มีรุปรถ สวยๆมาฝาก จาก มิวเซียมที่ เซี่่ยงไฮ้

v6man · 2649

Offline v6man

• นักรบพเนจร
  • **
ไม่ได้เข้ามานาน มีรูปรถสวยๆมาฝากจากเซี่ยงไฮ้ :)

• **
 :) :)

Offline อับดุล

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ชอบใช้ Opel
มี Opel ด้วย
สวยๆ ทั้งนั้น

คนเราทุกคน  ผมเชื่อว่า ไม่มีใครที่จะดีไปซะทุกอย่าง  ทุกๆคนต้องมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นแหละ  แต่การที่พวกเรามาอยู่รวมกันได้  คบกันได้  พูดคุยกันได้ และสนิทกัน ก็เป็นเพราะว่า  เรานั้นต่างรับข้อเสียของกันและกันได้ก็เท่านั้นเอง   แต่เหนือสิ่งอื่นใด   เราจะต้องจริงใจและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ในยามที่พวกของเราต้องการความช่วยเหลือ  และทำให้พวกของเรานั้นมีความสุขที่สุดเวลาที่อยู่กับเรา เท่านั้นพอ

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ไปดูงานเหรอครับพี่... :)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
N360 กับ N600 ถ้ามีตังค์ก็อยากจะเอามานั่งทับจริงๆ
ตอนนี้เก็บ Fronte เล่นๆไปก่อน

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
N600 จัมโบ้ บี อะ.....เกิดไม่ทันอะดิ
GTV รถในฝันยังวิ่งอยู่แถวบ้าน......แรง
500 กะป้อนนทบุรี โอนไม่ได้เพราะไม่มีเล่ม สุดยอดผู้จัดจำหน่าย  :D :D :D

Offline aor

ดีจังครับ
เห็นข่าว Isetta ในไทยที่เพิ่งมีคนประมูลซากไปที่ราคา 500K (ห้าแสนกว่าครับ) ผมก็มีครับ แต่เป็นโมเดล 1:18 (อีกแล้วครับท่าน)
บ้านเราน่าจะมี Opel Museum บ้างเน๊อะ

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
^
ถ้ามีเป็นของพวกเรา ผมว่า ประเทศเพื่อนบ้านเราที่เขามีตัวแทนจำหน่ายตรงๆ หรือแม้แต่ Chevy Thailand อายมุดแผ่นดินแน่

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• **
ไปดูงานเหรอครับพี่... :)

ครับ ต้น มีรูปจากงาน expo เเถมมาฝากพร้อมผู้คนล้นหลาม
^
ถ้ามีเป็นของพวกเรา ผมว่า ประเทศเพื่อนบ้านเราที่เขามีตัวแทนจำหน่ายตรงๆ หรือแม้แต่ Chevy Thailand อายมุดแผ่นดินแน่

เราก็ทำเป็น   opel thailand museum ในโลก online ไปก่อนก็ได้ใครมีรูปถ่ายจริงเเต่ละรุ่นเอามา post กัน :)

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
ผมคิดว่า พี่ต้องถ่ายรูปมาแบบที่ผมอยากเห็นแน่ๆเลย...  ;D ;D ;D

ม่ะเน้น ญ นะครับ เน้น งาน โปรดักชั่นกับครีเอทีฟ.... ;)

ถ่ายมากี่ Gig ครับพี่... อยากได้จังเยย.... :-[ :-[ :-[

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline aor

ไอเดียท่านดีมากเลย Opel Museum ในโลกอินเตอร์เน็ต
น่าจะถ่ายรูปสาวหมวยมาบ้างนาท่าน

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
 :D ขอบคุณครับ อย่าลืมแอบถ่ายที่พี่อ้อ บอกมาด้วยครับ เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

• **
ผมคิดว่า พี่ต้องถ่ายรูปมาแบบที่ผมอยากเห็นแน่ๆเลย...  ;D ;D ;D

ม่ะเน้น ญ นะครับ เน้น งาน โปรดักชั่นกับครีเอทีฟ.... ;)

ถ่ายมากี่ Gig ครับพี่... อยากได้จังRเยย.... :-[ :-[ :-[

ถ่ายมาไม่เยอะเท่าไหร่คนเยอะหามุมดีๆยาก ลองมาเลือกดูต้น เเต่พี่ซื้อหนังสือ expo ถ้าต้นจะดุหรือถ่ายรูปหรือ copy เมล์มาละกันครับ
Petai729@hotmail.com 

ถ่ายมากี่ Gig ครับพี่... อยากได้จังRเยย.... :-[ :-[ :-[

ถ่ายมาไม่เยอะเท่าไหร่คนเยอะหามุมดีๆยาก ลองมาเลือกดูต้น เเต่พี่ซื้อหนังสือ expo ถ้าต้นจะดุหรือถ่ายรูปหรือ copy เมล์มาละกันครับ
Petai729@hotmail.com 

ขอบคุณคร้าบ...  ;)

lap Time

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง