่ะ ขับ Corsa 3D สีเขียว เป็นลูกครึ่งญี่ปุ่นค่ะ
อยู่แถว ๆ ศรีราชา ชลบุรีค่ะ
:) :)

เสื้อผ้าเด็ก แหล่ม ๆ แนวยุโรป ญี่ปุ่น สนใจ แวะดูก่อน
www.khing-kawshop.pantown.com/
งานอดิเรกจ้า หาเงินมาแต่งรถ

Offline jeab2009

• นักรบพเนจร
  • **
 :)ยินดีต้อนรับอีกคนคับบบบบ,,,,,ขอให้ขับได้เก่งๆนะคับบบบบเอาใจช่วย,,,,ผมเจี๊ยบastraคับ

Offline Korza

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ยินดีต้อนรับครับ เบิร์ด คอซ่า 3 ประตู มารดำ มารขาว

ปวดคออะครับ เคียงดูรูป จขกท จนปวดไปหมดและ.....ต้องแวบไปนวดแก้คอเคร็ดละมั้ง....

Offline ช่อลดา

• VIP's Member
  • หนึ่งในใต้หล้า
  • โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999
หวัดดีจ้า ใช้คาราแวน จ้า   อยู่บางกระดี่  พระราม  2 

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
หวัดดีจ้า ใช้คาราแวน จ้า   อยู่บางกระดี่  พระราม  2 

รุ่นราวคราวเดียวกันคงจะคุยกันถูกคอเน่อะ :มั้ง: ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline mit

• ขับ corsa 5d
  • No.: 139
  • รุ่นรถ: opel corsa at 8v
  • สีรถ : เขียว...ลายทั้งคัน
  • เครื่องยนต์: c14nz เครื่องเทพ
ยินดีต้อนรับครับ มิตรครับ อยู่ พระราม๙ ปราจีนบุรีครับ..... :)

เจ็บมาเยอะ........
ปราจีนบุรี (พระราม ๙ )
tel. ๐๘๙ ๙๘๗๖๐๔๘ 092-0154924

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
 :'( :'( :'(

หวาดดีคร้าบ ยินดีต้อนรับพวกเดียวกันครับ(Body) ;D
 ผม โหน่ง คอร์ซ่า น้องฟ้า 5 ประตูครับ

:หึหึ: :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ:

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline Jacky kn

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *

เดี๋ยวเดือนกันยาจะย้ายไปอยู่เชียงใหม่แล้วค่ะ  จะไปเอาน้องCorsa 3Drs สีฟ้า ที่มัดจำกะเจ้าของเก่าเค้าที่เชียงใหม่ด้วย
ได้รถแล้วจะถ่ายรูปมาให้เพื่อนๆ พี่ๆ ดูนะคะ   ส่วนตัวหนุนตอนนี้อยู่กรุงเทพ ลาดพร้าว112 ค่ะ

ขอบคุณทุกๆคนสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นค่ะ    :) :) :) 

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

เดี๋ยวเดือนกันยาจะย้ายไปอยู่เชียงใหม่แล้วค่ะ  จะไปเอาน้องCorsa 3Drs สีฟ้า ที่มัดจำกะเจ้าของเก่าเค้าที่เชียงใหม่ด้วย
ได้รถแล้วจะถ่ายรูปมาให้เพื่อนๆ พี่ๆ ดูนะคะ   ส่วนตัวหนุนตอนนี้อยู่กรุงเทพ ลาดพร้าว112 ค่ะ

ขอบคุณทุกๆคนสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นค่ะ    :) :) :) 

อ่ะ มาเชียงใหม่แล้วบอกนะครับ มีอะไรให้ช่วยบอกได้ฮะ ผมอยู่ในเมือง...  :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline SiGn

• **
  • น้องนู๋หัดขับ
ยินดีต้อนรับค่ะ ชื่อทราย ขับcorsa เบอร์ 183 (มีเบอร์แล้วยังไม่ได้ติดเลย 8) 8))สีแดง อยุ่ กทม เจ้าค่ะ

เพิ่งหัดขับเหมือนกันค่ะ ยังไม่เก่งเหมือนกันค่ะ ;D ;D เยอร์จนเป็นผู้หญิงแข็งแรงแล้วค่ะ(พวงมาลัยเพาเยอร์) 8) 8)

Offline Aramiss

• ผู้เยี่ยมยุทธ
    • www.sartrayuth.org
ยินดีต้อนรับค่ะ ชื่อทราย ขับcorsa เบอร์ 183 (มีเบอร์แล้วยังไม่ได้ติดเลย 8) 8))สีแดง อยุ่ กทม เจ้าค่ะ

เพิ่งหัดขับเหมือนกันค่ะ ยังไม่เก่งเหมือนกันค่ะ ;D ;D เยอร์จนเป็นผู้หญิงแข็งแรงแล้วค่ะ(พวงมาลัยเพาเยอร์) 8) 8)

นึกซะว่า ไม่เสียตังค์เข้าฟิตเนสละกัน... 8) 8) 8)

Hobby : Flyfishing & Traditional Archery

Work : Thai-Sword Fighting Master & Weapon Maker

Jop : Drive Opel Vectra B

Offline QgomKing

• No.: No.47
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4
  • สีรถ : ฟ้า
ยินดีต้อนรับครับ

ผมโอม ขับ ซีซ่าร์ 5 Dr. 

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

Offline Jacky kn

• *

นึกซะว่า ไม่เสียตังค์เข้าฟิตเนสละกัน... 8) 8) 8)

8)  เข้าตำรา  สวย ทึก และบึกบึน ค่ะ  8) 8) 8)

Offline SiGn

• **
  • น้องนู๋หัดขับ

8)  เข้าตำรา  สวย ทึก และบึกบึน ค่ะ  8) 8) 8)

>:( >:(กล้ามขึ้น 3 ลูกแล้วค่ะ.... 8) 8) 8)  ซะงั้น..... :dead:

ไม่ช่ายอย่างนั้นนะค่ะ  ;) เค้าเป็นผู้หญิงตัวเล็กๆที่น่าสงสารนะค่ะต้องมาออกแรงสาวพวงมาลัย... 8) 8)

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

>:( >:(กล้ามขึ้น 3 ลูกแล้วค่ะ.... 8) 8) 8)  ซะงั้น..... :dead:

ไม่ช่ายอย่างนั้นนะค่ะ  ;) เค้าเป็นผู้หญิงตัวเล็กๆที่น่าสงสารนะค่ะต้องมาออกแรงสาวพวงมาลัย... 8) 8)

สาวซู้ชีวิต....  8) 8) 8) 8) 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline chat2000

• *
 :Dยินดีต้อนรับครับ ผมชัชครับ แม่สาย เชียงราย มาอยู่เชียงใหม่มีอะไรก็ปรึกษาคุณต้นได้ครับ ผมก็โทรไปปรึกษาอยู่เนืองๆครับ

Offline ตัวเล็ก

• *
ดีค่ะ สมาชิกใหม่เหมือนกันค่ะ   8)

Offline cherryjaa

หวัดดีจ้า ยินดีที่ได้รู้จักนะจ้ะ เชอรี่ เชอรี่นะจ้ะ
3ประตูสีเหลืองจ้า เจอกันบนถนนทักทายได้นะ.....อิอิ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง