สวัสดีทุกท่านทางภาคอิสานครับ

ekawit · 4059

Offline ekawit

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • คนทำเกลือ 0862449435
ผม นายโจ๊ก ใช้โอเปิลคอซ่าสวิง 5D สีเขียว เครื่อง C14NZ 8V เดิมๆครับ อยู่โคราช อ.พิมาย เป็นวิศวกรอยู่ที่โรงงานเกลือที่พิมาย ครอบครองมานาน 3 ปีแล้วครับ เปลี่ยนอะไหล่มาแล้วค่อนข้างเยอะ ล่าสุดเปลี่ยนไดสตาร์ทมา หาของยากมาก แต่ที่ชอบมากสุดของโอเปิลคือความแข็งแรงแช่วงล่างที่หนึบ รถผมติดสติ๊กเกอร์รูป ทวิตตี้และทาสมาเนี่ยน ที่กระจกด้านหลัง ใครเห็นช่วยทักกันบ้างนะครับ
« Last Edit: 17 May 2010, 10:08 by ekawit »

อยากรู้จักทุกท่านที่เป็นครอบครัว โอเปิล หรือ เวกฮอลล์ นะครับ

Offline jook_corsa

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • コンプリートエンジン
 :หึหึ: หวัดดีและยินดีต้อนรับคร้าบบบ.....ผมชื่อจุกครับ  :)

อยู่โคราชแถวเคหะ Corsa สีน้ำเงินฮะ.......ว่างๆได้เข้ามาก็หาอะไรทานกานดีกว่าเนาะครับ  ;D  :drink:

Offline nut74

• ผู้เยี่ยมยุทธ
  • No.: คอร์ซ่าสีขาว56 & สีฟ้า197
  • รุ่นรถ: Corsa B,C 5 ประตู+ Vivaro+ CLK200 +Aveo
  • สีรถ : สีฟ้า,สีขาว,สีดำ + บรอนซ์+ เทาฟ้า+เทาอ่อน
  • เครื่องยนต์: เครื่องเดิมๆ
สวัสดีค่ะ นุชค่ะ ห้าดอร์หนองคายค่ะ
สมาชิกหนองคายมะมีมั่งอ่า

สวัสดีค่ะ นุชค่ะ ห้าดอร์หนองคายค่ะ

ดีคร้าบบ.....ผมว่าน่าจะมีนะครับโซนนั้นอะ

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
อีสานมาอีก 1 แย้ว...  :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline hotaru_mai

• นักรบพเนจร
  • **
  • นู๋ o'pel กระโปรงแดง
  • No.: 121
  • รุ่นรถ: Opel Astra
  • สีรถ : Red
สวัสดีค่ะ คุนโจ๊กกกก...   

ว่างๆ ขับเข้ามาแถว ในเมือง  เหงน้องเิปิ้ลแอสตร้า  สีแดง ทะเบียนคิตตี้ ฟ้า  ก้บีบตูดด  เอ้ยยย บีบแตรทัก กันได้นะค้าา :-[

ขับไม่ซิ่ง  เป็นสิ่งปลอดภัย  ขับแบบมีน้ำใจ   นี่สิหญิงไทย ตัวจริง!!

Offline gun

• **
  • rw_gun@hotmail.com
  • No.: 189
  • รุ่นรถ: Astra sedan M/T
  • สีรถ : Red
  • เครื่องยนต์: C16SE
สวัสดีครับ ผมกัน ใช้ Astra sedan สีแดงๆสภาพเดิมๆ
อยู่ อ.ชุมพวงครับ ใกล้กันจิ้ดเดียวเอง
ยินดีต้อนรับคนบ้านเดียวกัน "มาอยู่บ้านหลังเดียวกัน" ครับ :D :D :D

astra sedan c16se N/A

สวัสดีครับ ผมกัน ใช้ Astra sedan สีแดงๆสภาพเดิมๆ
อยู่ อ.ชุมพวงครับ ใกล้กันจิ้ดเดียวเอง
ยินดีต้อนรับคนบ้านเดียวกัน "มาอยู่บ้านหลังเดียวกัน" ครับ :D :D :D

หวัดดีคร้าบบบ

Offline Omega VIP

ยินดีต้อนรับครับ

กอล์ฟ Omega MV6 ครับ 

ยังไปแนะนำตัวในกระทู้หลักด้วยนะครับ  จะได้รู้จักกันมากขึ้น   :) :) :)

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ซำบายดีเด้อโจ้ก..

อ้ายนุ่น เมืองแม่ศรี ปีสาด-จีเอสไอพันหก สีแดง..

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline bunyawee_cat

• **
สวัสดิค่ะ  ชื่อแมวคะ คอร์ซ่าเขียวเหมียนกัน  ทักกันเบิ้งเด้อ  วิ่งแถวเบญจรงค์

Offline Osaint

• ToT ซ่าไม่เลือกที่
  • No.: 77
  • รุ่นรถ: CORSA
  • สีรถ : ORANGE
  • เครื่องยนต์: 1400
สวีดัดครับ ผมโอ อยู่อุบลโน่น ใช้ คอร์ซ่า สาม(กะ)ดอ ครับ :(

0 8 8 3 6 1 9 3 9 7

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO
ผม นายโจ๊ก ใช้โอเปิลคอซ่าสวิง 5D สีเขียว เครื่อง C14NZ 8V เดิมๆครับ อยู่โคราช อ.พิมาย เป็นวิศวกรอยู่ที่โรงงานเกลือที่พิมาย ครอบครองมานาน 3 ปีแล้วครับ เปลี่ยนอะไหล่มาแล้วค่อนข้างเยอะ ล่าสุดเปลี่ยนไดสตาร์ทมา หาของยากมาก แต่ที่ชอบมากสุดของโอเปิลคือความแข็งแรงแช่วงล่างที่หนึบ รถผมติดสติ๊กเกอร์รูป ทวิตตี้และทาสมาเนี่ยน ที่กระจกด้านหลัง ใครเห็นช่วยทักกันบ้างนะครับ

สวัสดีด้วยครับยินดีต้อนรับและได้รู้จักครับ ผมน้องหมอครับ แต่ก่อนเคยเข้าไปพิมายบ่อยๆ ไปทานที่ร้านริมมูลบ่อยด้วยร้องคาราโอเกะด้วยแต่ไม่รู้ตอนนี้ยังอยู่ป่าวก็มะรุ  :) :) :) แต่ขอบอกเป็ดย่างพิมายแห้งๆสุดยอด  :D :D :D

ยืนยันว่ามีคนใช้คอซ่าทั้ง 3 และ 5 ประตูหลายคันครับเมื่อปลายปีที่แล้วไปที่หนองคายมายังเห็นหลายคันเลยแต่ไม่รู้ว่าเป็นสมาชิกในนี้หรือเปล่าครับ

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline nut74

• No.: คอร์ซ่าสีขาว56 & สีฟ้า197
  • รุ่นรถ: Corsa B,C 5 ประตู+ Vivaro+ CLK200 +Aveo
  • สีรถ : สีฟ้า,สีขาว,สีดำ + บรอนซ์+ เทาฟ้า+เทาอ่อน
  • เครื่องยนต์: เครื่องเดิมๆ

สวัสดีด้วยครับยินดีต้อนรับและได้รู้จักครับ ผมน้องหมอครับ แต่ก่อนเคยเข้าไปพิมายบ่อยๆ ไปทานที่ร้านริมมูลบ่อยด้วยร้องคาราโอเกะด้วยแต่ไม่รู้ตอนนี้ยังอยู่ป่าวก็มะรุ  :) :) :) แต่ขอบอกเป็ดย่างพิมายแห้งๆสุดยอด  :D :D :D

ยืนยันว่ามีคนใช้คอซ่าทั้ง 3 และ 5 ประตูหลายคันครับเมื่อปลายปีที่แล้วไปที่หนองคายมายังเห็นหลายคันเลยแต่ไม่รู้ว่าเป็นสมาชิกในนี้หรือเปล่าครับ

:)รู้จักแต่ห้าประตูสีม่วงรถแถวๆบ้านนี่เอง  ไม่ได้เป็นสมาชิกเวปค่ะ

Offline nene

• **
หวัดดีค่ะ
ดีใจจัง มีสมาชิกภาคอีสาน แถมอยู่โคราชอีก เพิ่มขึ้นอีกคน

จะว่าไป แถวโคราช Opel มีเยอะเหมือนกันนะ

ใช้Corsa 3 ประตูสีฟ้า มีสติ๊กเกอร์เวปติดรถ

Offline วอนนอนคุก

• **
 :หึหึ: :ปลิว:
หวัดดีคับผมชื่อต้อมอยู่โคราช อยู่แถวเคหะหลังเซฟวัน
คงอยู่ไก้ลคุณจุกมั้งแต่ยังม่ายเคยเหงกันเลย
ถ้าเจอคอร์ซ่าทะเบียน กม 6030 นม ก้บีบแตรไล่กันหน่อย เฮ้ยม่ายใช่ทักทายันหน่อยเด้อพี่น่อง

Offline jar

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ครูบ้านนอก เมืองเกินร้อย 0854675523
ดีจัง มาเป็นสมาชิกอีกคันละ
แวะมาต้อนรับค่ะ.....ครูจาร์เองนะคะ
 :) :)

Offline iiiba

• **
สวัสดีค่ะ

ชื่อแก้วนะคะ (ใครถามยะ)
ไม่มีใครถามแต่อยากบอกม๊ากมายค๊า

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง