ขอความช่วยเหลือจากสาวๆนิดครับ

jeabjamiro · 4503

Offline jeabjamiro

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
คิดยังไงกับ
beauty drink
ครับเช่น กล้าถือกินไหม รู้สึกยังไงกับมันแบบ กินแล้วสวยไหม อะไรแบบนั้นนะครับ
และ ชอบแพคมันไหม เป็นต้นใส่มาได้เลยครับ
ขอบคุณครับ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
 :-*

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline cherryjaa

• หนึ่งในใต้หล้า
เคยกิน2ครั้งจ้ะ เพราะคิดว่าอยากสวยขึ้น แระขาวขึ้นหลังจากตากแดดที่ยุดยามานาน รสชาติก็อร่อยดีอะ
แต่คิดว่าคงต้องกินเยอะมากกว่าจะขาว เลยเลิกกินไปแล้วอะจ้ะ แต่ถ้าให้ถือรึว่าซื้อก็กล้านะจ้ะ
แต่ตอนนี้แอบชอบรสชาติอะมิโนโอเคสีชมพู หวานอร่อยดี.... ;) ;)

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
มันก็ยังดีกว่าบีอิ้งนะกรูว่า

อันนั้นถ้ามีตัวเล็กๆเขียนว่า 10W-40 กรูไม่แปลกใจเลย  8)

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
มันก็ยังดีกว่าบีอิ้งนะกรูว่า

อันนั้นถ้ามีตัวเล็กๆเขียนว่า 10W-40 กรูไม่แปลกใจเลย  8)

รสชาดมันเลวขนาดนั้นเลยเหรอ....  :o

น้องๆที่หอ เคยถามเขาบอกว่า ...

1.ไม่อยากกิน โค้ก (มีน้ำตาล)

2.ไม่อยากกิน โค้กซีโร่ (ไม่อาหย่อย)

3.เบื่อชาเขียว

กินไอ้นี่ก็ได้ อย่างน้อยดูเหมือนว่าจะสวยขึ้นฮะ..  :-[

ที่ในตู้เย็นเลยต้อง ติดไว้ 3 รสเลย...  ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
เด๋วนี้ Slogan แบบติ๊งต๊องของน้ำดื่มหลอกเด็กปัญญาอ่อน มันมีมาเกือบทุกแบบแล้วแระ
-กินบำรุงสายตา ต้องกินกี่พันขวดไม่รู้...
-กินบำรุงสมอง  ต้องกินกี่พันขวดไม่รู้...
-กินให้ผิวดีผสม Q10  ต้องกินกี่พันขวดไม่รู้...
-กินแล้วสวยขึ้น  ต้องกินกี่พันขวดไม่รู้...
บลาๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ....เยอะมาก เด็กรุ่นใหม่ที่ปัญญาอ่อน มันก็ต้องหาอะไรมาหลอกอย่างงี้แระ
ถึงจะขายได้ ถ้ามันฉลาดนักนะ มันไม่ซื้อพวกนี้กินหรอก
ต้นทุน 3 บาท ขาย 30       .......กำ.......

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline Khing_kaw

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ชื่อ หนึ่ง (แม่พี่ขิง&น้องข้าว) Corsa 3 Door
ขอโทษนะจ๊ะเจี๊ยบพี่ไม่เคยดื่มเลยอะคะ
แต่เห็นน้องผู้ชายแถวบ้านดื่มด้วยอะคะ เลยถามเค้าว่า
ทำไมดื่มแบบนี้เค้าบอกว่า เผื่อจะมีอะไรดีขึ้น  งงงงงง :มั้ง: :มั้ง:

เสื้อผ้าเด็ก แหล่ม ๆ แนวยุโรป ญี่ปุ่น สนใจ แวะดูก่อน
www.khing-kawshop.pantown.com/
งานอดิเรกจ้า หาเงินมาแต่งรถ

Offline ตัวเล็ก

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ส่วนตัวนะ ดื่มสีม่วงบ่อยค่ะ  เพราะมันอร่อยกว่าสีอื่น  8)
แต่สีชมพูก้ออร่อย (น้อยกว่าม่วงนิดนึง)
ส่วนสีเขียวอ่อนก้อเคยดื่ม เหมือนยาระบายอ่อนๆ ค่ะ มีไฟเบอร์
สีเขียวแก่ไม่อร่อย  :-\
โดยรวมคิดว่าอาจจะช่วยได้เล็กน้อย ขึ้นกับการดูแลสุขภาพด้วยค่ะ

Offline ช่อลดา

• VIP's Member
  • โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999
ไม่รู้ว่าเป็นน้ำอะไรแต่เคยขอชิมของหลานเฟลอขวดสีชมพูก็อร่อยดีนะ :)

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

Offline finn-first

• สุดเลิฟกะเจ้าตัวแสบ..บ (การันตีคับโผ้ม...ม)
 :) :) :) แฟนพี่เอนะคะ,  โดยส่วนตัวแล้วชอบลองของใหม่ๆ ที่อาจจะเพิ่มความสาว และสวย :-[ :-[ ให้กับตัวเอง กับผลิตภัณฑ์ beauty drink  ได้ลองชิมแล้วทั้ง 3 อย่าง :-
1.)  ไฟเบอร์ (ขวดสีเขียวอ่อน) ซึ่งข้างขวดเค้าจะเขียนว่า ช่วยเพิ่มกากฯ กระตุ้นการขับถ่าย  ปกติเป็นคนท้องผูกอยู่แล้ว ก็เลยลองน้ำตัวนี้ดู รสชาติคล้ายๆ สไปรท์จางๆ ก็อร่อยดี แต่ขวดแรกก็ไม่เห็นผลนะ ก็เลยกินขวดที่ 2 อีก ทีนี้งานเข้า (ส้วม) เลย สงสัยน้ำคงเต็มกระเพาะเลยไปกระตุ้นให้ถ่ายง่ะ
2.)   คอลลาเจน (ขวดสีชมพูอ่อน) ข้างขวดจะเขียนว่า เพื่อผิวสวย ก็ลองแล้วรสชาติคล้ายๆก้น แต่อยากสวยง่ะ คงต้องกินเป็นอาชีพน่ะ ถึงจะผิวสวย  ;D ;D ;D
3.)   คลอโรฟิลล์ (ขวดสีเขียวเข้ม) ข้างขวดจะเขียนว่า ล้างสารพิษที่ตกค้างในร่างกาย ปรับการทำงานของลำใส้ ตอนแรกเห็นแล้วไม่กล้ากิน เห็นขวดแล้วทำให้นึกถึงน้ำใบบัวบก  :-\ :-\ พอถ่ายไม่ออก บ่อยๆ และไม่ค่อยจะสบาย ก็เลยนึกว่ามีสารพิษ (อุนจิ) ในร่างกาย เลยกัดฟันกิน ดีกว่ามานั่งทำดีท็อกซ์  :หนาว: :หนาว:

ในส่วนตัวว่ารสชาติก็โอเค กินง่าย มีรสหวานนิดหน่อย ส่วนเรื่อง package น่าจะกระทัดรัดกว่านี้นะ เพราะบางคนกินน้ำน้อย แต่น้ำ beauty drink ขวดสูง...งมาก อยากให้ลดไซด์ลงมาหน่อย และน้ำพวกนี้จะเห็นผลก็ต่อเมื่อกินต่อเนื่องกันนาน.....น และต้องบวกกับดูแลตัวเองด้วย (ไม่ใช่กินน้ำนี้อย่างเดียวแล้วจะ perfect)

ประดิษฐ์ยนต์ (เอ)
"สีดี ต้องดูตอนแห้ง"

มือถือ : 084-114-3366 / ร้าน  : 02-567-2829
Address : 57/41-42 หมู่ 2 ถ.รังสิต-ปทุมฯ ต.บางพูน อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000
Email address : mickyminnie1@live.com

Offline Osaint

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ToT ซ่าไม่เลือกที่
  • No.: 77
  • รุ่นรถ: CORSA
  • สีรถ : ORANGE
  • เครื่องยนต์: 1400
 ผมก็กินนะ ถ้ามีตังเหลือๆ :หึหึ:   มันก็อร่อยดี  ประเมิณดูแล้ว มันก็น่าจะดีกว่า นำอัดลมละกันน่า 

หรือดีกว่า แอลกอฮอล์ด้วย (หรือเปล่า) หรือใครว่ายังไง  >:(

0 8 8 3 6 1 9 3 9 7

Offline ช่อลดา

• VIP's Member
  • โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999

ฮ่ะ จริงเหรอกินแล้วจาสวยและไม่แก่ ที่สำคัญไม่แก่นี่ถูกใจ  อย่างนี้ต้องรีบไปซื้อมากินบ้างแล้ววว :)

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

ฮ่ะ จริงเหรอกินแล้วจาสวยและไม่แก่ ที่สำคัญไม่แก่นี่ถูกใจ  อย่างนี้ต้องรีบไปซื้อมากินบ้างแล้ววว :)

เค้าว่ากันว่าจริงครับคุณป้าช่อ แต่ต้องพวกเอ๊าะๆนะครับถ้าขนาดคุณป้าช่อนี่ต้องดื่มวันละอย่างต่ำๆ1โหลเป็นอย่างน้อย :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:ครับ ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline finn-first

• สุดเลิฟกะเจ้าตัวแสบ..บ (การันตีคับโผ้ม...ม)
 :) :) :)แฟนพี่เอค่ะ,  แหม่มว่าอย่างพี่ช่อไม่ต้องทานก็ได้ ยังสวยปิ๊งอยู่เลย :D :D :D แหม่มเห็นตัวจริงแล้วการันตีได้

ประดิษฐ์ยนต์ (เอ)
"สีดี ต้องดูตอนแห้ง"

มือถือ : 084-114-3366 / ร้าน  : 02-567-2829
Address : 57/41-42 หมู่ 2 ถ.รังสิต-ปทุมฯ ต.บางพูน อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000
Email address : mickyminnie1@live.com

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
ตลกอะ มีผู้ชายกินด้วย 555 ต้น แกอยากขาวใช่มั้ยล่ะ 555

นู๋ก้อคิดเหมือนพี่นุ่นล่ะค่ะ ถ้าจะสวยต้องกินเป็นถัง เพราะมันผสมน้อยมาก หรือไม่ก็กินเป็นยาจริงจัง หรือ beauty shot หรือ ฉีดเลยค่ะ

สารที่ผสมลงไปมันก้อไม่ได้สวยเก๋อะไร ขายถูกมากในตลาดอุตสาหกรรมอาหาร อันนี้พี่สาวบอกมาอีกที

แต่ Beauti Drink นี่เพื่อนก้อบอกว่ากินแล้วเบรกบ่อยู่จริงๆ ถ่ายได้อีก มันคงมีพวกบุกที่ไปทำให้อืดเต็มท้อง พวกนี้เห็นผลเร็วอยู่แล้ว

เครื่องดื่มประเภทนี้ มองว่าน่าจะเป็นอีกทางเลือกนึงสำหรับแก้กระหาย+ได้สวยนิดหน่อยมากกว่า แทนที่จะไปกินน้ำหวานที่ไม่มีวิตามินอะไรเลย มีคุณค่าทางจิตใจว่าชั้นได้สารอาหารที่เป็นประโยชน์นิดๆหน่อยๆ ก้อยังดี ส่งผลให้จิตใจชื่นบาน หน้าตาสดใส ^_^

ส่วนเรื่องการถือ ถ้ากล้าซื้อก้อต้องกล้าถือเส่ะ จะให้แม่ค้าเทใส่ถุงใส่น้ำแข็งรึงายย น้องเจี๊ยบบ้า!!! อิ อิ

ส่วนตัวนู๋ไม่ชอบกินน้ำขวดๆ จะกินก้อต่อเมื่อไม่มีแบบที่ทำใหม่ๆ นู๋ชอบ Green Tea Latte ใส่ถั่วแดง ^___^ แหะ แหะ

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ตลกอะ มีผู้ชายกินด้วย 555 ต้น แกอยากขาวใช่มั้ยล่ะ 555

นู๋ก้อคิดเหมือนพี่นุ่นล่ะค่ะ ถ้าจะสวยต้องกินเป็นถัง เพราะมันผสมน้อยมาก หรือไม่ก็กินเป็นยาจริงจัง หรือ beauty shot หรือ ฉีดเลยค่ะ

สารที่ผสมลงไปมันก้อไม่ได้สวยเก๋อะไร ขายถูกมากในตลาดอุตสาหกรรมอาหาร อันนี้พี่สาวบอกมาอีกที

แต่ Beauti Drink นี่เพื่อนก้อบอกว่ากินแล้วเบรกบ่อยู่จริงๆ ถ่ายได้อีก มันคงมีพวกบุกที่ไปทำให้อืดเต็มท้อง พวกนี้เห็นผลเร็วอยู่แล้ว

เครื่องดื่มประเภทนี้ มองว่าน่าจะเป็นอีกทางเลือกนึงสำหรับแก้กระหาย+ได้สวยนิดหน่อยมากกว่า แทนที่จะไปกินน้ำหวานที่ไม่มีวิตามินอะไรเลย มีคุณค่าทางจิตใจว่าชั้นได้สารอาหารที่เป็นประโยชน์นิดๆหน่อยๆ ก้อยังดี ส่งผลให้จิตใจชื่นบาน หน้าตาสดใส ^_^

ส่วนเรื่องการถือ ถ้ากล้าซื้อก้อต้องกล้าถือเส่ะ จะให้แม่ค้าเทใส่ถุงใส่น้ำแข็งรึงายย น้องเจี๊ยบบ้า!!! อิ อิ

ส่วนตัวนู๋ไม่ชอบกินน้ำขวดๆ จะกินก้อต่อเมื่อไม่มีแบบที่ทำใหม่ๆ นู๋ชอบ Green Tea Latte ใส่ถั่วแดง ^___^ แหะ แหะ

ไม่ได้กินเองเฟ้ย... ที่หอขาย... บ้านชั้น หอ หญิง นะั....  >:(

ทุกวันนี้ น้ำเปล่าครับ ถูกสุดๆ...   8) 8) 8)

อ่า Green Tea Latte ใส่ถั่วแดง มีขายใน 7-11 เหรอ...  :o

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• ^-^ Project Manage .
 ;D ไม่เคยกิน อ่ะค่ะ กลัวกิน เเล้วจา สวย ขึ้นกว่าเดิม เด๋วจาทำตัวม่ายถูก ...  :-[ :-[ 8)

;D ไม่เคยกิน อ่ะค่ะ กลัวกิน เเล้วจา สวย ขึ้นกว่าเดิม เด๋วจาทำตัวม่ายถูก ...  :-[ :-[ 8)

:-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\

lap Time

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• ^-^ Project Manage .

:-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\

นังต้นนน... :ตาย: :ตาย: :ตาย:

นังต้นนน... :ตาย: :ตาย: :ตาย:

lap Time

Offline airr

• airr@snowwhite
    • http://www.weddingsquare.com/airich/
ให้ฟรีก้อยังไม่ค่อยอยากจะกิน ดูเป็นอาหารเสริมที่โฆษณาเกินจริง
แต่เป็นสินค้าใหม่ ที่ตีตลาดเรื่องความสวยงามได้ดีทีเดียว
แพคเกจน่ารักดี ออกแบบให้ดูเหมือนกินแล้วจะสุขภาพดี ไรงี้

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
บีอิ้งรดเป็นไงไม่รู้นะ แต่หน้าตาแพกเกจมันนี่ซิ น้ำมันเครื่องชัดๆ

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

• เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp

โจ๊กอ่อนๆมั้ยคร้าาาาาาาาบ  5555+

พี่ว่า น้ำเต้าหู้ น้ำใบบัวบก น้ำตะไคร้ น้ำชา น้ำต้มผัก หรือน้ำซาวข้าว ยังมีประโยชน์กว่าเยอะๆๆๆๆๆๆ
พวกนี้มันอยู่ได้ด้วยโฆษณา และก็หาคอนเซ็บท์มาหลอกล่อ บอกว่าสวยออกแบบมาให้จับกินง่าย ไม่สำลัก แบบนี้นะ 555

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet

ไม่ได้กินเองเฟ้ย... ที่หอขาย... บ้านชั้น หอ หญิง นะั....  >:(

ทุกวันนี้ น้ำเปล่าครับ ถูกสุดๆ...   8) 8) 8)

อ่า Green Tea Latte ใส่ถั่วแดง มีขายใน 7-11 เหรอ...  :o

ก้อแงะจากไส้ซาลาปาวววขาวๆๆๆๆๆๆ งายยยยยยย 5555

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181

เค้าว่ากันว่าจริงครับคุณป้าช่อ แต่ต้องพวกเอ๊าะๆนะครับถ้าขนาดคุณป้าช่อนี่ต้องดื่มวันละอย่างต่ำๆ1โหลเป็นอย่างน้อย :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:ครับ ;D ;D ;D
ไม่ทันแล้วคร๊าบ..... 8) 8) 8)

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

ไม่ทันแล้วคร๊าบ..... 8) 8) 8)
ต้องกินรกเด็กแล้วแระ...

Offline 2000ips

• ขอพลังจงสถิตกับท่าน
เด๋วนี้ Slogan แบบติ๊งต๊องของน้ำดื่มหลอกเด็กปัญญาอ่อน มันมีมาเกือบทุกแบบแล้วแระ
-กินบำรุงสายตา ต้องกินกี่พันขวดไม่รู้...
-กินบำรุงสมอง  ต้องกินกี่พันขวดไม่รู้...
-กินให้ผิวดีผสม Q10  ต้องกินกี่พันขวดไม่รู้...
-กินแล้วสวยขึ้น  ต้องกินกี่พันขวดไม่รู้...
บลาๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ....เยอะมาก เด็กรุ่นใหม่ที่ปัญญาอ่อน มันก็ต้องหาอะไรมาหลอกอย่างงี้แระ
ถึงจะขายได้ ถ้ามันฉลาดนักนะ มันไม่ซื้อพวกนี้กินหรอก
ต้นทุน 3 บาท ขาย 30       .......กำ.......

โดนใจ อย่างแรง

เด็กไทยสมัยนี้ สติปัญญาถดถอย จนลืมว่ากินครบ 5 หมู่

ดูละครทีวี มากไปแยกแยะไม่ออก

กรรม ของผู้ปกครอง

ชื่อ ศักดิ์ ครับ

Corsa GSi 1.6 X16XE  ผมใช้เอง MAเอง
Zafira 1.8CD Z18XE ผบทบ. และลูกๆใช้ครับ ผมทำหน้าที่ MA
BMx อีก 3 แค่เติมลมยาง

I Love Opel

เดี๋ยวนะ จอย... สรุปว่า จอยซื้อ...

Green Tea Latte

แล้ว เอาไว้ถุ่วแดงใน ซาลาเปา ใส่ไปจริงๆเหรอ...  :o

ส่วนเรื่อง เครื่องดื่ม....  ผมเอง ซื้อแต่ที่คิดว่าอาหย่อย อ่ะครับ.... ไม่ว่ามันจะบอกว่า ดีอะไรยังไง จำไม่ได้ จำได้แต่ว่า ยี่ห้อนี้ สีนี้ ถูกปาก... เท่านั้นเองฮะ...

ถ้าดูในแง่ที่เคยทำการตลาดมา ตอนนี้ มันคงหมดมุข อ่ะครับ เลยเอาน้ำ นู่นนี่นั้น มาขายแล้วปรุงแต่งรสชาด บอกว่า ช่วยนู่นนี่นั้น แต่สุดท้าย ถ้ามันไม่ถูกปากก็กินไม่ลง อยู่ดี....

ผมเคย เอา

ชาเขียว ดอยแม่สลอง มาชง แล้วเทใส่ขวดน้ำขนาด 900 ml แล้วใส่ น้ำตาลลงไป 2 ช้อนโต๊ะ รสชาด เหมือน โออิชิเด๊ะๆ เลย.... 8) 8) 8)

เอาชาแดง ที่ใช้ชงชาดำเย็น มาชงแล้ว ใส่ แบบเดียวกับข้างบน ก็รสชาดเหมือน ยูนีฟ ชาดำ เด๊ะๆอีก...  ;D ;D ;D

ส่วนผสมพื้นฐานมันเหมือนกันครับ ต่างแค่การนำเสนอ... ลองทำน้ำประหลาดๆ แบบผมตอนที่ลองทำในร้านกาแฟก็เจอของอาหร่อย(ของผมคนเดียวป่าวไม่รู้) อีกเยอะครับ...

อยากบอกว่า ชาข้าวโออิชิ เอามาอุ่นในไมโครเวพ ให้ไม่ร้อนมาก แล้วทานอุ่นๆ รสชาดดีมาก... ครับ  ;)

lap Time

Offline jar

• ครูบ้านนอก เมืองเกินร้อย 0854675523
เคยลองชิมค่ะ อยากรู้ว่ารสชาดจะเป็นยังไง
แต่ไม่ค่อยโดน .....ชอบยาคู้ มากกว่าอะค่ะ
 :) :) :)

Offline chairai

• กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
เมื่อก่อนแฟนผมก็ดื่มครับ สีเขียวมั่ง สีออกชมภูมั่ง เห็นบอกดื่มแล้วถ่ายครับ พอกินไปซักพัก มันดื่อยาครับ ไม่ถ่ายดีเหมือนเมื่อก่อน ตอนนี้สินค้าพวกนี้ไม่ได้กินเงินภรรยาผมหรอกครับ ทุกวันนี้ แก้วมังกรเต็มตู้เย็นครับ ผลไม้เป็นทางเลือกที่ดีที่สุดครับ  :D  :D 

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง