+++ สุขสันต์วันเกิด พี่จุ๊ฟ Joofy และ คุณ buu 21/07 ค่ะ +++

ยัยแมวอ้วน · 3604

Offline ple

• DekGayRay's
  • ผู้เยี่ยมยุทธ
สุขสันต์วันเกิด นะค่ะพี่จุ๊ฟ  มีความสุขมากมาย เงินทองไหลมาเทมา สุขภาพแข็งแรง
เสาร์ นี้ร้านไหนดีค่ะ

"...only a life lived for otherIs a life worthwhile..."

Offline Ton_Oo

• """Tomorrow Never Come""" 080-0914411
มาร่วม HBD ด้วยค่ะจร้าาาาาาาาาาา

ถ้าเข้าพรรษาคุณหนานมากลับบ้าน (แพร่) จะแวะเอาแจ่วเมืองอุทัยฯ ไปฝาก

อุปสรรคที่ทานทน จะสร้างคนให้ทนทาน
### มื่อใหม่ ใจปลาซิว แต่วิ่งฉิวไม่เคยรอใคร...###
E-mail : oo_sukanya@hotmail.com
            oo_sukanya@yahoo.com

Offline Omega VIP

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
HBD ทั้งพี่จุ๊ฟ และ คุณ Buu  มีความสุขสมหวังครับ ( เปลี่ยนมุขบ้างล่ะ )

ป.ล. พี่จุ๊ฟแก่อีกปี แต่ยังเทพบุตรเหมือนเดิม  รออีก 1 เทพบุตรนะครับ  กอล์ฟขอตัวไปถอดคอนแทกค์ก่อน  8) 8) 8)

Offline SaMaNTa

• ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
เข้ามาร่วมแจม HBD น้อง Joofy และคุณ buu ด้วยคนนะคะ มีความสุขมากมายค่า   :D  :D  :D

Offline แบงก์

• หนึ่งในใต้หล้า
  • corsa b ใช้ดี....จึงบอกเพื่อน
ขอให้มีความสุขทุกๆวันครับ :ปลิว:

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
สุขการ สุขใจ สบายกระเป๋า ลูกค้ารัก หลง เหอะๆๆๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline LukTarn

HAPPY BIRTHDAY จร้าน้องจุ๊ฟ
ขอให้น้องมีความสุขทั้งกายและใจ
คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนา
และขอให้รวยวัน รวยคืนนะค่ะน้อง
BIRTHDAY จร้า...

Offline jook_corsa

• コンプリートエンジン
มีความสุขมากมายนะคร้าบ

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• ^-^ Project Manage .
 :) มา HBD ย้อนกลัง มีความสุขมากๆ น่ะค่า

Offline buu

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • เจ้าแดงน้อย GSI
โอ้โห ขอบพระคุณทุกท่านมาเลยครับสำหรับคำอวยพร  เพิ่งจะได้เข้ามาดูดี(ผ่านไปนานมากแล้ว)   :-*   

ไว้มีโอกาสจะไป Join meeting ด้วยครับ  ตอนนี้พอดีมีน้องใหม่เลยยุ่งนิดหน่อยครับ (รถนะไม่ใช่ลูก) อิ อิ

GSI is in my B L O O D ..

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง