ถึงเวลาต่อทะเบียนกันหรือยังครับ

วอนนอนคุก · 1302

Offline วอนนอนคุก

• นักรบพเนจร
  • **
พี่ๆที่อยู่โคราชหรือใก้ลเคียงครับถึงเวลาตรวจ ตรอ หรือยังครับ
ถ้ายังไม่มีที่ตรวจต้อมขอแนะนำที่ อีซูซุตังปักนะครับ ค่าตรวจก็214บาทครับ
ถ้าเข้ามาก้จะช่วยดูให้ครับ มีโอเปิ้ลมาตรวจก็หลายคันอยู่ครับ

Offline jook_corsa

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • コンプリートエンジン
ขุูดเลขมาอย่างเดียวได้ป่าวครับพี่รถไม่ต้องเอาไป  :)

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
วันเสาร์ทำงานอยู่บ่ล่า? เด๋ววันไหนไปเที่ยวด่านเกวียน สิแวะไปตรวจ.. แต่ของพี่ต่อ 31 ธค. อ่ะ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• **
ขุูดเลขมาอย่างเดียวได้ป่าวครับพี่รถไม่ต้องเอาไป  :)
เอารถมาด้วยดีกว่าจุกช่วงนี้ขนส่งกำลังเข้มงวด แต่ถ้ามันขาดเหลืออะไรก็พอช่วยกันได้

• **
วันเสาร์ทำงานอยู่บ่ล่า? เด๋ววันไหนไปเที่ยวด่านเกวียน สิแวะไปตรวจ.. แต่ของพี่ต่อ 31 ธค. อ่ะ
วันเสาร์ทำงานครับพี่นุ่น แต่วันที่23ตค หยุดครับ
ว่าแต่ไปทริปนุกเปล่า ท่าทางม่ายค่อยว่างโทรหา2สายไม่ยอมรับเลยนะ555

Offline nene

• **
ต่อไปแล้วอ่ะ
 เข้าไปทักทายเฉยๆ ได้ป่าว

• **
ต่อไปแล้วอ่ะ
 เข้าไปทักทายเฉยๆ ได้ป่าว
ได้ครับพี่ บ่มีปัญหาครับ
ชื่อต้อมนะครับมาแล้วก็ถามหาได้เลยต้อมก็อยากเจอพี่ๆเหมียนกัลครับโทรมาก่อนก็ได้เด้อ
0850173007

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
^
เอ้า คัยตังค์หมดพอดี อยู่แถวโคราช
อย่าลืมแวะไปหาเด้อ 5555

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• **
^
เอ้า คัยตังค์หมดพอดี อยู่แถวโคราช
อย่าลืมแวะไปหาเด้อ 5555
ท่านใดเข้ามาอย่าลืมเอาของมาฝากดาเด้อ :drink: :D

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง