รูปมาแล้วคับ

suradet · 1867

Offline suradet

• นักรบพเนจร
  • **
  • Tong
ต๋อง
CORSA 5 DOOR เดิมๆๆ
อยู่เชียงใหม่  ม.แม่โจ้   
suradet@mju.ac.th
083-3248274

Tong 083-3248274
อยู่เชียงใหม่
ขับ Opel corsa 5Dr สีเขียว เดิมๆๆ

Offline NONGG2500

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • BAN!!!!!
Reply #1 on: 20 Sep 2010, 10:43
 :'( :'( :'(

ได้แม๊กรึยังครับ...ถ้าแม็กมิตซู 5 ก้านก็น่าแนะเป็นแบบนี้ครับ

:มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline aor

Reply #2 on: 20 Sep 2010, 12:30
- รถเดิม ๆ แค่เช็คล้างให้สะอาดก็สวยแล้วครับ ผมก็ใส่ฝาครอบลายเดียวกันนี้ แต่แนะว่าให้เอาเส้นพลาสติกรัดฝาครอบให้ติดกับล้อกะทะ
หน่อยก็ดี กันหลุดหายน่ะ
- รถพี่ nongg2500 แม็คขอบเท่าไหร่ ยางไซด์ไหนครับพี่

Offline suradet

• นักรบพเนจร
  • **
  • Tong
Reply #3 on: 20 Sep 2010, 13:39
พี่ NONGG2500   คับไม่รู้ว่า แม็กมิตซู 5 ก้าน มันใส่ Opel corsa ได้เลยหรือเปล่าคับหรือว่าไปกลึงแม็กออกอีกคับ

Tong 083-3248274
อยู่เชียงใหม่
ขับ Opel corsa 5Dr สีเขียว เดิมๆๆ

• BAN!!!!!
Reply #4 on: 20 Sep 2010, 15:53
พี่ NONGG2500   คับไม่รู้ว่า แม็กมิตซู 5 ก้าน มันใส่ Opel corsa ได้เลยหรือเปล่าคับหรือว่าไปกลึงแม็กออกอีกคับ

ผมเจอมา 2 แบบเลยครับ คือไม่พอดี ขอบ 13 ไม่รู้เจ้า
 ของเดิมเขาไปค้วนมาหรือเปล่า ผมต้องเอามากลึงบรูทใส่ใหม่
 ถึงจะพอดี ส่วนขอบ 14 ได้จาก บัติ มา ต้องค้วนออกนิดหน่อย

บุคคลนี้ได้ถูก BAN อย่างถาวร  เพราะได้   "ก่อความวุ่นวายในเวบ"   ท่านใดเคยซื้อของ หรือ กระทำการใดๆ กับบุคคลนี้ ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเวบทั้งสิ้น

Offline อับดุล

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ชอบใช้ Opel
Reply #5 on: 01 Oct 2010, 16:30

ผมเจอมา 2 แบบเลยครับ คือไม่พอดี ขอบ 13 ไม่รู้เจ้า
 ของเดิมเขาไปค้วนมาหรือเปล่า ผมต้องเอามากลึงบรูทใส่ใหม่
 ถึงจะพอดี ส่วนขอบ 14 ได้จาก บัติ มา ต้องค้วนออกนิดหน่อย

น้าโหน่ง แม็กมิตซู 5 ก้าน ตามในรูปขอบเท่าไหร และที่ต้องไปค้วน กลึงบรูทใส้หมดไปกีร้อยครับ

คนเราทุกคน  ผมเชื่อว่า ไม่มีใครที่จะดีไปซะทุกอย่าง  ทุกๆคนต้องมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นแหละ  แต่การที่พวกเรามาอยู่รวมกันได้  คบกันได้  พูดคุยกันได้ และสนิทกัน ก็เป็นเพราะว่า  เรานั้นต่างรับข้อเสียของกันและกันได้ก็เท่านั้นเอง   แต่เหนือสิ่งอื่นใด   เราจะต้องจริงใจและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ในยามที่พวกของเราต้องการความช่วยเหลือ  และทำให้พวกของเรานั้นมีความสุขที่สุดเวลาที่อยู่กับเรา เท่านั้นพอ

• BAN!!!!!
Reply #6 on: 05 Oct 2010, 21:14

น้าโหน่ง แม็กมิตซู 5 ก้าน ตามในรูปขอบเท่าไหร และที่ต้องไปค้วน กลึงบรูทใส้หมดไปกีร้อยครับ

:'( :'( :'(

ราคาทั่วไปก็น่าจะไม่เกินล้อละ ร้อย ของผมพวกกันเป็นเจ้าของโรงกลึงทำให้ฟรีๆครับ
 ส่วนล้อ 14 ซื้อจาก น้าบัติ ต้องกลึงออก 4 ล้อให้เด็กๆโรงกลึงกินขนม หนึ่งร้อย ครับ

;D ;D ;D

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง