แอบมาบ่น เห้อ......สอบไม่ผ่าน

bassoat · 2007

Offline bassoat

• ผู้เยี่ยมยุทธ
เห้อ......สอบ TA ไม่ผ่าน

แอบมาบ่น....... แบบว่าหมดแรงเลย

เหลือตั้ง 2 วิชาครับ แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :แงๆ:

:-X

Offline ยัยแมวอ้วน

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
    • Online Network Co.,Ltd.
  • No.: 01 (น้อง We-Za)
  • รุ่นรถ: เหมือนของ Jeedz
  • สีรถ : เหมือนของ Jeedz
  • เครื่องยนต์: เหมือนของ Jeedz
เอ้า...เอาเป็นว่าเป็นกำลังใจให้แล้วกันนะคะ

สู้ต่อไป...ตั้งใจซะอย่าง  ฝันไม่ไกลเกินเอื้อมจ้า 

:ปลิว:

น้อง We-Za corsa น้อย ม่วงเข้ม No.01
++++++++

http://www.on.co.th >> บริการ Web Hosting, Co-Location ดูแลและติดตั้ง Server & Network, ทำเวบ, Firewall, etc.

"บุคคลนั้นหรือนอนที่ร่มเงาต้น​ไม้ใด ไม่ควรหักกิ่งต้นไม้นั้น, เพราะผู้ประทุษร้ายมิตร เป็นคนเลวทราม."

Offline Oakbannoon

• ~Opel Astra inside Maha SaraKham~

แอบมาบ่น....... แบบว่าหมดแรงเลย

เหลือตั้ง 2 วิชาครับ แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :แงๆ:

สอบ TA มันคืออะไรคับไม่ทราบจริงๆ  :-X

H S 4 V H B  144.400 ,145.7125 -Dup600

โ อ็ คไ ม่ใ ช่เ รือ เร่      เ ปิ้ น ก็ ไ ม่ ใช่ ลู ก ค้า อ ย่ าไห วหวั่น

เ ปิ้น เป็นใ คร ไม่ สำ คัญ   รู้ ว่าโอ็ค รักเปิ้น เท่านั้น   โอ็คสัญญา

Offline มือใหม่corsa

• เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
  • No.: เจ้าซ่าส์ชาเขียว เบอร์ 69
  • รุ่นรถ: CORSA 3Dr.
  • สีรถ : เขียวปรี๊ด
  • เครื่องยนต์: เครื่องวีออซ 1NZ-VVTI AUTO

สอบ TA มันคืออะไรคับไม่ทราบจริงๆ  :-X

นั่นจิ เทเลคอมเอเซียหรือป่าวคับ ;D ;D ;D ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้สอบผ่านละกันนะครับ :น้ำร้อน: :น้ำร้อน: :น้ำร้อน:

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline bassoat

• ผู้เยี่ยมยุทธ
TA = TAX AUDITOR = ผู้สอบบัญชีภาษีอากร

ครั้งล่าสุดผ่านครบทุกวิชา (3 วิชา) 12 คนเอง

นอกนั้นตายเรียบครับ     :แงๆ:  ผมก็ 1 ในนั้นแหละครับ

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ผู้สอบบัญชี ผ่านกันยากนะ.. แต่ถ้าผ่านแล้ว ก็ต้องทำงานให้ละเอียด ถ้าเจอบางออฟฟิศแม่งหมกเม็ด..คนตรวจสอบก็ซวย

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline aor

แข่งกับตัวเองนะครับ เอาชนะตัวเองให้ได้ ผมก็เคยสอบราชการ (เพื่อเลื่อนตำแหน่ง) 3-4 รอบ กว่าจะผ่าน
ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็อยู่ที่นั้นแหละ อิ อิ

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็อยู่ที่นั้นแหละ อิ อิ
ถ้าของเด็กเก..

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความบรรลัยอยู่ที่นั่น
ทำเร็ว เสร็จเร็ว เจ๊งเร็ว 555

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
    • I'm Gayray's
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความบรรลัยอยู่ที่นั่น

สังเกตุม่ะครับ.... เด็กเกทั้งหลาย... เวลารถคนอื่นพัง ช่วยซ่อมได้หมด.. แต่พอรถตัวเองเสีย ขับไปจอด พี่สิน พี่เข้ พี่เอ กันทั้งนั้น..  8) 8) 8) 8) 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline earth4wd

• นักรบพเนจร
  • **
สู้ๆ.. ทาเคชิ!!! :ปลิว:

Offline chanat

• Tel 0896762564
สอบไม่ได้ก้สอบใหม่ไปเรื่อยๆนะครับ สู้ๆ สักวันคงเป้นวันของเรา :ปลิว:

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

Offline Omega VIP

สังเกตุม่ะครับ.... เด็กเกทั้งหลาย... เวลารถคนอื่นพัง ช่วยซ่อมได้หมด.. แต่พอรถตัวเองเสีย ขับไปจอด พี่สิน พี่เข้ พี่เอ กันทั้งนั้น..  8) 8)

+1 เรื่องจริงว่ะ  รถคนอื่นเดาอาการได้ถูกหมด แต่รถตัวเองไล่จนหงุดหงิด สุดท้ายพี่หมีมาจัดการด้วยไปล่ะ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง