สมาชิกเก่าแต่ไม่เคยลงรูปรถเลย วันนี้พร้อมแล้ว ชมกันเลย

golf german · 12153

Offline gucoach

• DekGayRay's
  • หนึ่งในใต้หล้า
  • ท่านชายโค้ช
  • No.: 22
  • รุ่นรถ: Opel corsa 2.0
  • สีรถ : ฟ้า smurf
  • เครื่องยนต์: C20NE
ไม่ได้เจอกันนานนนนมากกกเลยนะคะ....

ตอนนี้ gotcha ไม่อยู่แล้วววว เราจะเจอกันที่ไหนดีค่ะ..อิอิ

Gotcha เจ๋ง เพราะ ใครไปอาละวาดไว้อ่ะ  ;D ;D ;D

ท่านน้องก็พูดเกินไป เจ๊งเพราะพี่เลิกไปต่างหาก  8)

จิงๆพี่ก็จาไปใช่มัยละถ้ามันไม่ปิดอะ ไว้ย้ายไปอยู่ใกล้ๆจาพาไป มั่ง 5555+

หน้าตาดี ขับคอร์ซ่า มีเวลาให้

Offline golf german

• นักรบพเนจร

ขอบคุณ เพื่อน..เพื่อน..พี่..พี่..น้อง..น้อง ที่ช่วยกันติชม ไว้ถ้าแต่งอะไรเพิ่มเิติมจะนำเสนอใหม่นะคับ

:ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

Offline thiratoon

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181

ขอบคุณ เพื่อน..เพื่อน..พี่..พี่..น้อง..น้อง ที่ช่วยกันติชม ไว้ถ้าแต่งอะไรเพิ่มเิติมจะนำเสนอใหม่นะคับ

:ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

ต่อไป  เจาะหลังคา  ผ่าจมูก ... :D

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

สวยงามครับ พื้นฐานคงเป็นรุ่น Joy ใช่ไหมครับท่าน
ผมชอบตรงที่สะอาดสะอ้านมากทั้งภายนอกและภายใน แสดงให้เห็นว่าเจ้าของมีความใส่ใจและรักรถพอสมควร

ผิดล่ะครับพี่.... พึ่งเอาออกจากอู่สีมาครับ... แล้วก็ล้างรถเคลียร์ขยะ เพื่อถ่ายรูปโดยเฉพาะ...  8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)
เสียจัยน้อง....ซาอาดดมาตั้งแต่ซื้อป้ายแดงแร้วว
 :ปลิว: :ปลิว:

ไม่ได้เจอกันนานนนนมากกกเลยนะคะ....

ตอนนี้ gotcha ไม่อยู่แล้วววว เราจะเจอกันที่ไหนดีค่ะ..อิอิ

น้อง เป้ย สบายดีน่ะ คับ!!!!!!!! หวังว่าต่อไปคงได้เจอกันตาม trip น่ะคับ ส่วนจะเจอกันครบแก๊งค์ที่ไหนก็ชวนกันได้ คับ :drink: :น้ำร้อน:

Offline jeabjamiro

• ผมมันเสือ ไม่ใช่เซียน เหอะๆ
  • No.: in 05
  • รุ่นรถ: ASTRA VAN
  • สีรถ : ขาวโบ๊ะ
  • เครื่องยนต์: x20xev AT------เครื่องตัดหญ้า
เหอะๆ อยากเห็น ซาฟิร่า........เหอะๆ
สวัวดี ครับพี่ เราคงได้เจอกันนะครับ เดี่ยวโทร บอก ครับผม เหอะๆ

หน้าไม่ให้แต่ใจพระครับ
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม และวาระ เฮ้อ.....แต่กว่าจะถึงวันนั้นคนดีต้องเจ็บกันอีกเยะ เหอะๆ
jeabjaMIro : OPEL ASTRA VAN 8V 1.6 GL 1993
                   : FIAT 850 SPORT COUPE'

Offline kamolwat_t

• I'm Gayray's
  • โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti
สวยงามครับ พื้นฐานคงเป็นรุ่น Joy ใช่ไหมครับท่าน
ผมชอบตรงที่สะอาดสะอ้านมากทั้งภายนอกและภายใน แสดงให้เห็นว่าเจ้าของมีความใส่ใจและรักรถพอสมควร

ผิดล่ะครับพี่.... พึ่งเอาออกจากอู่สีมาครับ... แล้วก็ล้างรถเคลียร์ขยะ เพื่อถ่ายรูปโดยเฉพาะ...  8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)
เสียจัยน้อง....ซาอาดดมาตั้งแต่ซื้อป้ายแดงแร้วว
 :ปลิว: :ปลิว:

8) 8) 8) 8)

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline Nu_Paiy

• ~นู๋เป้ย,,เด็กลิง,,AnNi~

น้อง เป้ย สบายดีน่ะ คับ!!!!!!!! หวังว่าต่อไปคงได้เจอกันตาม trip น่ะคับ ส่วนจะเจอกันครบแก๊งค์ที่ไหนก็ชวนกันได้ คับ :drink: :น้ำร้อน:

บายดีคับเพ่กอฟ....

นู๋ก้อตั้งความหวังจาเจอพี่ตั้งแต่ทริปที่สนามพีระแลัวล่ะ.....

ทริปหน้าห้ามพลาดนะคะ.....หุหุหุหุ
 ;D ;D

\\^-^*//  ลัลล๊า ลัลล๊า ......
Opel In...."e'rywhere"

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
Astra 5Dr.--Nu_BlueBerry ~~~

ว้า... ยังงี้ก็เชื่อในสิ่งที่ตาเห็นไม่ได้จริง ๆ 555
อย่าไปเชื่อ ดช. ต้น น่ะคับ ซาอาดดดดดดดด มาตั้งแต่ป้ายแดงเลยทีเดียวววววววว :D :D

Offline kamolwat_t

• โปรดขับรถอย่างมีความรับผิดชอบ
  • No.: Shiroro : Corsa 40 , Tama : Omega 04
  • รุ่นรถ: Corsa B 3 Door , Omega B Sedan
  • สีรถ : คันแรกเขียวๆ คันหลังเทาๆ
  • เครื่องยนต์: Shiroro : X16XE , Tama : 2jz vvti

ว้า... ยังงี้ก็เชื่อในสิ่งที่ตาเห็นไม่ได้จริง ๆ 555
อย่าไปเชื่อ ดช. ต้น น่ะคับ ซาอาดดดดดดดด มาตั้งแต่ป้ายแดงเลยทีเดียวววววววว :D :D

ม่ายจริงงงงงงงงงงงงงง โผมโดนส่ายความ....... :ไม่: :ไม่: :ไม่:  ( ;D )

ชื่อ ต้น นะครับ อายุ 31 ครับ

opel corsa คันเล็กๆ ชุดแต่ง Std.แท้จากโรงงาน เครื่อง 16v ล้อ 15 ยางแตนๆ ท่อดังๆ

www.opel.in.th

ผมไม่ใช่อู่ ไม่ใช่คนขายอะไหล่นะครับผมเป็น "ผู้ประสานงานทางด้านเทคนิคทั่วไป" ไม่ได้รู้ทุกอย่างแต่พวกเยอะครับ มีปัญหาอะไรพวกเราจะช่วยกันครับ

lap Time
Kaeng Krachan Circuit wet 1.55 dry 1.49.8
Bira Circuit Dry 1.32 (เบรคพังฮะ)

Offline i_am_pol

• **
  • ผม พล ครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ !!!
 ;) คุณกอฟไปทำสีที่ไหนมาครับ 13000 อ่ะครับ ทั้งคันรึป่าวครับ คุณภาพสีประมาณไหนครับ

ช่วยบอกพิกัดอู่ให้หน่อยนะครับ จะได้รีบๆไปทำครับ อยากใหม่กะเค้าบ้างอะไรบ้าง คริคริ :ตาปิ้ง:

;) คุณกอฟไปทำสีที่ไหนมาครับ 13000 อ่ะครับ ทั้งคันรึป่าวครับ คุณภาพสีประมาณไหนครับ

ช่วยบอกพิกัดอู่ให้หน่อยนะครับ จะได้รีบๆไปทำครับ อยากใหม่กะเค้าบ้างอะไรบ้าง คริคริ :ตาปิ้ง:
ทำทั้งคันครับ แต่เป็นลักษณะโป๊วแต่งรอยและสาดสีทั้งคัน คุณภาพสี 2K แห้งช้า อู่มานพเซอร์วิส อยู่ในซ.ลาดพร้าว 87 โทร. 081-6236397 ลองติดต่อดูนะครับ
ถ้ามีอะไรให้ช่วยก้อ email หาผมได้ที่ konvee@yahoo.com

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง