รวมเรื่องทะลึ่งตลก ๆ‏

ple · 35306

Offline ple

• DekGayRay's
  • ผู้เยี่ยมยุทธ
เสพสมบ่มิสม..ฉบับหลุดโลก‏Posted in ขำขันทั่วไป | April 3rd, 2009

สวัสดีค่ะ อาหมอที่เคารพ
หนูติดตามอ่านคอลัมภ์ของอาหมอมานานแล้วค่ะ จากถุงกล้วยแขกที่แม่หนูขาย
หนูชอบอ่านเรื่องความทุกข์
ความเจ็บปวดของชาวบ้านค่ะ นึกไม่ถึงว่าวันนี้มันย้อนมาหาหนูเข้าเต็มเปา
คราวนี้หัวเราะไม่ออกค่ะ
อาหมอคะ หนูอายุ 17 ขวบแล้ว…เมื่อปีกลางมะโรงที่ผ่านมาหนูได้รู้จักกับผู้ชาย
ที่โรงเรียน
เขาชอบมองหนูค่ะ แต่หนูพยายามไม่สนใจเขา
เพราะเราต้องตั้งใจเล่าเรียนจริงไหมค่ะ
เขามาชวนหนูคุยหนูก็พยายามเลี่ยง พอเขาชวนกินข้าวหนูก็กินค่ะ
เพราะเขาออกเงินให้นี่คะ เราคบกันอยู่นานค่ะ เกือบ 2
วัน…เขาก็ชวนหนูไปดูหนังค่ะ
หนูรีบปฏิเสธค่ะ แต่พอเขาบอกว่าเขาเลี้ยงเองหนูก็โอเค
ในโรงหนังเขาพยายามจับมือจับไม้หนู
หนูไม่ยอมเพราะข้าวโพดคั่วมันจะหกหนูเสียดายค่ะ
พอดูหนังเสร็จเราก็นั่งรถเมล์กลับบ้าน แต่เขากลับชวนหนูลงกลางทาง…
หนูเหลือบมองเห็นป้ายด้านหน้าทางเข้า
เขียนว่าโรงแรมก็ทั้งโกรธทั้งอายคนเขาค่ะ
หนูต่อว่าเขาแล้วรีบวิ่งหนีเข้าไปข้างใน
บอกบ๋อยที่วิ่งตามว่าหนู ขอห้องวีไอพีค่ะ หนูเข้าไปนั่งอยู่บนเตียง
เขาเข้ามากอดจูบหนู
หนูก็ผลักเขาออกแล้วผลัดผ้ามานุ่งผ้าเช็ดตัวหนูกลัวเสื้อยับค่ะ
อาหมอคะหนูสู้แรงเขาไม่ได้ค่ะ หนูตกเป็นของเขา ก็ผู้หญิงตัวเล็กๆ
จะเอาแรงที่ไหนไปสู้จริงไหมคะ
หนูเลย สั่งลิโพมาดื่ม 2 ขวด ก็พอมีแรงหิ้วเขาออกจากห้องกลับบ้านได้ค่ะ
หลังจากวันนั้นเขาก็พยายามชวนหนูอีก
หนูต้องให้เขารับปากว่า…เขาเป็นคนจ่ายค่าห้อง กับค่าลิโพ! หนูถึงตกลงค่ะ
อาหมอว่าหนูเสียเปรียบไหมคะ เพราะหนูต้องออกค่ารถเมล์เองค่ะ

6 อาชีพ ที่ไม่ควรเลือกเป็นภรรยาPosted in ขำขันทั่วไป | April 2nd, 2009

ควรจะคิดหนัก ถ้าท่านมีภรรยา 6 อาชีพนี้ …
1. พวกนักกีฬา เพราะว่าพวกนี้วันๆมัวจ้องจะทำลายสถิติ อยู่บ้านเฉยๆก็สะกิดแล้ว
หมู่นี้สถิติตกไปนะคะคุณพี่ขา มาทำลายสถิติกันเถอะค่ะ …
2. พวกครู พวกนี้ช๊อบชอบสอน สอนเสร็จก็ถามว่า เข้าใจไหม ถ้าตอบว่าเข้าใจ
ก็ให้การบ้านไปทำ ทั้งที่เหนื่อยจะแย่ โดยเฉพาะอย่างยิ่งครูอนุบาล
หล่อนชอบพูดว่า เก่งมากกกกค่าาาา เอาาาอีกกกก….
3.พวกพยาบาลทั้งหลาย พวกนี้วิกลจริต รักความสะอาด ชอบถามว่าล้างแล้วหรือยัง
ถ้าบอกว่าล้างแล้ว ก็จะถามต่อว่า แล้วลวกน้ำร้อนหรือยัง เช็ดแอลกอฮอล์หรือยัง
.. แล้วใครจะไปเช็ดล่ะ …
4.พวกพนักงานโอเปอร์เรเตอร์ เพราะเวลาเราต้องการ มักจะบอกว่า ” กรุณารอสักครู่ ”
5. พนักงานแคชเชียร์ เพราะชอบติดป้ายว่า ” กรุณาใช้ช่องถัดไป ”
6 อาชีพที่หกที่ควรหลีกเลี่ยงเอามาเป็นเมียก็คือเทรนเนอร์มวย
เพราะให้เราซ้อมชกลมเป็นเดือนเป็นปีกว่าจะให้ชกจริงซักครั้ง 6 อาชีพ ที่ไม่ควรเลือกเป็นภรรยา

เป็นเพื่อนกันคิดตังค์กันได้ไงวะ
Posted in ขำขัน 18+ | April 1st, 2009

มีสามีภรรยาคู่นึงอาศัยอยู่ในหมู่บ้านแห่งหนึ่ง
ภรรยาท้องโตไม่สามารถให้ความสุขกะสามีได้
…ก็สงสารสามี
จึงยื่นเงินให้สามี 500 บาท พร้อมบอกว่า
‘แกเอาเงินนี่ไปโรงน้ำชาในอำเภอซะ’
สามีก็รับเงินแล้วเดินออกบ้านมาระหว่างทางผ่านบ้าน
นังศรีเมียนายศักดิ์เพื่อนภรรยา
นังศรี ถามว่า
‘เอ็งจะไปไหนล่ะใกล้เย็นแล้ว’
สามีจึงบอกไปว่า
‘ก็เมียข้าน่ะสิให้เงินมา 500 ให้ไปเที่ยวโรงน้ำชาในอำเภอ
เพราะเมียข้าท้องแก่แล้ว’
นังศรีทำหน้าครุ่นคิด…
‘อืม…500เหรอ…เอางี้
ข้าคิดแค่ 200 มาหาความสุขกะข้าแทน’
ฝ่ายสามีเห็นว่าใกล้บ้านไม่ต้องไปไกลแถมเสียตังแค่ 200
ภรรยาคงดีใจ จึงเดินไปในบ้านนังศรี
เพื่อหาความสุข
ครั้นกลับบ้านมา…ภรรยาเห็นก็ตกใจว่าทำไมกลับไว
ฝ่ายสามีจึงบอกไปว่า
‘ไม่ได้ไปอำเภอหรอก… ข้าน่ะไปบ้านนังศรีมานังศรีมันเอาแค่ 200 เอง’
ภรรยาได้ยินดันนั้นก็โมโหหน้าแดงทันที!
‘ชิชะ นังศรี กุจะไปตบมัน….’
สามีก็ตกใจว่า
ภรรยาหึงหวงที่ได้กับเพื่อนหรืออย่างไร
ภรรยาก็พูดขึ้นมาว่า
‘นังศรีนะนังศรี เก็บมาได้ไง 200
ทีตอนมันท้องข้ายังให้ผัวมันเอาฟรีๆเลย
…เป็นเพื่อนกันคิดตังค์ได้ไงวะ’………………………..

สูตรลดน้ำหนักมาแล้วจ้า‏Posted in ขำขัน 18+ | March 25th, 2009

ใครจาลองเอาไปใช้ ให้ผลยังไงก็บอกกันด้วยเด้อ เหอะๆๆ

สูตรลดน้ำหนักมาแล้วจ้า
ปล. ไม่รับรองว่าจะได้ผล 100% นะครับ

เนื่องจากกระทู้หนึ่งในห้องสวนลุมถามเกี่ยวกับการลดน้ำหนักด้วย SEX
เห็นว่าเป็นเรื่องที่มีประโยชน์ดีมาก จึงนำเอาตาราง Sex Calorie Counter จากองค์การอนาจารโลกมาฝากให้เพื่อนๆ เป็นคู่มือไว้ใช้
ถอดเสื้อผ้าของเธอ
เธอเต็มใจ………………………12 แคลอรี่
เธอไม่เต็มใจ………………….187 แคลอรี่

ถอดบราของเธอ
ด้วยสองมือ…………………….. 8 แคลอรี่
ด้วยมือเดียว……………………12 แคลอรี่
ด้วยฟัน…………………………85 แคลอรี่

ใส่ถุงยาง
“มัน”เย้ยฟ้า………………………6 แคลอรี่
“มัน”ท้าดิน…………………. 315 แคลอรี่

เล้าโลมเธอ
พยายามหาสยิวสปอต………….8 แคลอรี่
พยายามหาจีสปอต……………92 แคลอรี่

ตำแหน่ง
พื้นฐาน…………………………52 แคลอรี่
69 แนวนอน……………………78 แคลอรี่
69 แนวตั้ง…………………….112 แคลอรี่
กงล้อหมุน…………………….216 แคลอรี่
เธอเหนือกว่า………………….524 แคลอรี่
ม้าพยศ………………………..726 แคลอรี่
ลิงอุ้มแคนตาลูป………………912 แคลอรี่

ออกัสซั่ม
จริง……………………………112 แคลอรี่
ปลอม…………………………315 แคลอรี่

ถึงที่หมายแล้ว…
นอนโอบกอดกันและกัน………18 แคลอรี่
ลุกออกไปทันที………………..36 แคลอรี่
อธิบายว่าทำไมต้องลุกออกไปทันที……816 แคลอรี่

ตื่นตัวรอบที่ 2 ถ้าคุณอายุ…
20-29 ปี………………………. 36 แคลอรี่
30-39 ปี………………………..80 แคลอรี่
40-49 ปี……………………..1124 แคลอรี่
50-59 ปี……………………..1972 แคลอรี่
60-69 ปี……………………..2916 แคลอรี่
70 ปีขึ้นไป…………………..อยู่ระหว่างการพยายามทดลองต่อไปเรื่อยๆจนกว่าจะทราบผล

ใส่เสื้อผ้า
สบายๆ………………………….32 แคลอรี่
รีบร้อน………………………….98 แคลอรี่
คุณพ่อเธอเคาะประตูอยู่……1218 แคลอรี่
เมียคุณเคาะประตูอยู่…5521 แคลอรี่
ผัวเธอเคาะประตูอยู่…….7201 แคลอรี่ !!!!!

ความจริงเป็นสิ่ง..ทำให้ไม่ตาย‏Posted in ขำขันทั่วไป | March 6th, 2009

ความจริงเป็นสิ่งทำให้ไม่ตาย
มีชายหนุ่มที่แต่งงานแล้วคนหนึ่ง  เค้าเป็นนักธุรกิจ..
วันหนึ่งความใกล้ชิดเป็นเหตุ  เค้ากับเลขาเกิด
อารมณ์เสน่หาขึ้นมา
ทั้งคู่จึงไปลงเอยกันที่บ้านของเลขาสาวสวย
และใช้เวลาร่วมรักกันตลอดบ่าย
และเผลอผล่อยหลับด้วยความอ่อนเพลีย
จนกระทั่งสองทุ่ม  ชายหนุ่มสะดุ้งสุดตัว .. ตายละวา
ป่านนี้ยังไม่กลับบ้านเดี๋ยวภรรยาจะต้องสงสัยแน่ๆ
จึงรีบให้เลขาเอารองเท้าทั้งสองข้างไปถูกับพื้นหญ้า
และพื้นขี้โคลนให้เปื้อนเลอะเทอะ
แล้วรีบคว้าเสื้อและรองเท้ามาใส่  ตรงกลับบ้านทันที
เมื่อถึงบ้าน  คุณภรรยาก็ยืนท้าวเอวรออยู่แล้ว
“  คุณไปไหนมา? “  สามีค่อยๆเดินเข้าบ้านและพูดว่า
“  ที่รักจ๊ะ..ผมไม่สามารถจะโกหกคุณได้
ผมได้ออกไปธุระกับเลขาผม  และ
เราได้มีอะไรกันตลอด ช่วงบ่าย
ผมเผลอหลับไป  เพิ่งจะตื่นเมื่อตอนสองทุ่มนี่เอง ”
แล้วตีหน้าเศร้า
ส่วนคุณภรรยา ก็เหลือบไปเห็นรองเท้าที่วางไว้
“  แกอย่ามาโกหกชั้นน่ะ  ชั้นรู้น่ะ แกแอบไปเล่นกอล์ฟมาใช่มั้ย
คิดว่าชั้นโง่งั้นเหรอ ..ฮึ ”

"...only a life lived for otherIs a life worthwhile..."

Offline ZeaBiscuit

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
อันสุดท้ายเจ๋งดีหว่ะ  8) 8) 8)

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง