เครื่องเร่งเอง

OVA · 895

Offline OVA

• นักรบพเนจร
  • **
เครื่องเร่งเองนี่มีสาเหตุมาจากอะไรบ้างครับ
รอบเดินเบาก็ไม่ปกติ
ลิ้นปีกผีเสื้อก็ล้างแล้ว แอร์โฟร์ก็ล้างแล้ว
กรองเบนซิล กรองอากาศ สายหัวเหทียน หัวเทียน ก็เปลี่ยน (สายหัวเทียนรั่ว)
หรือต้องเปลี่ยนรถ
Vec A

Offline jui2512

• หนึ่งในใต้หล้า
  • รุ่นรถ: Corsa 5 door
  • สีรถ : สีเขียว
  • เครื่องยนต์: เครื่องเทพ
Reply #1 on: 13 Oct 2010, 19:26
ที่บอกมายังไม่เห็นมีรายการล้างไอเดิลเลยครับ ลองล้างไอเดิลดูก่อนแล้วเช็คท่อแวคคั่มว่ามีหลุดหรือแตกบ้างไหมครับ  :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:

Offline hiroto_25

• ผู้เยี่ยมยุทธ
Reply #2 on: 13 Oct 2010, 20:14
ที่บอกมายังไม่เห็นมีรายการล้างไอเดิลเลยครับ ลองล้างไอเดิลดูก่อนแล้วเช็คท่อแวคคั่มว่ามีหลุดหรือแตกบ้างไหมครับ  :มั้ง: :มั้ง: :มั้ง:
พี่จุ๋ยครับสนใจ แก๊บหลัง  5  d มั่ยครับ    ผมพึ่งสั่งทำมาอ่ะครับ
อยากได้อันใหม่เหมือนคันสีดำอ่ะครับ  เห่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง