[ Astra ] ZMR เ ข า รั ก เ ปิ้ น ค น เ ดี ย ว จิ ง ๆ น ะ _ No.73

Oakbannoon · 30548

Offline ป๊ะเปิ้น

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
..
« Last Edit: 09 Jul 2009, 14:57 by ป๊ะเปิ้น »

[  P a '  ?  :  P r ^ R  n  :  3 2 1 7 ]

ไ ส บ า บ า ก ล่ า ว ไ ว้ ว่ า   " บ า ง ค รั้ ง ก า ร รั ก ค น ที่ เ ข า รั ก เ ร า ก็ ไ ม่ จํ า เ ป็ น ต้ อ ง ดี เ ส ม อ ไ ป "

Offline plawahn

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
ู^
 l
 l   เปิ้นนน
 l   
ข้างบนแฟนผมนะ พี่กอฟ ห้ามจีบ  :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่: :ไม่:

อ.โอ๊ค ไม่ต้องหางานมาให้ผมหรอกนะ  แค่นี้งานก็เข้ามาเยอะแล้วอ่ะ   ตอนไปนครนายกพวกเหล่าบรรดาลูกน้องมันสรรเสริญกันเยอะแระ

ตู๊ดๆๆๆๆ....   555+   สรรเสิญแหล่มไหม  อิอิ

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
พี่กอฟ แขวน ไมล์แล้ว เลิกจีบสาว 5555+   8)

ส่วนการเข้าใช้งานเว็บ บ๋อยมากๆ ครับ บ๋อยก่าทำงานอีก 5555 +  อู๊ตลอด :-[

เรื่องสุดท้าย เก๋าก็ยังรักตะเองคนเดียว น๊า  ป๊ะเปิ้นนนน :-*   :-\

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

• *
...
« Last Edit: 09 Jul 2009, 14:57 by ป๊ะเปิ้น »

[  P a '  ?  :  P r ^ R  n  :  3 2 1 7 ]

ไ ส บ า บ า ก ล่ า ว ไ ว้ ว่ า   " บ า ง ค รั้ ง ก า ร รั ก ค น ที่ เ ข า รั ก เ ร า ก็ ไ ม่ จํ า เ ป็ น ต้ อ ง ดี เ ส ม อ ไ ป "

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 >:( พวกคุณกรุณาโทรไปคุยกันนะครับ ชาวบ้านเขาไม่รู้จะอ่านไปทำไมครับ กรุณาเข้าใจด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
ผมไม่ตลกนะครับ
พูดจริงๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~
โทรหาทุกวัน ไปหาทุกวัน ไปเฝ้าที่โรงเรียนด้วย 5555  :shock: :shock:

:dead: :dead: :dead: :dead: :dead: :dead: :dead: :dead: :dead: :dead: 
ขอโทษครับ ที่ลบกวนพี่ๆ

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

• *
>:( พวกคุณกรุณาโทรไปคุยกันนะครับ ชาวบ้านเขาไม่รู้จะอ่านไปทำไมครับ กรุณาเข้าใจด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
ผมไม่ตลกนะครับ
พูดจริงๆ

ค่ะ

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
อยากจะบอกทั้งน้องเปิ้ล และนายโอ๊ค..เหมือนกับที่พี่เจี๊ยบ เขาว่ามาแระ
แต่พี่ก่ไม่สนิทกะน้องทั้ง 2 คน ก่ไม่อยากให้มาใช้สถานที่อย่างงี้ มาว่ากันไปมาอย่างงี้
เพราะที่นี่ เราพยายามเน้นเรื่องที่มันสนุก เฮฮาแบบมีสาระรวมอยู่ด้วย

อันไหนที่เปนเรื่องส่วนตัว ก่คุยกันใน M หรือโทรคุยกัน อย่าที่พี่จุ๊ฟ บอกไว้ตั้งแต่แรกก่ได้

พี่ไม่อยากขัดขวางชีวิตคู่ของคัยหรอกนะ แต่เราควรรู้ว่า อันไหนควรพูด อันไหนควรเก็บ
และตรงนี้ มันก่มีคนอื่นเยอะแยะ ที่เขาเข้ามาดู มาชม..
อย่างกระทู้นี้ เขาก่มาดูรถกัน โอเค..โอ๊คแกอาจจาเผลอเอารูป YL ที่ไหนมาแปะไว้ด้วย อันนั้นก่ไม่ได้บอกว่า
YL ผู้นั้น คือครัย..ซึ่งพวกเราในที่นี่ น้อยคนนักที่จะรู้จัก..!!

ฉะนั้น ในเมื่อไม่เข้าใจกัน ก่ขอร้องว่า คุยกันให้เข้าใจก่อน
ไอ้เรื่องโพสต์รัยๆ ต่างๆ ขอให้คิดก่อน..

ถ้าไม่เข้าใจเจตนารมย์ของที่นี่ พี่ก่อยากจะให้น้องๆ เข้ามาร่วมกิจกรรมกันตรงๆ ดีกว่า
ว่างๆ แวะมา กทม. เมื่อไร เรายินดีต้อนรับผู้มาไกลตลอดเวลา .. ไม่มีเครียด ไม่มีระแวง
เราอยู่ด้วยกันอย่างจิงใจ ให้ใจ พร้อมใจ และเอาใจเขาใส่ใจเรา กันดีกว่านะ..

อีกอย่าง Love Me Love My Car ..!!

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

ของโทษ จิงๆครับพี่ ผมผิดครับผมยอมรับ ครับ

• เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
ขอบคุณที่เข้าใจครับ จริงๆผมเป็นคนตลกนะ เหอะๆ

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993

Offline bat

• bat
สังคม ครอบครัว opel in กำลังขยายตัวใหญ่ขึ้น มีทั้งควรและไม่ควร เมื่อพี่ใหญ่ ติติงมา น้องๆ น้อมรับ  มันรู้สึกดีนะ

นายโอ๊ค  เอาไว้มีตติ้งอีกเมื่อไหร่ อย่าลืมพาน้องเปิ้ลมาด้วยนะ... ;D ;D ;D ;D

:omg:  เฮ้ยยพี่พัติ พี่นุ่นอะพี่ใหญ่ผม วัยรุ่นนะ.............
 :please:

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
สังคม ครอบครัว opel in กำลังขยายตัวใหญ่ขึ้น มีทั้งควรและไม่ควร เมื่อพี่ใหญ่ ติติงมา น้องๆ น้อมรับ  มันรู้สึกดีนะ

นายโอ๊ค  เอาไว้มีตติ้งอีกเมื่อไหร่ อย่าลืมพาน้องเปิ้ลมาด้วยนะ... ;D ;D ;D ;D

ผมกลัวว่า มาแล้วไม่อยากกลับอ่ะสิ เพราะมารวมกลุ่มกันแล้ว โหด มัน ฮา ตลอดเวลาอ่ะ!!

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline Omega VIP

เป็นครั้งแรกที่ กอล์ฟ มีความคิดเห็นเดียวกันกับพี่บัติ  อ.โอ๊ค ไม่มีใครไม่เคยทำผิดครับ  แต่ผิดแล้วรู้จักแก้ไข นั่น คือ คนดี ครับ  :) :) :)

ป.ล. ยินดีให้คำแนะนำเสมอนะครับ  เพื่อฝันที่เป็นจริง Astra 11 วิ  8) 8) 8) 8) 8)

Offline plawahn

• CarreraZ Racing *~Thai-Nichi Instituof technology
11วิ   อยากทำเจ้าซ่า11วิม่าง ;D ;D ;D

STATUS :: ***COMPLETE CORSA TURBO !!!!!***

- PLAWAHN LADY RACING SCHOOL รับเปิดคอร์ส สอนสุภาพสตรีซิ่งอย่างปลอดภัย*

งั้นผมจังเลยแน่ เพราะแก้ตัวตลอด
 :-X

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ขับอกจากอู่.... 11 วิแล้ว...ลากกลับ...  8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline EY3lY

• นักรบพเนจร
  • **
  • Just the way I am*
โอ๊ะ

กลายเปง กระทู้ร้อน = [] =!!

ใจเย็นๆค่า เหอๆๆๆๆ  :วิญญาณ:

"ไม่ต้องการสร้างภาพค่ะ"

^^ / /

love_kilayd@hotmail.com

0843211553 *-*

อะไรควรมิควรบอกสอนได้ครับ  :หึหึ: ยินดีน้อมรับ ถือว่าเป็นพี่เป็นน้องกัน  :)

Offline bat

• bat
อะไรควรมิควรบอกสอนได้ครับ   ยินดีน้อมรับ ถือว่าเป็นพี่เป็นน้องกัน 
  :D :D :D :D :D

Offline jook_corsa

• コンプリートエンジン
อะไรควรมิควรบอกสอนได้ครับ  :หึหึ: ยินดีน้อมรับ ถือว่าเป็นพี่เป็นน้องกัน  :)

:D :D ยอดไปเลยท่าน

Offline Tanu

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ผมว่า คนขับรถโอเปิ้ล เป็นคนฉลาด...ครับ
  • No.: ...
  • รุ่นรถ: Vauxhall Astra Cesaro 2.0i Hatchback
  • สีรถ : White
  • เครื่องยนต์: C20NE
มาชมรถครับ .....

ขยันทำรถจังเลยครับ ..... แสดงว่าเป็นคน แคร์ ....ใส่ใจกับสิ่งต่างๆใกล้ตัวนะครับ ....

อย่างนึงที่น่าชมคือ ....จริงใจกับความรู้สึกของตัวเองครับ ....ขอชม ... :D

สีรถเนียนดีจริงๆ ครับ ...สวยมาก ......

http://www.opel.in.th/index.php/topic,1053.0.html

1993 Vauxhall Astra 2.0 Cesaro Hatchback.

The Cesaro was a limited edition model of the third generation Astra, not entirely sure what the specific details of it were, but it does appear different from the regular models, note the rather nice alloy wheels. Funnily enough, this shape Astra has really survived quite well into this decade, they are slightly thinner on the ground, but still very frequent sights. I didn't used to like them, but they

Offline jar

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ครูบ้านนอก เมืองเกินร้อย 0854675523
รถสวยมากเลยค่ะ เดี๋ยวไปซ๋าแถวมหาสารคามคงได้เห็นตัวเป็นๆ นะคะคุณโอ๊ค
 :D :D :D
รวมทั้งน้องปะเปิ้ลด้วย ตกลงคนไหนกันแน่คะ พี่จะได้ไม่ทักผิด
 ;D ;D ;D

Offline saran atthakorn

• นักรบพเนจร
  • **
  • ศรัณย์ อัตถากร 082-4669545
  >:( โอ๊คได้ข่าวว่าเปลี่ยนแม็กใหม่ ไม่อามาดูหน่อยนะ....ของพี่เป้งก้อเปลี่ยนเหมือนกัน เหลือสีเท่านั้น

>:( โอ๊คได้ข่าวว่าเปลี่ยนแม็กใหม่ ไม่อามาดูหน่อยนะ....ของพี่เป้งก้อเปลี่ยนเหมือนกัน เหลือสีเท่านั้น

17 สีน้ำตาลไหม้ พี่ พึ่งไปทำช่วงล่างมาใหม่ ที่พี่ K แน่นกว่าเดิม อิอิ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง