ภาพชุด ส่วนตั้ว ส่วนตัว เหอะๆ

Korza · 7353

Offline SaMaNTa

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
โห....  เพิ่งเปิดมาเห็น  งามมาก ๆๆๆๆๆๆ  งามทั้งคนทั้งรถเลยล่ะคะ

:D :D :D

ขอบคุณนะค่า   :)
เหมือนรถ Crash test เลยครับ ดิบมาก

ว้ายๆๆๆ น้องขา ม่ายเหมือนนะคะม่ายเหมือน รถพี่สวยกว่ามากกกกกกกกกกก   :o :( :o

Offline Omega VIP

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
รอทานเค๊กด้วยคนครับ  ติดใหญ่อ่ะ  ดันมาฝากในรถเรา เลยเหมาไปหลายอัน  8) 8) 8)

• ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
รอทานเค๊กด้วยคนครับ  ติดใหญ่อ่ะ  ดันมาฝากในรถเรา เลยเหมาไปหลายอัน  8) 8) 8)

ไรจ้า น้องกอล์ฟ ได้ข่าวคราวที่แล้วกินไปหลายยยนะเรา น้องจอยเลยอดกินไปเลย    >:(  :o  >:(
ถ้าได้เจอะเจอกันอีก เดี๋ยวจะทำ Toffee Cake + Brownie ไปให้ลองชิมดู ไม่รุจะชอบป่าวเนอะ   :มั้ง:

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

ถ้าได้เจอะเจอกันอีก เดี๋ยวจะทำ Toffee Cake + Brownie ไปให้ลองชิมดู ไม่รุจะชอบป่าวเนอะ   :มั้ง:

ของฟรีผมชอบครับโดยฉะแพะกินฟรีครับป้าตู๋ อุ๊บ...พูดอะไรออกไปเนี่ยเรา :-[ :-[ :-[

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline modx2916

• นักรบพเนจร
  • **
  • No.: 116
  • รุ่นรถ: vectra a 4 door  3ศ-0686
  • สีรถ : สีขาวมุก
  • เครื่องยนต์: c20 ne  8v
ได้ฤกษ์เปิดตัวแล้วรึครับ รอชมตั้งนานสวยคลาสสิค กว่าตอนออกจากอู่ใหม่ๆอีก
ถึงราคาค่าทำจะแรงแต่ได้ความสุขทางใจก็จัดไปเถอะครับ สวยมากครับ สงสัย
ต้องไปทำสติคเกอร์บ้างแล้วครับ ได้แรงบันดาลใจเสียเงินอีกละ :D

modx2916

Offline bat

• bat
วันก่อนเจอะเจ้าสำนัก71 ยังบอกเลยว่าไม่น่าเชื่อว่า คุณตู๋ จะแต่งรถได้ดีขนาดนี้ เค้าเองไม่ได้หยิบกล้องมาถ่ายรูปรถลูกค้ามาจะ2ปีละ แต่ครั้งนี้เห็นแล้วอดใจไม่ไหวจริงๆ :D :D :D

ของฟรีผมชอบครับโดยฉะแพะกินฟรีครับป้าตู๋ อุ๊บ...พูดอะไรออกไปเนี่ยเรา :-[ :-[ :-[

น่านนะสิค่า น้าหมอ ของฟรีอะร่อยโลดจริงๆด้วย คราวหน้าเจอกันได้กินแน่นอนค่า

ได้ฤกษ์เปิดตัวแล้วรึครับ รอชมตั้งนานสวยคลาสสิค กว่าตอนออกจากอู่ใหม่ๆอีก
ถึงราคาค่าทำจะแรงแต่ได้ความสุขทางใจก็จัดไปเถอะครับ สวยมากครับ สงสัย
ต้องไปทำสติคเกอร์บ้างแล้วครับ ได้แรงบันดาลใจเสียเงินอีกละ :D

สวัสดีค่า คุณ modx2916 >>> พูดอีกก้อถูกอีกค่า เป็นความสุขใจที่ราคาค่อนแรงไปนิดค่า แต่ก้อรับได้เพราะได้สีอย่างที่ชอบจริงๆซะด้วยสิ อันนี้ขอชมอู่สีค่า  :D คุณ modx2916 เรื่องสติ๊กเกอร์ จัดไปค่าจัดไปอย่าให้ขาดนะค่ะ จะได้มีรถชาด  8)  8)  8)

วันก่อนเจอะเจ้าสำนัก71 ยังบอกเลยว่าไม่น่าเชื่อว่า คุณตู๋ จะแต่งรถได้ดีขนาดนี้ เค้าเองไม่ได้หยิบกล้องมาถ่ายรูปรถลูกค้ามาจะ2ปีละ แต่ครั้งนี้เห็นแล้วอดใจไม่ไหวจริงๆ :D :D :D

ต้องขอขอบคุณเจ้าสำนัก 71 ไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ  :)  แต่คนไรแต่งรถได้...ซะ เหมือนเจ้าของรถเลยว่ามั้ยล่ะค่า คุณบัติ...    ;D 8) ;D

รสชาด นิใช่ อู-มา-มิ ป่ะครับ

เดี๋ยวเหอะ แซวเยอะ แซวแยะ อดกินขะหนมไม่รุด้วยนะเออ    :o  8)  :o

Offline febby_lucifer

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • bobble-B
น่ารักมากเลยค่า อิจฉาอยากมีสักคัน  :-* :-*

เดี๋ยวเหอะ แซวเยอะ แซวแยะ อดกินขะหนมไม่รุด้วยนะเออ    :o  8)  :o

ขอโทษครับคุณป้าตู๋   ใครจะไปกล้าล่วงเกินพี่สาวของแม่ล่ะครับ  ;D 8) ;D

Offline GSI GODZILA

มาโทนเดียวกันเลยน๊าคับ เหลืองดำ สวยมากๆคับ :หึหึ: :หึหึ:

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง