happy birth day นะครับคุณแม่น้องเก้า

มือใหม่corsa · 4678

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
happy birth day นะครับคุณแม่น้องเก้า ขอให้สุขภาพพลานามัยแข็งแรง รถแรงๆตลอด น้องเก้าไม่งองแงง คุณพ่อน้องเก้าไม่ออดอ้อนนะคร๊าบ :) :) :)

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
 ;D ;D ;D

รวยๆๆๆ มีเงินพอซ่อมรถนะคร้าบ...  ;D ;D ;D ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Khing_kaw

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ชื่อ หนึ่ง (แม่พี่ขิง&น้องข้าว) Corsa 3 Door
มีความสุขมาก ๆ นะคะ

เสื้อผ้าเด็ก แหล่ม ๆ แนวยุโรป ญี่ปุ่น สนใจ แวะดูก่อน
www.khing-kawshop.pantown.com/
งานอดิเรกจ้า หาเงินมาแต่งรถ

Offline paul

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ขอให้มีความสุขมากกกกๆเเละให้น้องเก้าโตไวๆครับ

Offline หนานมา

• luangsu_m@hotmail.com
  • No.: 34
  • รุ่นรถ: แอสตร้าแวน
  • สีรถ : สีเทา
  • เครื่องยนต์: พันหกอีโคฯ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ....

ขอให้สุขภาพกายสุขภาพใจแข็งแร็งๆครับ...

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลั๋วหนาว  จักเอาไว้พื้นอากาศ กล๋างหาว ก็กลั๋วหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม  จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลั๋วเจ้าป๊ะใส่แล้วลู่เอาไป  ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวจายปี้นี้  จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”
- สมเจตน์ วิมลเกษม

Offline finn-first

• หนึ่งในใต้หล้า
  • สุดเลิฟกะเจ้าตัวแสบ..บ (การันตีคับโผ้ม...ม)
มีความสุขครับ ลูกเต็มบ้าน หลานเต็มเมือง :D

ประดิษฐ์ยนต์ (เอ)
"สีดี ต้องดูตอนแห้ง"

มือถือ : 084-114-3366 / ร้าน  : 02-567-2829
Address : 57/41-42 หมู่ 2 ถ.รังสิต-ปทุมฯ ต.บางพูน อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000
Email address : mickyminnie1@live.com

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
สุขสันต์วันเกิดนะคะ มีความสุขมากๆ ค่ะพี่ ร่ำรวยๆๆ

น้องเก้าโตไวไม่ดื้อไม่ซนนะคะ สุขภาพแข็งแรงค่า

Offline QgomKing

• No.: No.47
  • รุ่นรถ: Opel Corsa 1.4
  • สีรถ : ฟ้า
ขอให้ มั่งมีเงินทอง รถไม่เสีย ไม่มีหนี้ มีแต่ความสุข  :D

ร่วมรณรงค์ให้ใช้ Avatra เป็นรูปจริงคร๊าบ
ชื่อ "โอม" ครับผม
ได้ ซีซ่า มาสมใจ ต่อไปปรับแต่งสภาพพร้อมขับ
โอม มือใหม่ CORSA 1.4 MT เดิมๆ
ม.นเรศวร พิษณุโลก omemy_yim@hotmail.com
๐๘๙-๗ศูนย์๘๓๘๙๙
๐๘๖-๓ศูนย์๙๔๔๙๘

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
ขอให้มีความสุขเยอะๆ สุขภาพแข็งแรง เงินทองไหลมาเทมาครับ  :)

Offline ช่อลดา

• VIP's Member
  • โอเปิลซาฟิร่า/คิดถึงก็ โทร.มา 08 7013 7999

ขอให้มีความสุขมากมายทั้งกายใจ นะจ๊ะ

พี่ช่อ คนเดิมไง...แต่เบอร์โทรฯใหม่นะคะ

Offline Dsky

มีความสุขมาก ๆ นะจ๊ะ สุขภาพแข็งแรง  :)

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
HBD กินดี อยู่ดี มีสามีดี มีรถดี มีพี่ดีดี๊ดีๆๆๆๆๆๆ เด้อ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline pakavat

おたんじょび おめでとございます

Offline แม่น้องเก้า

• BB -220C01BC-
  • No.: 62 (นู๋สำลี)
  • รุ่นรถ: corsa 3 ประตู
  • สีรถ : ขาว ลายๆ
  • เครื่องยนต์: 4E-FTE แต๊นๆ
ขอบคุณทุกคนเลยน่ะค่ะ

ขอพรนั้น จงไปสู่ทุกๆๆคน  มีความสุขเช่นกัน

แปล ให้ด้วยคร้าาาา  คุงน้องงง   :มั้ง: :มั้ง:

ปล. น้องเก้าให้ของขวัญคุงแม่  ด้วยการ..........เป็นตาแดงซะงั้น :แงๆ: :แงๆ: :แงๆ:

+++อันที่จริงคนเขาอยากให้เราดี แต่ถ้าเด่นขึ้นทุกทีเขาหมั่นไส้ จงทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย ไม่มีใครเขาอยากเห็นเราเด่นเกิน+++

++ รับปรึกษางานจิวเวอรี่ทุกชนิด แท้ เทียม เราจัดให้ ++
"นู่สำลี ไม่แรงแต่อยากให้ใครแซงน๊าาาาา"
kan6600@hotmail.com
hotline 081-3402838

Offline naxalez

สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอพรเบื้องบนให้ช่วยดลพี่มีแต่ความสุขประสบพบเจอแต่เรื่องดีๆครับ  :ตาปิ้ง:

Offline ตัวเล็ก

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
Happy Birthday ค่ะ

Offline chanat

• Tel 0896762564
สุขสันต์วันเกิด นะครับ ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง น้องเก้าไม่งอแง มีความสุขมากๆนะครับบบบบบบบบ

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้น้องเก๋ แม่น้องกุ้ง พี่น้องเก้า  มีความสุขมากๆ
สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวย ร่ำรวย สวยวันสวยคืนนะครับ   ขับรถปลอดภัยนะครับ...
 :-* :-* :-*

เกิดวันเดียวกับพี่เมียผมเร๊ย...อ่ะ  วันเดียวกับ นายกมาร์คด้วยอ่ะครับ... :มั้ง:

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline SaMaNTa

• ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
HaPpY BiRThDaY na ka. ขอให้สุขภาพแข็งแรงๆ ร่ำรวยมากมาย สวยขึ้นๆนะคะ  :D :D :D

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

แปลว่า เหมือนข้างบน  8) 8) 8) 8)

ป.ล. เดี๋ยว ศ. นี้ เอาสาหร่ายไปฝากครับ  :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว

แปลว่า เหมือนข้างบน  8) 8) 8) 8)

ป.ล. เดี๋ยว ศ. นี้ เอาสาหร่ายไปฝากครับ  :)

หางกระรอกเหรอ ;D ;D ;D

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• ^-^ Project Manage .
 :) มีความสุขมากๆๆ น่ะค่ะ เขาว่ากันว่า คนเกิด วันที่ 3 สิงหา นี่ หน้าตา ดี กันทุ๊ก คน ....  8) ดู อย่าง ท่าน นายก เป็นตัว อย่างสิค่า 3 สิงหา คือกัน

Offline zince

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับ คุณแม่หลานเก้า :-*
ปี่ใหม่นี้ (เอ้ย.. วันเกิดปีนี้) :น้ำร้อน: ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับ
ทั้งชีวิต   :Dการงาน  ครอบครัว  เงินทอง  ขอให้สุขสมหวัง
ลูกชาย + สามี ไม่ดื้อ ว่านอนสอนง่าย  ;)
ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  นะครับ (.............เพี้ยง...........)  :ปลิว: :ปลิว:

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline jar

• ครูบ้านนอก เมืองเกินร้อย 0854675523
สุขสันต์วันเกิดนะคะ
 :) :)

Offline NONGG2500

• BAN!!!!!
 :'( :'( :'(

ขอให้มีแต่ความสุข สุขภาพแข็งแรง ครอบครับประสพแต่สิ่งดีๆ ตลอดไปครับ
 สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

:bye: :bye: :bye:

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline Omega VIP

HBD มีความสุขสมหวังในทุกๆเรื่องนะครับ  :) :) :)

Offline finn-first

• สุดเลิฟกะเจ้าตัวแสบ..บ (การันตีคับโผ้ม...ม)
 :) :) :)  แฟนพี่เอนะคะ, มีความสุขในวันเกิดนะคะ ขอให้น้องหายไวๆนะ  :) :)

ประดิษฐ์ยนต์ (เอ)
"สีดี ต้องดูตอนแห้ง"

มือถือ : 084-114-3366 / ร้าน  : 02-567-2829
Address : 57/41-42 หมู่ 2 ถ.รังสิต-ปทุมฯ ต.บางพูน อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000
Email address : mickyminnie1@live.com

Offline SiGn

• นักรบพเนจร
  • **
  • น้องนู๋หัดขับ
HBD นะค่ะแม่น้องเก้า...มีความสุขมากๆนะค่ะ...รวยๆรถแรงๆนะค่ะ :)

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
HBD ครับพี่เก๋

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

Offline ZeaBiscuit

• ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
생일 축하해

;D ;D ;D

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง