ขายพักปลาย เงียบกริบ & ถุงเกียร์หนังดำด้ายแดง

a4ddp · 7212

Offline a4ddp

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *

พักปลายไส้ย้อนเลสผสมท่อเดี่ยว ของ Honda สภาพ 90% ใส่กับ 3D/4D,EG,EK AE VIOS ECAR หรือ
 ดัดแปลงใส่รถรุ่นอื่นได้ ------- 1400 บาท
- ความยาวตัวหม้อพัก 12 นิ้ว กว้าง 9 นิ้ว เส้นผ่าศุนย์กลาง 7 นิ้ว ไส้ 1.8 นิ้ว
- ใส่ได้กับเครื่องขนาด 1300 cc - 1800 cc ได้

ถุงเกียร์หนังเทียม ดำด้ายแดง ขนาดมาตราฐาน ใส่กับเกียร์ธรรมดาได้ทุกรุ่น ตัดเย็บสวยงาม ที่สำคัญถูกและทนมาก ไม่มีลอกหรือยุ่ยแน่นอน 300 บาท

สนใจติดต่อ อาร์ม Tel. 086-554-8307  รับของหลักสี่ สินค้าส่ง ตจว.ได้ ทุกรายการ

Offline Chaw

• นักรบพเนจร
  • **
  • เชาว์
..
« Last Edit: 17 Oct 2010, 19:52 by Chaw »

Corsa เขียว 5D AT
ผมเป็นนักขับ ขับเป็นอย่างเดียว (จริงๆ)
เชาว์ 086-3333-948
chawanut_b@hotmail.com

Offline chairai

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • กิ๊ฟ ลำพูน
  • รุ่นรถ: opel corsa c14nz 1.4 AT
  • สีรถ : ฟ้าจร้า
  • เครื่องยนต์: เครื่อง c14nz เกียร์ออโต้
เหมือนของ แจ๊ส เลยครับ ไม่ทราบว่าใช่รึป่าวครับ

มีปัญหาเรื่องรถ คอซ่า c14nz ปรึกษาได้ครับ 08-5131-5081 ตอบได้เท่าที่มีประสบการณ์ครับ

• *
เรื่องท่อไอเสีย ช่างเขาดัดแปลงใส่ได้อยู่แล้วครับ อยู่ที่ว่ามี พื้นที่พอหรือไม่
ถ้าสนใจลองดูของก่อนได้ครับ

ท่อเดิมติดรถ Jazz เงียบแน่นอนครับผม ท่อยังกิ๊กๆอยู่เลย

• **
  • เชาว์
..
« Last Edit: 17 Oct 2010, 19:53 by Chaw »

ผมเป็นนักขับ ขับเป็นอย่างเดียว (จริงๆ)

• *
น้าอารม์ครับ

ตกลงรับไปใช้งานต่อครับ (ท่อปลายหน่ะ)
ผมโอนเงินให้วันจันทร์น่ะครับ น้าอาร์มบอกเลขที่บัญชีให้ผมอีกทีน่ะครับ

เชา
086-3333-948

ส่ง ตจว หรือเปล่าครับ หรือ มารับเอง

• **
  • เชาว์
...
« Last Edit: 17 Oct 2010, 19:53 by Chaw »

• *
คุณเชาผม PM เรื่องท่อไปนะครับ  :bye:

• *

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ตกลงท่อยังอยู่มั้ยครับ.....ถ้ายังอยู่...ผมเอานะครับ

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

• *

• *

Offline monkygod

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ค่าติดตั้งเท่าไหร่ครับ....  เหมือนตอนนี้รถผมท่อดังมั๊กเลย  อยากได้เงียบๆมากกว่า

No body can stop me.

GTA : [G]reat  [T]eacher  [A]tikarn

• *
ไม่ได้รับติดตั้งครับ ผมขายอย่างเดียว ไม่มีหน้าร้านครับ
แต่ค่าแรงมาตราฐานร้านท่อทั่วไป 300 - 400 บาท

ถ้าสนใจมาดูของ ก่อนได้ จะได้ตัดสินใจได้ง่าย

*** เรื่องความเงียบผมรับประกันคืนเงิน ถ้าใส่แล้วไม่เงียบยินดีคืนเงินครับ ****

Offline CAT

• **
ผมชื้อมาใส่แล้วหนึ่งอัน เงียบกริบเลยครับ ค่าติดตั้ง หมดไป สี่ร้อยบาทไทยครับ
ผมคิดว่ามีชิ้นเดียวเพราะไม่ได้คุยอะไรมาก ถ้ารู้ว่ามีหลายอัน ผมจะเอาสักสองอัน
เพราะมี ASTRA VAN สองคัน  ใส่ได้ครับแต่มันจะต่ำกว่าหน่อย ดูย้อยลงมานิดหนึ่งครับ
แต่ก็ OK ครับ :ปลิว:

• *
รับอีกซักใบไหมครับ

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
ผมก็รับมาแล้ว 1 ดุ้น..ยังไม่ได้ใส่ครับ     คนขายใจดี น่ารักดี อย่างนี้คบกันยาวครับ...

ไว้จะยุให้ไปหา Sun roof Accord มาขายให้พวกเราครับ....

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

• *

• *

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง