happy Birth Day พี่เอ้(Michelin Man) กะ พี่ต้น(kamolwat_t) นะครับ

มือใหม่corsa · 5475

Offline มือใหม่corsa

• ยอดฝีมือแห่งแค้วน
  • เจ้าซ่าส์ ชาเขียว
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งรถทั้งคน เงินทองไหลมาเทมานะครับ

เจ้าซ่าส์ชาเขียว CORSA 1.4i 3Dr. Auto Top Speed 100Km/Hr.
สมาคมวิทยุสื่อสารเพื่อการพัฒนา / ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นเพื่อนพัฒนา http://www.vr144650.com
e20mmo@gmail / hotmail.com

http://e20mmo.multiply.com

Offline zince

• DekGayRay's
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับ

Rayong Thailand    Tel.0877409740  http://www.opel.in.th/index.php/topic,674.0.html

Offline wanrayong

• น้องใหม่ในยุทธจักร
  • *
  • 086-3083049
มีความสุขมากๆน้า คิดอะไรขอให้ได้สมปรารถนานะจ๊ะ

เป็นคนพูดไม่เพราะ แต่ปากกับใจตรงกันนะจ๊ะ ต้องการความช่วยเหลือส่งตรงตามเบอร์ที่ให้นะ

Offline ปูดำปิ๊ดปี๋

• หนึ่งในใต้หล้า
  • ^-^ Project Manage .
 :ตาปิ้ง: สุขที่สุดเลยน่ะค่า

Offline bassoat

• ผู้เยี่ยมยุทธ
HBD ร่ำรวยๆๆๆๆ น่ะครับผม ทั้ง 2 ท่านเลย

:)

Offline thiratoon

• (แก้เบื่อ)Tony 086 578 2181
มีสุข แฟนสวย รวยทรัพย์ นะค๊าบ...

" ขอพ่อจงสถิตอยู่ ณ สรวงสวรรค์นะครับพ่อ....ลูกรักพ่อครับ"

Offline corsaGT

• นักรบพเนจร
  • **
  • No.: อยากได้ๆ
HAPPY BIRTHDAY ครับ สมหวังกับทุกสิ่งที่ปราถนา

ToyoTa Crown Ms133
082-6840969

Offline PeeSard

• DIY ไม่ทำไม่รู้..*v*
  • No.: 3
  • รุ่นรถ: Corsa GSi
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: X16XE 16V 105Hp
HBD
คนสบาย รถสบาย กระเป๋าตุง นะครับ... :)

+นู๋แดง GSi ไปได้ทุกที่+

เกี่ยวกับนู๋ซ่า มีปัญหาอะไร โทรมาได้เลยครับ
ส่วนตัว GSM : 0 89 0 31 55 99

NCStyle Mobile Kiosk
ซุ้มขายของสำเร็จแนวคลาสสิต

Offline jar

• ครูบ้านนอก เมืองเกินร้อย 0854675523
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะจ้ะ
 :) :)

Offline แบงก์

• corsa b ใช้ดี....จึงบอกเพื่อน
สุขสันต์วันเกิดครับพี่ๆทั้งสอง

Offline joyalice

• JoYaLiceZ iS iN tHe WonDerLanD ^__^
  • No.: 44
  • รุ่นรถ: Astra Van 1.6v
  • สีรถ : Violet
สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคนและรถ ประสบความสำเร็จทั้งในการงาน ความรักและครอบครัว ร่ำรวยๆๆ ค่า

Offline ลุงชัย แอสตร้า ซีดาน

• VIP's Member
  • คิดถึงก็ โทร.มา 08 9743 8666
 :-สุขขี สุขขัง สตังค์เยอะแยะ :please:

รักรถ เข้าใจรถ หมดปัญหา

Offline SiGn

• **
  • น้องนู๋หัดขับ
HBD นะค่ะ ไม่เจ็บไม่จน ร่ำรวย แฟนสวย.... 8) 8)

Offline Dsky

HBD ค่ะ มีความสุขมาก ๆ นะคะ  :)

Offline Omega VIP

HBD มีความสุขสมหวังในทุกๆเรื่องนะครับ

Offline finn-first

• สุดเลิฟกะเจ้าตัวแสบ..บ (การันตีคับโผ้ม...ม)
 :) :) :) HBD ครับ  มีความสุข สุขภาพดีตลอดทั้งปีครับ

ประดิษฐ์ยนต์ (เอ)
"สีดี ต้องดูตอนแห้ง"

มือถือ : 084-114-3366 / ร้าน  : 02-567-2829
Address : 57/41-42 หมู่ 2 ถ.รังสิต-ปทุมฯ ต.บางพูน อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000
Email address : mickyminnie1@live.com

Offline pakavat

おたんじょび おめでとございます :D :D :D :D

Offline Korza

• No.: 55 , 68 , 277
  • รุ่นรถ: Corsa & Zafira, Grand Cherokee, Camry
  • สีรถ : ดำ ขาว บรอนส์มิราจ
  • เครื่องยนต์: C14NZ+ABS  X14XE  Z22SE
Happy Birth Day พี่เอ้ กะ พี่ต้น ครับ

Offline SaMaNTa

• ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
Pe Ae + Nong Ton, 

HaPPy BiRThDay kah.

สุขสันต์วันเกิดนะค่า มีความสุขมากๆค่า ร่ำรวยเงินทองยิ่งๆขึ้นไป สุขภาพแข็งแรงมากมายค่า 
:) :D :)

สุขสันต์วันเกิดนะค่า มีความสุขมากๆค่า ร่ำรวยเงินทองยิ่งๆขึ้นไป สุขภาพแข็งแรงมากมายค่า 

รอกินเค๊กวันเกิดฝีมือพี่ตู๋อ่ะครับ  ตอนนี้ออกเจแล้ว  อยากกินอ่ะ  ;) ;) ;)

• ขอให้พ่อหลวง ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน

รอกินเค๊กวันเกิดฝีมือพี่ตู๋อ่ะครับ  ตอนนี้ออกเจแล้ว  อยากกินอ่ะ  ;) ;) ;)

นี่เธอ กอล์ฟ  >:( เกี่ยวไรกับเค้าด้วยเนี่ย  รอวันเกิดเธอก่อนล่ะกันนะจ๊ะ จะทำ Banana Chok Cake ให้กินนะจ๊ะ ขอบอกอร่อยสุดๆๆๆ

นี่เธอ กอล์ฟ  >:( เกี่ยวไรกับเค้าด้วยเนี่ย  รอวันเกิดเธอก่อนล่ะกันนะจ๊ะ จะทำ Banana Chok Cake ให้กินนะจ๊ะ ขอบอกอร่อยสุดๆๆๆ

มันผ่านมาแล้วอ่ะครับ 21 ก.ย. อ่ะครับ  สงสัยต้องรอปีหน้าอ่ะ  :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:

มันผ่านมาแล้วอ่ะครับ 21 ก.ย. อ่ะครับ  สงสัยต้องรอปีหน้าอ่ะ  :สำนึก: :สำนึก: :สำนึก:

ว้า อดกินซะแร้ว น่าฉงฉานจังเนอะ  8)  8)  8)

ไม่เป็นไรจ้า สำหรับน้องกอล์ฟ เจอกันคราวหน้า ก้ออย่าลืมทวงพี่ล่ะกันนะ จะทำให้กินจ้า

Offline อับดุล

• ชอบใช้ Opel
      "เชิญกวีบทใหม่ในวันเกิด
    แสนบรรเจิดสดใสสูใจท่าน
       ชีวิตนี้จงเปรมปรีดิ์และชื่นบาน
   สุขเกษมสำราญตลอดไป
      ขอพรให้ท่านพบความสุขสมหวัง
   มีพลังกล้าแกร่งและยิ่งใหญ่
      ขอใหท่านสุขสุดใจชั่วนิรันดร์"

สุขสันต์วันเกิดครับ

คนเราทุกคน  ผมเชื่อว่า ไม่มีใครที่จะดีไปซะทุกอย่าง  ทุกๆคนต้องมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นแหละ  แต่การที่พวกเรามาอยู่รวมกันได้  คบกันได้  พูดคุยกันได้ และสนิทกัน ก็เป็นเพราะว่า  เรานั้นต่างรับข้อเสียของกันและกันได้ก็เท่านั้นเอง   แต่เหนือสิ่งอื่นใด   เราจะต้องจริงใจและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ในยามที่พวกของเราต้องการความช่วยเหลือ  และทำให้พวกของเรานั้นมีความสุขที่สุดเวลาที่อยู่กับเรา เท่านั้นพอ

Offline Khing_kaw

• ชื่อ หนึ่ง (แม่พี่ขิง&น้องข้าว) Corsa 3 Door
 ขอให้มีความสุขนะคะ
คิดสิ่งใดขอให้สมความปารถนาทุกประการจ้า :)

เสื้อผ้าเด็ก แหล่ม ๆ แนวยุโรป ญี่ปุ่น สนใจ แวะดูก่อน
www.khing-kawshop.pantown.com/
งานอดิเรกจ้า หาเงินมาแต่งรถ

Offline Hui

• **
  • รุ่นรถ: corsa joy1.4 3D
  • สีรถ : แดง
  • เครื่องยนต์: C14 เดิมๆ
HAPPY BIRTHDAY ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงกับ :D มีความสุขนะครับ :)

Offline Oz_Non

• VIP's Member
  • 089-668 8878
    • www.puworldphone.com
HAPPY BIRTHDAY ครับ

be a nice guy & wish everybody be happy in OPEL

Offline chanat

• Tel 0896762564
สุขสันต์วันเกิด พี่เอ้ครับ ขอความสุขความสบายใจ สุขภาพแข็งแรง จงสถิตย์อยู่กับท่าน

หนทางไกล นับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก  "เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

www.opel.in.th

Offline wat3899

• CORSA in RED SuperBEEN
  • No.: 63
  • รุ่นรถ: corsa 5D auto
  • สีรถ : แดง แรงฤทธิ์
  • เครื่องยนต์: C16NZ เน่าๆ
มีสุข แฟนสวย รวยทรัพย์ นะค๊าบ...

HAPPY BIRTHDAY ครับ สมหวังกับทุกสิ่งที่ปราถนา(แฟนสวย รวยทรัพย์ แล่วจ๊ะ)

ถึงจะเก่าก็ยังปิ๊งอยู่ CORSA in RED   :P :lovelove :giveme :pray -อยากหาเพื่อนคุย เบอร์นี้เลย 08-7591-3795-อยากหาที่ปรึกษา ก็เบอร์เดิมนั่นแหละจ้า

Opel Vauxhall Corsa B Astra Vectra B Omega Kadett Kapitan Olympia C14NZ C12NZ X14XE X16XE X16XEL X18XE X18XE1 X20XEV Z22SE C20NE C20SE C20XE C2OLET X25XE C25XE X30XE imcher stiemetz zifira

รถยนต์ ขับรถ Opel in Thai โอเปิล อิน ไทย สนาม ซ่อม แต่ง คลับ club love lover modify talk host server online network game เกมส์ colocation co-location ล้อ ยาง ช่วงล่าง เครื่อง