ขอผู้รู้..กาวปะพลาสติค สระน้ำเด็กเล่น

สิงห์แดง · 2940

Offline สิงห์แดง

• นักรบพเนจร
  • **
สระน้ำพลาสติคเด็กเล่น  พื้นรั่วเป็นจุดๆ ตามด
ประมาณ 3 จุด โดนหินก้อนเล็กๆ ทิ่มแทง
ไม่ทราบว่าต้องใช้กาวแบบใหน ปะได้ครับ!!!

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ร้านขายอุปกรณ์การเกษตรมีครับ..กาวที่ใช้ทาพลาสติกลองก้นบ่อปลา บ่อกุ้ง อะไรงี้ครับ  ลองไปถามเขาดูครับ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

• **
ร้านขายอุปกรณ์การเกษตรมีครับ..กาวที่ใช้ทาพลาสติกลองก้นบ่อปลา บ่อกุ้ง อะไรงี้ครับ  ลองไปถามเขาดูครับ
[/quote

ขอบคุณครับ!!!!

Offline แบงก์

• หนึ่งในใต้หล้า
  • corsa b ใช้ดี....จึงบอกเพื่อน
กาวยางทารองเท้าครับ แน่นหนึบ

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
ใช้กระดาษทรายเบอร์ละเอียดๆขัดหน้าบางๆ
ใช้ยางในรถมอร์ไซด์ กะกาวปะยางใน วิธีเดียวกันจ้า

แล้วก็ปล่อยให้แห้ง ก็น่าจะเอาอยู่ครับ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• **
กาวยางทารองเท้าครับ แน่นหนึบ
ใช้กระดาษทรายเบอร์ละเอียดๆขัดหน้าบางๆ
ใช้ยางในรถมอร์ไซด์ กะกาวปะยางใน วิธีเดียวกันจ้า

แล้วก็ปล่อยให้แห้ง ก็น่าจะเอาอยู่ครับ

ขอบคุณมากๆๆ ครับ!!!!

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง