วัน 21 ต.ค. จะไปดู Astra Van อยากให้ท่านที่ใช้อยู่หรือถนัดรุ่นนี้ไปดูด้วยครับ

RevelCat · 934

Offline RevelCat

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ผมไม่ได้อ่อนแอ ผมแค่อ่อนไหว T-T

วัน 21 ต.ค. 2553 จะไปดู Astra Van ที่พุทธมณฑล สาย4 หมู่บ้าน ร่วมเกื้อ อยากขอความช่วยเหลือท่านใช้อยู่หรือถนัดหรือชำนาญรุ่นนี้ไปช่วยดูด้วยครับ  :)

ตัวผมเองยังความรู้ไม่มาก เข้ามาศึกษาข้อมูลก็ยังได้ไม่เท่าไหร่ Opel ไม่เคยจับเลยครับ ที่จับๆมา ก็ toyota izusu นิดๆหน่อยๆ ใช้มอไซต์มากกว่า  :P

สอบถามข้อมูลแล้วก็พอใจอยู่พอสมควรครับ เหลือแต่ไปดูว่าเป็นอย่างที่คุยกันไว้รึปล่าว แล้วก็อยากขอความเห็นท่านที่ไปดูด้วยว่าเป็นไงมั่ง ถ้าดูแล้วO.K.จะได้รับไปดูแลต่อเลยครับ ;)

อันที่จริง ลงกระทู้วานท่านสมาชิกที่อยู่ใกล้ๆไปดูแล้วรอบนึง แต่ยังไม่มีท่านไหนว่ายังไงครับ ผมเองก็ใจร้อน มันถูกสเปคอยู่พอสมควร ก็เลยติดต่อขอนัดดูรถไปเลย :ไม่:

21 ต.ค. 2553 พุทธมณฑลสาย4 หมู่บ้าน ร่วมเกื้อ เวลาประมาณเที่ยง

ท่านใดมีความประสงค์จะช่วยไปดูด้วยหรือแนะนำอย่างไร รบกวนแจ้งความจำนง พร้อมช่องทางติดต่อกลับด้วยนะครับ หรือติดต่อผม 080-3202745 นนท์ ครับ  :ตาปิ้ง:

ความฮู้สึกบอก ความฮู้สึกบอก ว่ารถเฮาเจ๋งเท่าใด ;D

Offline PeeSard

• DekGayRay's
  • ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
แหม้ โวนเดียวกันกับทหารเรือเลย.. แต่ตอนนี้ทหารเรือป่วยครับ

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

• ผมไม่ได้อ่อนแอ ผมแค่อ่อนไหว T-T
แหม้ โวนเดียวกันกับทหารเรือเลย.. แต่ตอนนี้ทหารเรือป่วยครับ

พอดีเลยครับ อ่านเจอบ่อยๆ สงสัยมานาน ทหารเรือ นี่คือสมาชิกท่านไหนครับ :เครียด:

ถ้าจำไม่ผิด พึ่งเกิด อุบัติเหตุด้วยรึปล่าวครับ ถ้าใช่ก็ ขอให้กลับเป็นปกติไวๆนะครับ

ส่วนถ้าไม่ใช่ อันนี้ขออภัยอย่างแรง

ความฮู้สึกบอก ความฮู้สึกบอก ว่ารถเฮาเจ๋งเท่าใด ;D

Offline ZeaBiscuit

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • ปากหมา ใจไม่หมา
    • ZB's Photos...
21 ผมไม่แน่ใจว่าอยู่กรุงเทพหรือเปล่าอ่ะครับ แ่ต่ทหารเรือคือ Chanat2000 ครับ

ฝนตกขี้หมูไหล คนจัญไรมาเจอกัน !!
Life Start at 6,000 rpm !!!
www.dekgayray.com

21 ผมไม่แน่ใจว่าอยู่กรุงเทพหรือเปล่าอ่ะครับ แ่ต่ทหารเรือคือ Chanat2000 ครับ

ไม่เป็นไรครับ ให้ท่านที่สะดวกหรือมีเวลาจริงๆก็ได้ครับ หรือถ้าเกิดว่างตอนใกล้เวลา แล้วอยากช่วยสงเคราะก็ได้เลยครับ ยินดี

ส่วนท่าน Chanat2000 นี่ที่ว่าคอซ่า ที่พึ่งโดนชนกลางลำ แต่ไม่หนักเท่าไหร่รึปล่าวครับ

Offline ple

• ผู้เยี่ยมยุทธ
ถ้าเป็นตอนเย็นหลังเลิกงาน ทหารเรือ จะไปช่วยดูได้ ค่ะ แต่ถ้าตอนเที่ยงไม่สะดวกทหารเรือ ทำงานค่ะ 

"...only a life lived for otherIs a life worthwhile..."

ถ้าเป็นตอนเย็นหลังเลิกงาน ทหารเรือ จะไปช่วยดูได้ ค่ะ แต่ถ้าตอนเที่ยงไม่สะดวกทหารเรือ ทำงานค่ะ 

รับทราบครับผม  พอดีว่าผมกะว่าดูเสร็จถ้าโอเคก็ทำเรื่องจ่าย-โอนเลย เลยเผื่อเวลาด้วยหน่อย ตอนแรกนัดกันไว้เย็นวันพุทธอ่ะครับ

ยังไม่แน่ใจว่านัดดูอีกทีตอนเย็นเจ้าของรถจะสะดวกรึปล่าว ถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลงจะรีบแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

น้ำท่วมหลายเส้นทาง  :'( จะได้เลื่อนนัดมั๊ยเนี้ย

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง