[corsa] เด็กใหม่ยังไม่มีชื่อ

offing · 6710

Offline offing

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
แวะมาแนะนำตัวครับ corsa 3D เดิมๆ กำลังอยากแต่งเลยมาเจอเวบนี้
ชื่อ ออฟ วิ่งอยู่ ระยอง กะ จันทบุรี เอารูปมาให้ดูครับ เด๋วทำไรเพิ่มจะมาเพิ่มรูปเรื่อยๆคับ

เจอกันทักบ้างนะครับ :bye:

เวบคนจันท์ ที่รักการถ่ายภาพ  www.chanpix.co.cc

• *
อีกรูปนึง ลูกสาวอยากออกกล้อง  :หึหึ:

เวบคนจันท์ ที่รักการถ่ายภาพ  www.chanpix.co.cc

Offline Korza

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ยินดีต้ิอนรับครับ เบิร์ดครับ คอซ่า 3D มารขาวมารดำ วิ่งอยู่มอรเตอร์เวย์ครับ
คงต้องสมัครแก๊งแมวลายแห่งภาคตะวันออกแล้วครับ
รถสวยดีครับ ..... ระวังลูกสาวอย่าผ่านแุถวSlim Bigนะครับ ด๋วจิ๊กโก๋แุถวนั้นพาหนี.....อิอิ

Offline แบงก์

• หนึ่งในใต้หล้า
  • corsa b ใช้ดี....จึงบอกเพื่อน
สวยครับ :D

ผมแบงก์ครับ 3D สีแดงเหมือนกัน แต่ไม่สวยเท่านี้

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ให้เข้ากับเจ้าของก็ต้องให้ชื่อเจ้า "WAR SHIP" ครับ....สีแจ้งจางปางเลยครับ สวย สวย สวย :D

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
อ่ะ ทหารเรือ อีกคนแย้ว....  ;D ;D ;D

สีเงาจังเลย...  :น้ำร้อน:

ออ ล้อลายที่ใช้อยู่ ระวังมันแตกรอบก้านนะครับ... ผมเจอมา 2 คันแล้ว... รถผมด้วย...  :ไม่:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
สวยงามมากครับ เงาแวบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ จริงๆ เหอะๆ
แนะนำว่า หาเบอร์ พี่ๆทีมแมวไว้เลยครับ ช่วยได้ไม่มากก็น้อย ทุกเรื่องราว เกี่ยวกับโอเปิลครับ
ฝากพ่อใหญ่ ทีมถล่มแมวเคลื่อนที่เร็วด้วยครับ เหอะๆ
http://www.opel.in.th/index.php/board,24.0.html

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline naxalez

• ผู้เยี่ยมยุทธ
เห็นรถเค้ามีตราสมออยู่หน้ารถแล้วอิจฉาง่ะ
มีแต่ไอ้นี่ตั้งอยู่ที่บ้าน ไม่รู้ป๊าแกถอดมาจากเรือลำไหนง่ะ
นี่ถ้าผมไม่กลัวหน้าดื้อเวลาเข้าโค้งนะฮะ จะเอามาแปะหน้ารถแล้ววว

รถสวยฮะ แดง เงา สวยมากๆ..เงาแว้บๆๆๆๆ เลยคับ

• *
ยินดีต้ิอนรับครับ เบิร์ดครับ คอซ่า 3D มารขาวมารดำ วิ่งอยู่มอรเตอร์เวย์ครับ
คงต้องสมัครแก๊งแมวลายแห่งภาคตะวันออกแล้วครับ
รถสวยดีครับ ..... ระวังลูกสาวอย่าผ่านแุถวSlim Bigนะครับ ด๋วจิ๊กโก๋แุถวนั้นพาหนี.....อิอิ

ขอบคุณครับ ไปลงชื่อสมัคร แก็งแมวลาย มาเรียบร้อยแล้วครับ

สวยครับ :D

ผมแบงก์ครับ 3D สีแดงเหมือนกัน แต่ไม่สวยเท่านี้

หวัดดีครับคุณแบงก์ ขอบคุณครับ

ให้เข้ากับเจ้าของก็ต้องให้ชื่อเจ้า "WAR SHIP" ครับ....สีแจ้งจางปางเลยครับ สวย สวย สวย :D

เด๋วจะรีบเอาชื่อไป เสนอแฟน ขอบคุณครับ อิอิ

อ่ะ ทหารเรือ อีกคนแย้ว....  ;D ;D ;D

สีเงาจังเลย...  :น้ำร้อน:

ออ ล้อลายที่ใช้อยู่ ระวังมันแตกรอบก้านนะครับ... ผมเจอมา 2 คันแล้ว... รถผมด้วย...  :ไม่:

หวัดดีคับคุณ ต้นผม คนที่โทรไปหาจากระยอง ช่วงอาทิตย์นี้ ไม่รู้นึกออกปะ
แล้วแมกนี่ อีกนานไหมกว่าจะแตก แตกนี่หมายถึงสี หรือเนื้อแมกครับ ชักใจไม่ดีล่ะ

สวยงามมากครับ เงาแวบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ จริงๆ เหอะๆ
แนะนำว่า หาเบอร์ พี่ๆทีมแมวไว้เลยครับ ช่วยได้ไม่มากก็น้อย ทุกเรื่องราว เกี่ยวกับโอเปิลครับ
ฝากพ่อใหญ่ ทีมถล่มแมวเคลื่อนที่เร็วด้วยครับ เหอะๆ
http://www.opel.in.th/index.php/board,24.0.html

ขอบคุณครับ ตามไปเมมเบบอร์มาเกือบหมดและ เสียดายเจอเวบช้าไปหน่อย
เลยหมดเงินกะศูนย์เยอะมากๆๆๆๆ เข้าศูนย์ตลอด เพราะเคยเจออู่อก ครั้งเดียวเข็ดเลย

เห็นรถเค้ามีตราสมออยู่หน้ารถแล้วอิจฉาง่ะ
มีแต่ไอ้นี่ตั้งอยู่ที่บ้าน ไม่รู้ป๊าแกถอดมาจากเรือลำไหนง่ะ
นี่ถ้าผมไม่กลัวหน้าดื้อเวลาเข้าโค้งนะฮะ จะเอามาแปะหน้ารถแล้ววว

รถสวยฮะ แดง เงา สวยมากๆ..เงาแว้บๆๆๆๆ เลยคับ

ผมไปจิ๊กมาจากรถ พ่อนะครับ วิ่งเส้นระยอง-จัน ระยอง-ชล มั่ง ทางหลวงเยอะเกินต้องหาตัวช่วย

Offline naxalez

เอามาแปะหน้ารถแล้วโดนกวนน้อยลงมั๊ยฮะ
ถ้าสะดวกขึ้น เดี๋ยวผมเอาอันที่บ้านมาแปะหน้ารถมั่งดีกว่า
เผื่อๆจะทางสะดวกกกกกก เอิ๊กๆๆๆ

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
แตก...แบบเนี้ยคับ.... เนื้อแม๊กมันร้าวฮะ...

ตอนแรกนึกว่าเป็นเพราะว่าผมใช้ขับลงสนาม แต่ปรากฏว่า รถน้องที่หออีกคันก็เป็นเหมือนกันเลย... เลยคิดว่าไม่ใช่ล่ะ...

ของผมแมกนอกอ่ะครับ :เครียด:

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline modx2916

• นักรบพเนจร
  • **
  • No.: 116
  • รุ่นรถ: vectra a 4 door  3ศ-0686
  • สีรถ : สีขาวมุก
  • เครื่องยนต์: c20 ne  8v
ผมตั้งชื่อให้เอาปะ  golden red ละกัน

รถสวยเงางามมากครับ แต่งอีกหน่อย แหร่มแน่นอน

สีเดียวกับลูกชายผมเลย (แต่มิเงาเท่า)

modx2916

Offline chanat

• Tel 0896762564
ยินดีต้อนรับ นะครับ ทหารเรือ มาแว้ววววววววว

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

Offline wat3899

• CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
ยินดีต้อนรับด้วยคนครับ ผมวัชร หรือ wat3899 ขอเสนอชื่อ corsa super red ครับ แดงได้ใจอีกคัน

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline zaffy

• รุ่นรถ: Zafira 1.8CD
  • สีรถ : บรอนซ์
  • เครื่องยนต์: Z18XE
สวัสดีครับผมกบครับ  น้องแดงสวยจังครับ  :-*

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
เห็นเค้าเสนอตั้งชื่อกันก็อยากตั้งมั่งครับแบบชอบเลียนแบบอ่ะ ;D ;D ;D เอาชื่อ "iron red" กะ "น้องน้ำแดง" ละกันครับ :D :D :D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline wat3899

• CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ

น้าโทนี่ เตรียมคันใหม่เป็นสีแดงอีกไหม จะได้รวมพล คนขับรถสีแดง สักที 555

เห็นเค้าเสนอตั้งชื่อกันก็อยากตั้งมั่งครับแบบชอบเลียนแบบอ่ะ ;D ;D ;D เอาชื่อ "iron red" กะ "น้องน้ำแดง" ละกันครับ :D :D :D

น้าหมอตั้งชื่อได้น่ากินมากๆเลยครับ น้องน้ำแดง ผมชักกระหายน้ำแดงซะแล้ว

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Offline moimoi

ยินดีต้ิอนรับครับ สีเงาดีครับ   :D   แก็งแมวลายได้พวกเพิ่มแระ

Offline Kaset

• รุ่นรถ: ASTRA hatchback
  • สีรถ : น้ำเงินเหลือบม่วงแกมดำ
  • เครื่องยนต์: X16XEL
รถสีแจ่มมากเลยครับ ท่าจะดูแลรักษาดี ส่วนชื่อรถ ให้พวกรุ่นใหญ่เค้าช่วยดีกว่าครับ  ;D

086-9137682  ชื่อเล่น  แบงค์ ครับ
อยู่เขียงใหม่   

Offline nui

:-* รถสวยมากครับเงาได้ใจจริงๆ  ผมอยู่จันทบุรีครับ คอซ่า5ประตูสีเขียว เจอกัน ทักทายกันเด้อครับ

www.toffeeclub.com
www.nokia gang.com
รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

Offline Omega VIP

ยินดีต้อนรับครับ สีสดมากครับ ดูครั้งแรกนึกว่าสีแสดเลยอ่ะ

กอล์ฟ Astra ดาวหางสีฟ้า และ Omega MV6 วิปปุ ครับ  :) :) :)

• *
เอามาแปะหน้ารถแล้วโดนกวนน้อยลงมั๊ยฮะ
ถ้าสะดวกขึ้น เดี๋ยวผมเอาอันที่บ้านมาแปะหน้ารถมั่งดีกว่า
เผื่อๆจะทางสะดวกกกกกก เอิ๊กๆๆๆ

อันนี้ไม่คอนเฟิร์ม ครับ  :หึหึ:

แตก...แบบเนี้ยคับ.... เนื้อแม๊กมันร้าวฮะ...

ตอนแรกนึกว่าเป็นเพราะว่าผมใช้ขับลงสนาม แต่ปรากฏว่า รถน้องที่หออีกคันก็เป็นเหมือนกันเลย... เลยคิดว่าไม่ใช่ล่ะ...

ของผมแมกนอกอ่ะครับ :เครียด:

เริ่ม วิตกจริตแล้วนะเนี้ย

ผมตั้งชื่อให้เอาปะ  golden red ละกัน

รถสวยเงางามมากครับ แต่งอีกหน่อย แหร่มแน่นอน

สีเดียวกับลูกชายผมเลย (แต่มิเงาเท่า)

ขอบคุณครับ เด๋วรวมรวบรายชื่อไว้ก่อน

ยินดีต้อนรับ นะครับ ทหารเรือ มาแว้ววววววววว

ลูกทหาร ถึงจะถูกครับ อิอิ

ยินดีต้อนรับด้วยคนครับ ผมวัชร หรือ wat3899 ขอเสนอชื่อ corsa super red ครับ แดงได้ใจอีกคัน

ขอบคุณครับ จดชื่อเพิ่ม

สวัสดีครับผมกบครับ  น้องแดงสวยจังครับ  :-*

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ ที่นี่ อบอุ่นมากเลยนะครับ

ยินดีต้ิอนรับครับ สีเงาดีครับ   :D   แก็งแมวลายได้พวกเพิ่มแระ

ได้ยินชื่อนี้หลายรอบ จะเข้าถึงแก็งนี้ไหมเนี้ย

รถสีแจ่มมากเลยครับ ท่าจะดูแลรักษาดี ส่วนชื่อรถ ให้พวกรุ่นใหญ่เค้าช่วยดีกว่าครับ  ;D

ล้างเองตลอดครับ นั่งขัดสีที ไม่ต้องทำไรเลยครับ วันนั้น  :ปลิว: ส่วนมาก ล้างเสร็จก็อดไม่ได้ ต้องขัดทุกที

ยินดีต้อนรับครับ สีสดมากครับ ดูครั้งแรกนึกว่าสีแสดเลยอ่ะ

กอล์ฟ Astra ดาวหางสีฟ้า และ Omega MV6 วิปปุ ครับ  :) :) :)

ขอบคุณครับ

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
ยินดีต้อนรับค่ะ...

รถสีสวยจัง..เงาแวปๆๆๆ

นู๋เป้ย Astra 5drs. น้อง BlueBerry~~ ค่ะ

^^

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline jeedz

• พ่อบ้าน ณ. Opel.in.TH
    • Online Network Co.,Ltd
  • No.: VecB 01, Fortuner 111
  • รุ่นรถ: Opel Vectra B, Toyota Fortuner, BMW S1000R
  • สีรถ : VecB เขียว, Fortuner น้ำตาล, S1000R ขาว
  • เครื่องยนต์: Vectra B C20LET, Fortuner 1KD
อ๊า า า า า~ โกลเด้น น น  น ๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  ๆ ๆ

Tel. 089-4272257
http://www.on.co.th บริการ Web Hosting, Co-Location( ฝากวาง Server ), ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง