ภาพชุด ส่วนตั้ว ส่วนตัว เหอะๆ

Korza · 7357

Offline Korza

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
Wow..........รถใครอะครับ สวยสุดๆ สติกเกอร์ก็สวย มารายงานตัวด่วนครับ  :D :D :D
« Last Edit: 10 Aug 2010, 10:45 by Korza »

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ช่างร้ายเหลือง..!

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ของใครเนี่ยมาเผยตัวด่วนสวยสุดๆเลยชอบใจจัง :D :D :D ถ้าคนขับเป็นผู้ชายคงจะหล่อ ถ้าเป็นผู้หญิงก็คงจะสวยเหมือนรถแน่นอน ;) ;) ;)

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline josn05

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
...........ถ้าให้ดีแจ้งราคาชุดแต่งรอบคั้นด้วย... :D

............จะใด้ทำใจไว้...ไปทำบางครับ.. :หึหึ:

I  love  holden  !

Offline bat

• bat
เคยเจอะเจ้าของรถแล้วละ วันก่อนแวะมาคุยกะผม เจ้าของเป็นผู้หญิง สวยกว่ารถอีก(...... ;D ;D ;D) :D :D

• No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
เคยเจอะเจ้าของรถแล้วละ วันก่อนแวะมาคุยกะผม เจ้าของเป็นผู้หญิง สวยกว่ารถอีก(...... ;D ;D ;D) :D :D

เจงเหยอค๊าบน้าบัติ

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com

Offline SaMaNTa

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
Wow..........รถใครอะครับ สวยสุดๆ สติกเกอร์ก็สวย มารายงานตัวด่วนครับ  :D :D :D

คราย คราย เอารูปรถเรามาลงล่ะคะเนี่ย  :(  >:(  :(

สวัสดีค่ะ คุณเบริด์   :) . . .วั  นนี้ไปอู่สินมาเหรอคะ รถเป็นไรหรือเปล่าคะ เสียดายจังค่ะคลาดกันอีกแระ

น่าอายที่ซู้ดดดด เอารูปเปิดฝากระโปรงมาโชว์ (ทามม่ายคะ) เผอิญตอนเที่ยงตู๋แวะไปอู่พี่สินมาค่ะ ว่าจะไปเปลี่ยนสายพานไดชาร์ต และทำแอร์ค่ะ แต่ที่อู่งานเยอะมากกก พี่สินเลยแนะนำให้ไปทำแอร์ก่อนแล้วค่อยไปเปลี่ยนสายพานไดชาร์ตค่ะ พรุ่งนี้น่าจะเสร็จเห็นว่างั้นค่า

ของใครเนี่ยมาเผยตัวด่วนสวยสุดๆเลยชอบใจจัง :D :D :D ถ้าคนขับเป็นผู้ชายคงจะหล่อ ถ้าเป็นผู้หญิงก็คงจะสวยเหมือนรถแน่นอน ;) ;) ;)

สวัสดีค่ะ น้าหมอ ... รถผู้หญิงค่า รถผู้หญิง คาดว่าจะเป็นจริงอย่างน้าหมอบอกล่ะมั้งคะ  8)  :D  8)

สวัสดีค่า คุณบัติ...  เป็นจริงอย่างที่คุณบัติพูดทู้กกกกอย่างค่า   ;D  :D  ;D

Offline naxalez

รถสวยมากกก มากกก เลยคับพี่ตู๋
สีสวย เนียน ชุดแต่งก็เนียนคับ
สวยไม่แพ้เจ้าของรถจริงๆฮะ

ว่าแต่ค่าแต่งสวยนี่เท่าไหร่หรอคับพี่ตู๋
หลายคนรอฟังอยู่เลยฮะ

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ฮ้อ...เจอตัวแล้ววันเวะไปหาพี่สิน เจอพอดี ไปด้อมๆมองๆอยู่นานครับ เหอะๆ มีไอน้ำเข้าไฟด้านหลังซ้ายนะครับ ยังไง ก็ไปเครมด้วยละครับ เกินไปนาน เครมยากนะครับ อื่นๆ โดยรวมผมว่า โอเคนะ เหอะๆ เหล่มๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
เคยเจอะเจ้าของรถแล้วละ เจ้าของเป็นผู้หญิง สวยกว่ารถอีก(...... ;D ;D ;D) :D :D

ไม่ทันพี่บัติแระ...ไวจริงๆ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

ที่แท้ก็รถป้าตู๋นี่เองสวยจริงๆเลยครับ  :D :D :D  แต่สวยน้อยกว่าเจ้าของนิดนึง  ;D ;D ;D

• ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
รถสวยมากกก มากกก เลยคับพี่ตู๋
สีสวย เนียน ชุดแต่งก็เนียนคับ สวยไม่แพ้เจ้าของรถจริงๆฮะ ว่าแต่ค่าแต่งสวยนี่เท่าไหร่หรอคับพี่ตู๋ หลายคนรอฟังอยู่เลยฮะ

คุณ naxalez คะ... เดี๋ยว pm ไปบอกล่ะกันนะคะ

ฮ้อ...เจอตัวแล้ววันเวะไปหาพี่สิน เจอพอดี ไปด้อมๆมองๆอยู่นานครับ เหอะๆ มีไอน้ำเข้าไฟด้านหลังซ้ายนะครับ ยังไง ก็ไปเครมด้วยละครับ เกินไปนาน เครมยากนะครับ อื่นๆ โดยรวมผมว่า โอเคนะ เหอะๆ เหล่มๆ

คุณ เจี๊ยบ... ใช่ค่ะ วันไปรับรถก็บอกทางอู่แล้วว่ามีละอองน้ำที่ไฟท้าย ทำไงได้บ้างเปล่า แต่ทางอู่บอกว่าไม่เป็นไรพี่เดี๋ยวก็หายไปเอง อีกอย่างโคมไฟใหม่นี้มันไม่พอดีกับของเดิมด้วยค่ะ ไม่รุทำไงได้บ้าง พอมีคำแนะนำหรือเปล่าคะ

น้าหมอคะ... ขอบคุณหลายยยยยยค่า

Offline Korza

รถสวยก็อย่างนี้ละครับป้าตู๋ ช่วยไม่ได้  งวดนี้มายกAlbumเลย ...... :D  เจ้าสำนักมีเหน็บด้วย .. อิอิ

http://www.sindrauto.com/smf/index.php?topic=211.0
« Last Edit: 10 Aug 2010, 11:21 by Korza »

Offline aor

- แต่งรถซะ หนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่แถว ๆ นี้อายไปเลย เด็ดขาดมากครับ
- ขนาดเจ้าสำนักนาคนิวาส 43 post รูปให้ดูซะด้วย ไม่ธรรมดานะเนี่ย

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
เรื่องไฟท้าย ต้องลองดูว่ามันเข้ามาจากไหน แต่โดยปกคิไฟ มันจะมี ซิลยาง ตรงขอบนะครับ กันน้ำ กันฝุ่น ครับ
ส่วนไอ้ที่ใช่ไม่พอดีนี่ ต้องดูว่ามากจากไฟ หรือ รถนะครับ แต่ก็แก้ยากทั้งคู่ เหอะๆ ถ้าไม่คิดมากก็ช่างมันเถอะครับ
เกาะไฟมาซิลใหม่ และก็ ทำยางขอบให้มันสวยๆ มราเหลือๆก็ ค่อยเอาสติกเกอร์มาหลอกเอานะครับ เหอะๆ
ของพี่โดยรวมผมว่าวัยรุ่น มากครับ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline Omega VIP

ป้าครับ  ถ้ารองสเปเซอร์ให้ล้อพอดีกับบังโคลนจะสวยกว่านี้มากครับ  ได้อานิสงฆ์ ฐานล้อกว้าง  การทรงตัวได้ดีขึ้นครับ  + สปริงโหลด H&R สักชุดจะลืมไปเลยว่าอายุเท่าไร ซิ่งสุดๆ ครับป้า  :D :D :D :D

- แต่งรถซะ หนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่แถว ๆ นี้อายไปเลย เด็ดขาดมากครับ
- ขนาดเจ้าสำนักนาคนิวาส 43 post รูปให้ดูซะด้วย ไม่ธรรมดานะเนี่ย

สวัสดีค่ะ คุณ aor >>> ไม่ได้ทักทายกันนานเลยค่า สบายดีนะคะ แหม มีแซวอ่ะนะ...

น้าเบริด์คะ >>>    จุ๊ จุ๊  จุ๊ อายเด็กๆเค้าอ่ะค่า อย่าเอารูปมาลงเยอะเลยค่า  :-[  แต่ทำไงได้อ่ะ ก็แบบว่าชอบอ่ะนะ ถึงจะเกินวัยไปนิดส์นึง (มั้ง)    8)  8)  8)

นิดส์นึงค่ะ น้าเบริด์ ... อือม  ตู๋ไม่แน่ใจว่า ได้ฝากน้าเบริด์ซื้อเฉพาะฐาน และซีลยางสำหรับเสาอากาศ Honda หรือเปล่าน้า ???  :มั้ง: ถ้ายังไม่ได้ซื้อก็ไม่เป็นไรนะคะ เดี๋ยวตู๋ไปซื้อเองได้ค่า ขอบคุณมากๆนะคะ

น้องเจี๊ยบ ...   ขอบคุณมากค่า ก็คิดๆอยู่ ว่าจะไปทำยางซิลรอบๆให้มันดูเนียนๆ ที่สำคัญพี่ไม่อยากให้น้ำเข้าไปในหลอดไฟเหมือนกัน กลัวว่าต่อไปจะมีปัญหาตามมา แต่ก็ไม่รุจะไปทำที่ไหนอยู่ดี???  :มั้ง: นั้นน่ะสิ พี่ก็ว่าพอติดสติ๊กเกอร์แล้ว มันออกมาดูวัยสะรุ่นมากไปนิดส์นะเนี่ย แต่ก็อ่ะนะ ทำไปแล้ว แล้วก็ชอบด้วยก็เลยตามเลยอ่ะค่า

ป้าครับ  ถ้ารองสเปเซอร์ให้ล้อพอดีกับบังโคลนจะสวยกว่านี้มากครับ  ได้อานิสงฆ์ ฐานล้อกว้าง  การทรงตัวได้ดีขึ้นครับ  + สปริงโหลด H&R สักชุดจะลืมไปเลยว่าอายุเท่าไร ซิ่งสุดๆ ครับป้า  :D :D :D :D

ดีจ้า น้องกอล์ฟ >>>  สบายดีเหรอจ้าน้อง  ไม่แซวไม่ได้เลยนะเรา  >:(  :(  >:(  เอาน่าขอนิดส์นึงล่ะกันนะ นะ อย่าแซวป้ามากเลยนะจ๊ะน้องกอล์ฟ จะว่าไปน่ายิ่งดูๆไป ป้าก็ว่าลายหมากรุกบนหลังคาเยอะไปนะนั้น เดี๋ยวขอคิดดูก่อน  :มั้ง:  :มั้ง:  :มั้ง:

Offline Omega VIP

ดีจ้า น้องกอล์ฟ >>>  สบายดีเหรอจ้าน้อง  ไม่แซวไม่ได้เลยนะเรา  >:(  :(  >:(  เอาน่าขอนิดส์นึงล่ะกันนะ นะ อย่าแซวป้ามากเลยนะจ๊ะน้องกอล์ฟ จะว่าไปน่ายิ่งดูๆไป ป้าก็ว่าลายหมากรุกบนหลังคาเยอะไปนะนั้น เดี๋ยวขอคิดดูก่อน  :มั้ง:  :มั้ง:  :มั้ง:

ยอมรับว่าแก่กว่าแม่กอล์ฟแล้วหรอ  8) 8) 8)  งั้นป้าก็อายุเกิน 62 ปีแล้วสิครับ  ;D ;D ;D

ยอมรับว่าแก่กว่าแม่กอล์ฟแล้วหรอ  8) 8) 8)  งั้นป้าก็อายุเกิน 62 ปีแล้วสิครับ  ;D ;D ;D

แรงนะย่ะ    >:( :(  :o

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
สติกเกอร์บนหลังคา เป็น ดำด้านหรือเงาอ่ะครับ...  :มั้ง:

ผมว่า...

ทำเป็น

1. ดำเงาทั้งแผ่น เลย...หรือ

2.  ขาวเงา ทั้งแผ่นเลย (รางแรค พ่นเป็น ดำเงา)

น่าจะดูดีกว่านะครับ... ตอนนี้ มันแปลกๆ เหมือนว่า  ยังไม่เสร็จ อ่ะครับ...  :มั้ง:

แต่ตอนนี้ ผมดูภาพรวม....

พ่นกระจกมองข้าง สี ดำเงาดีกว่า ครับ เข้ากับชุดแต่ง ที่ัมันออกแนวนี้ครับ  :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ป้าตู๋  รถสวยแหล่มเมพ...แต่ลืม SUN Roof อ่ะ :-* :-* :-*

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

ถ้าจะทำหลังคารั่วนะครับป้าตู๋ แนะนำให้ทำแบบฟูลออฟชั่นนะครับอย่าไปเอาแบบกระดกไม่ได้มาล่ะเสียหน้าแย่เลย ;D ;D ;D

ถ้าจะทำหลังคารั่วนะครับป้าตู๋ แนะนำให้ทำแบบฟูลออฟชั่นนะครับอย่าไปเอาแบบกระดกไม่ได้มาล่ะเสียหน้าแย่เลย
หุหุ :ใบเหลือง: ??? :-[

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline ksuchon

• Pen-Gay Team
เหมือนรถ Crash test เลยครับ ดิบมาก

Mobile   0870005270
E-Mail     ksuchon@yahoo.com

เหมือนรถ Crash test เลยครับ ดิบมาก
ก็คันนี้แหละครับ  แรงบันดารดลให้คุณย่าป้าตู๋ทำ สีนี้ ลายนี้.... :มั้ง:

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
รถสวยจังเลยค่ะพี่ตู๋ ถ้าใส่แม็กใหญ่ดำด้านด้วยนะคะ ดุสุดๆ ไปเลยค่ะ ชอบจังงงงงงงงงงงง

ถ้าอยากให้ลายหมากรุกน้อยลง อาจจะต้องเอาลายด้านข้างออกอะคะ นู๋ว่าที่หลังคาสวยดีออก ^__^ พกธงรูปหมากรุกด้วยรึเปล่าค่ะ พร้อมแข่งเลย อิ อิ

ตอนนี้ลายขวางกำลังอินค่ะ

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~
รถสวยจังเลยค่ะพี่ตู๋ ถ้าใส่แม็กใหญ่ดำด้านด้วยนะคะ ดุสุดๆ ไปเลยค่ะ ชอบจังงงงงงงงงงงง

ถ้าอยากให้ลายหมากรุกน้อยลง อาจจะต้องเอาลายด้านข้างออกอะคะ นู๋ว่าที่หลังคาสวยดีออก ^__^ พกธงรูปหมากรุกด้วยรึเปล่าค่ะ พร้อมแข่งเลย อิ อิ

Mix and Match trend fashion มาลงกะรถช่ายป่ะคะ...อิอิ

พี่ตู่รถสวยจังงง....แต่นู๋คิดถึงเค้กอ่ะ...อิอิ ^^

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

Offline ยัยแมวอ้วน

• Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
โห....  เพิ่งเปิดมาเห็น  งามมาก ๆๆๆๆๆๆ  งามทั้งคนทั้งรถเลยล่ะคะ

:D :D :D

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

น้องต้นคะ ... น่าสนเหมือนกันนะเนี่ย เดี๋ยวๆๆขอพี่คิดก่อนนะคะ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่า

ดี' ค่า คุณโทนี่ ... สบายดีนะคะ สำหรับ Sun Roof นั้นตู๋ขอผ่านก่อนล่ะกันนะ กลัวหลังคารั่วอ่ะค่า ขอบคุณที่ชมคน เฮ้ย ชมรถจ้า  :D :) :D

น้าหมอคะ ... น่านนะสิคะ ถ้าไม่ฟลูออฟชั่น กระดกก้อไม่ได้ล่ะ เสียหน้าแย่จริงๆด้วย ฮิ ฮิ ฮิ  ;D  ;D  ;D

ดี' จ้า น้องจอย ... รถสวยป่ะไม่รุ รุแต่ว่า คนในรูปใส่หมวกสวยกว่ามากกกค่า  :D ตอนแรกพี่ก้อลองเอา mag สีดำด้านมาเทียบแล้วอ่ะ แต่ดูดุเกินไปนิดก้อเลยขอผ่านอ่ะค่า ตอนนี้ก้อคิดๆฟังๆไปเรื่อยแบบนี้ก้อดี แบบนั้นก้อสวย เอาหมากรุกออกดีมั้ยน่า หรือจะเอาด้านข้างออกดี สุดท้ายก้อเลยขอเก็บสติ๊กเกอร์แบบเดิมๆไว้ก่อนล่ะกันแบบว่างกอ่ะจ้า แอบเสียดายกะตังค์ด้วยจ้า ขอบคุณมากนะคะ  :)
โห....  เพิ่งเปิดมาเห็น  งามมาก ๆๆๆๆๆๆ  งามทั้งคนทั้งรถเลยล่ะคะ

:D :D :D

Mix and Match trend fashion มาลงกะรถช่ายป่ะคะ...อิอิ

พี่ตู่รถสวยจังงง....แต่นู๋คิดถึงเค้กอ่ะ...อิอิ ^^
ดีจ้า นู๋เป้ย ... ขอบคุณนะคะ ได้เลยๆ คราวหน้าเจอกันจะทำขนมไปให้ทานอีกนะจ้า ดีจังมีคนชอบกินเค้กเราด้วย ปลื้มจัง  :D

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง