OPEL CAMBO กระบะโอเปิ้ลแต่หัวใจ....

วอนนอนคุก · 16434

Offline วอนนอนคุก

• นักรบพเนจร
  • **
OPEL CAMBO กระบะโอเปิ้ลแต่หัวใจ....  อีซูซู  เป็นลูกค้าที่อีซูซูที่ตังปักโคราชเองครับ พอดีแกหายไปนาน พึ่งเข้ามาใช้บริการ
คันนี้ จะเป็นโอเปิ้ลแบบสมบูรณ์ที่สุดส่วนใหญ่จะเปลี่ยนกระจังหน้าเป็นอีซูซุดราก้อนหมดแล้ว
กลัวพี่น้องลุงป้าน้าอาจะลืมเลยเอารูปมาให้ดู ดูสิว่ายังจำกันได้ป่าว

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
อีซูซุ เป็น บ. ในเครื่อ GM ครับ แต่เน้น ทำเครื่อง ดีเซล เป็นหลัก... อีซูซุ เจมินี่ ก็เป็น opel ครับ แต่ผมจำชื่อรุ่นไม่ได้...  :) ;D

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ทะเบียน งามซะด้วย.... :D

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline nui

• ผู้เยี่ยมยุทธ
คุณนอนวอนคุกทำงานอยู่อีซูชุเหรอครับ :bye: (ดีครับถ้ารถเสียหาศูนย์ได้สามที่เลยไม่ต้องกลัว เฮ่อๆ)

www.toffeeclub.com
www.nokia gang.com
รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

• **
คุณนอนวอนคุกทำงานอยู่อีซูชุเหรอครับ :bye: (ดีครับถ้ารถเสียหาศูนย์ได้สามที่เลยไม่ต้องกลัว เฮ่อๆ)

ครับถ้าเป็นอีซูซูละก็ถามมาตอบได้แต่ถ้าเป็นน้องเปิ้ลต้องขอเวลาศึกษานีดนึง

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ต้อมช่วยตามดูแกด้วยเด้อ.. อยากเก็บมาเป็นต้นแบบ.. :)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline aor

เพิ่งจะทราบว่า เมื่อก่อน Isuzu Truck ทำแบรนด์ภายใต้ตราโอเปิ้ล ในไทยด้วย
Isuzu Gemini คือ Kadett C ครับ เห็นมีทั้ง 3 และ 4 ประตู แต่ตัวคูเป้สวยดีครับ เป็นของคลาสิคในยุโรปไปแล้ว

Offline jook_corsa

• コンプリートエンジン
อ่อ..คันนี้นี่เองที่พี่ต้อมเล่าให้ฟังนึกไม่ออกแต่พอเห็นแมกซ์จำได้ละเห็นบ่อยอยู่แมกซ์พี่แกเด่นจริงๆ

• **
อ่อ..คันนี้นี่เองที่พี่ต้อมเล่าให้ฟังนึกไม่ออกแต่พอเห็นแมกซ์จำได้ละเห็นบ่อยอยู่แมกซ์พี่แกเด่นจริงๆ

ลายคิดตี้แท้จากโรงงานเลยนะคับคุณจุก
เอ้ว่าแต่ วันนั้นทำไมกลับเร็วจังกะว่าจาพาไปทำบุญชะหน่อย

• **
เพิ่งจะทราบว่า เมื่อก่อน Isuzu Truck ทำแบรนด์ภายใต้ตราโอเปิ้ล ในไทยด้วย
Isuzu Gemini คือ Kadett C ครับ เห็นมีทั้ง 3 และ 4 ประตู แต่ตัวคูเป้สวยดีครับ เป็นของคลาสิคในยุโรปไปแล้ว

รู้สึกว่าต้อมจะมีรูปIsuzu Gemini เพิ่งได้มาจากตรีเพชร เดี๋ยวเอามาให้ดู

Offline jook_corsa

• コンプリートエンジン

ลายคิดตี้แท้จากโรงงานเลยนะคับคุณจุก
เอ้ว่าแต่ วันนั้นทำไมกลับเร็วจังกะว่าจาพาไปทำบุญชะหน่อย

ถ้าบอกว่าจะไปจริงๆผมก็ไปอยู่ครับ  :)

พอดีนัดเพื่อนๆไว้อะ

Offline nui

ครับถ้าเป็นอีซูซูละก็ถามมาตอบได้แต่ถ้าเป็นน้องเปิ้ลต้องขอเวลาศึกษานีดนึง
ผมอยู่ศูนย์ที่จันทบุรีครับ โอเปิ้ลเสียก็งงเหมือนกันครับ

รักในสิ่งที่ชอบและมองเห็นถึงอนาคตที่สดใส nuiprakasit@hotmail.com

Offline ไข่กวน

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
ถ้ารุ่นนี้ในบ้านเรา เป็นแฝดสามครับ

Honda Tourmaster(ขออภัยครับ หารูปตอน Minor Change ไม่เจอจริงๆ)

Opel Campo

อันนี้ต้นฉบับครับ Isuzu Dragon Eye

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
อยากเอาไว้ไปใช้ที่บ้านนอก... ;D
แต่ขอเป็น Campo นะ หรือจะเอา Hero ติดตรา VW ดี..... :มั้ง:

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• **

ผมอยู่ศูนย์ที่จันทบุรีครับ โอเปิ้ลเสียก็งงเหมือนกันครับ

ศูนย์อีซูซุปะครับ   วันที่30/8/53 ต้อมไปอบรมsa ที่ตรีเพชรไปด้วยกันปะ

Offline nui

ศูนย์อีซูซุปะครับ   วันที่30/8/53 ต้อมไปอบรมsa ที่ตรีเพชรไปด้วยกันปะ
อบรมหลักสูตรอะไรเหรอครับ ช่างชั้นสูงหรือเปล่าครับคุณต้อม ;)

• **

อบรมหลักสูตรอะไรเหรอครับ ช่างชั้นสูงหรือเปล่าครับคุณต้อม ;)

อ๋อตอนนี้ย้ายตำแหน่งนะครับ พอดีเข้าระบบIOS SAไม่พอเขาเลยให้มาช่วยนะ ชั่วคราวก็เลยขอมาอบรมSAหน่อย
ชั้นสูงก็เหลือ2คอร์ด เหลือ แชชชีส และก็.....เครื่องยนต์ครับคาดว่าคงปีหน้า

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง