ขาย Opel Calibra ปี 95 จดทะเบียนปี 2000 เกียร์ธรรมดา เครื่อง X20XEV เบาะหนัง

PT3 · 20271

Offline nco4433

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
หายไปนาน  ไม่ได้ลงรูปซะที  ลงซะเลย
รถสวยมากครับ..ทีแรกผมก็หาอยู่ครับพอดีมี...น้องก็เลยเปลี่ยนเป้าปัจจุบันใช้  astra อยู่ครับ...สภาพงี้ราคามันน่าโดนจริงๆครับ   ช่วยเชียร์เต็มที่ครับพี่ :ไถ:

Offline PT3

• *
หายไปนาน  ไม่ได้ลงรูปซะที  ลงซะเลย
รถสวยมากครับ..ทีแรกผมก็หาอยู่ครับพอดีมี...น้องก็เลยเปลี่ยนเป้าปัจจุบันใช้  astra อยู่ครับ...สภาพงี้ราคามันน่าโดนจริงๆครับ   ช่วยเชียร์เต็มที่ครับพี่ :ไถ:
รถคันนี้เป็นปี 95 ครับ  Calibra ส่วนใหญ่อยู่ตั้งแต่ปี 94 ลงไป  ฉะนั้นคันของผมจะรุ่นใหม่กว่า  ระบบก็ใหม่กว่า เพราะเครื่องก็เป็น X20XEV ซึ่งวางไว้ใน Vectra B ตั้งแต่ปี 96 ขึ้นไป  ขอบคุณครับที่ชอบรถผม  เท่าที่ผ่านมาก็เคยมีคนเอากระดาษมาเสียบไว้หน้ารถขอซื้อน๊ะ  แต่ตอนนั้นไม่คิดขาย   มาตอนนี้คิดตกว่ารถคงไม่ค่อนเหมาะกับตัวเอง ทั้งแบบของครอบครัวและหน้าที่การงาน  ที่บ้านก็ถอย TIIDA 1.8 มาแล้วคันนึง  Calibra และ Vectra B ก็เลยไม่ค่อยได้ใช้แล้ว  ไม่ได้วิ่งทุกวัน  ต้องตัดใจครับ

Offline PT3

• *
เอ..แล้วโฆษณาขาย Vectra B ของผมมันหายไปไหนหว่า  ดูเหมือนว่าเวปกำลังปรับปรุงใช่มั๊ยเนี๊ยะ

อันนี้รึป่าวคะพี่

http://www.opel.in.th/index.php/topic,6461.msg115921.html#msg115921
หลุดไปอยู่ใน Price reference แหะ

เช็คแล้วอยู่ที่ Market Place for CAR Products นี่คะ

:มั้ง: :มั้ง:

เหรอครับ   ผมคงดูผิดไปครับ  แต่ขอให้ยังอยู่ก้อโอเคครับ

Offline Karavapong

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ขอบคุณครับ ถ้าผมเก็บเงินได้แล้วรถพี่ยังไม่ไปก็คงจะเป็นเนื้อคู่ของผมแหล่ะครับ :ตาปิ้ง: :ตาปิ้ง:

Offline Tanu

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ผมว่า คนขับรถโอเปิ้ล เป็นคนฉลาด...ครับ
  • No.: ...
  • รุ่นรถ: Vauxhall Astra Cesaro 2.0i Hatchback
  • สีรถ : White
  • เครื่องยนต์: C20NE

ถ้ามีเงินพอ....ผมจะจับ..น้องแคล....มาสักคัน....อยากได้มากกว่า M3 อีกนะ

....พี่ชายเคยบอกว่าจะออกคาลิบร้า...เมื่อสัก..ตอนเรียน...มอ..

กลับมาถึงบ้าน...ต๊าย..ตาย....เจอคาริเบี้ยน...สีแดงแป๊ดเลย.... :สำนึก:

http://www.opel.in.th/index.php/topic,1053.0.html

1993 Vauxhall Astra 2.0 Cesaro Hatchback.

The Cesaro was a limited edition model of the third generation Astra, not entirely sure what the specific details of it were, but it does appear different from the regular models, note the rather nice alloy wheels. Funnily enough, this shape Astra has really survived quite well into this decade, they are slightly thinner on the ground, but still very frequent sights. I didn't used to like them, but they

Offline PT3

• *
อย่างน้อยตอนนี้ผมก็เห็นได้ว่า Calibra เป็นรถในความผันของใครหลายๆคน  :)

Offline PT3

• *
ลดราคาลงเหลือ 200,000 บาท ครับ  เผื่อจะทำให้ตัดสินใจง่ายขึ้น  เป็นรถปี 95 น๊ะครับ เป็นเครื่อง X20XEV แล้ว  คัน Vectra B ก็ลดลงเหลือ 200,000 บาทเหมือนกันครับ

Offline peppy

• DekGayRay's
  • หนึ่งในใต้หล้า
  • No.: 49
  • รุ่นรถ: opel astra van 8v
  • สีรถ : เทา
  • เครื่องยนต์: เบนซิน คับ

ราคาโดนสุดๆครับ แต่อย่างน้อยก็อีกสี่ถึงห้าเดือนครับกว่าเงินจาครบจำนวน ถ้ายังอยู่ไม่รอดผมแน่ :) :) :)

Offline phit

• *
  • บูรพาไม่เคยแพ้
ไม่ได้เข้าเวปมานาน ขายยังครับถ้ายังอีกครึ่งเดือน จะโทรหานะครับ

Offline kobck

• *
สวยครับ รถอยู่หรือเปล่า  ช่วยดัน
จริง ผมสนใจคันนี้มากนะ......
แต่มี omega อยู่
รถในฝัน...calibra

Offline kong ck

• *
ราคานี้โดนจริงๆเลย 8) :ตาปิ้ง:ช่วยดันครับ

:cry3 :cry3เก็บเงินเก็บเงินเพื่อ Calibra :หึหึ: :หึหึ:

• *
สวยครับ รถอยู่หรือเปล่า  ช่วยดัน
รถในฝัน...calibra...

Offline PT3

• *
ช่วงนี้ผมไม่ค่อยว่างน๊ะครับ  ไม่สะดวกจริงๆ   ต้องเป็นหลังวันที่ 5 มี.ค. จะค่อยโล่งหน่อย

Offline PT3

• *

Offline PT3

• *
รูปห้องเครื่อง

Offline PT3

• *
อันนี้คือมุมโปรดส่วนตัว

:'( :'(สวยมากครับ แต่เงินยังไม่ครบขาดอีกนิดถ้ายังอยู่แล้วเงินผมครบจำนวนจะรีบติดต่อไปนะครับ :nono :nono

• *

Offline PT3

• *
ขายไปเรียบร้อยแล้วน๊ะครับ  ขอขอบคุณทุกๆท่านที่สนใจครับ  :bye:

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง